PDA

View Full Version : Xin lại Sever + client SRO v1.188 + hướng dẫn = hình or Video

lamcothach
22-04-13, 01:52 AM
Như tiêu đề, Mình xin server + client + hướng dẫn hoàn chỉnh (mình "gà" về khoản cài đặt. Mê game này mà cài mấy lần không đc. Lần nào cũng bị thiếu file, thiếu hướng dẫn, lỗi lạ mà hỏi thì không ai trả lời. ==> pó tay. Bạn nào giúp mình với. Nếu thành công mình xin hậu tạ.

Mình chỉ cần chơi offline thôi, không kinh doanh, mua bán gì hết :bz. Nếu có bản nào cao hơn 1.188 nữa thì càng tốt. [-O<

milolo
22-04-13, 11:35 AM
Như tiêu đề, Mình xin server + client + hướng dẫn hoàn chỉnh (mình "gà" về khoản cài đặt. Mê game này mà cài mấy lần không đc. Lần nào cũng bị thiếu file, thiếu hướng dẫn, lỗi lạ mà hỏi thì không ai trả lời. ==> pó tay. Bạn nào giúp mình với. Nếu thành công mình xin hậu tạ.

Mình chỉ cần chơi offline thôi, không kinh doanh, mua bán gì hết :bz. Nếu có bản nào cao hơn 1.188 nữa thì càng tốt. [-O<

mấy bài chia sẽ sever + clien D14 của forum vẩn dùng tốt mà, toàn bản 1.93 thôi bạn dow về mà dùng,
hướng dẫn thì bạn làm theo bài này, hd khá chi tiết. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhớ Thk nếu hửu dụng nhe;;)