PDA

View Full Version : [MU] Cần làm loading giao diện đăng nhập , chọn server giống Ex700 plus

dongahchu
22-04-13, 04:46 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mình cần giao diện khi đăng nhập và chọn server như thế này

Nếu làm đc chọn nhân vật như hình dưới thì càng tốt
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg)

Ai làm được cho mình giá nhé.
Pm inbox giúp
Cảm ơn

freepro921
22-04-13, 04:49 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3xlj16iyxjwwv8jp.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3xlj16iyxjwwv8jp.jpg)

Mình cần giao diện khi đăng nhập và chọn server như thế này

Nếu làm đc chọn nhân vật như hình dưới thì càng tốt
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg)

Ai làm được cho mình giá nhé.
Pm inbox giúp
Cảm ơn

bó tay bạn này rồi =))
ko làm được đâu bạn
mà nếu ai làm được thì sẽ bán luôn cái server
muốn thì mua hẳn 1 cái server ex700 mà sài

dongahchu
22-04-13, 04:54 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Kiểu giao diện chọn server thế này đc không bạn :D

freepro921
22-04-13, 04:55 PM

Kiểu giao diện chọn server thế này đc không bạn :D

không luôn bạn ơi nếu muốn thì mua cái server gì ấy của tomatoes vài củ gì đó có làm ex700 được 95% thì phải :-?:-?:-?

dongahchu
22-04-13, 05:02 PM
mình mới mua bản 6.3 của cuocdoisp :(
ex700 ở VN chưa ai bán cả , cuocdoisp bảo thế .

babjvjncy
22-04-13, 05:11 PM
Cái này hiện tại mới chỉ có Gangster bên gamethuvn làm được thôi nhé bạn hiền =))