PDA

View Full Version : [MU] Cash Shop SS6

vietanhlsl
19-04-13, 11:10 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)

Vâng chắc chỉ đọc qua tiêu đề không biết mọi người có hiểu không.
Hôm nay mát zời, do mem mấy người họ cứ nài nỉ nên em cũng lôi cái cash shop ra vọc ( mọi lần nhìn vào cái IBSProduct của nó mà muốn xỉu ).
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tình hình là bài viết mang tính chất khoe hàng, vì vậy anh em muốn có guide hướng dẫn hoàn chỉnh cách add 1 item cashshop bất kì ( ko phải đồ đạc ex có dòng hay ex, đồ thần nhé ) hoặc xóa 1 item bất kì trong cash shop MU SS6 - hay đợi em viết một cái tools nhỏ bằng vb để add & remove item cash shop cho anh em thì cảm phiền anh em LIKE NHIỆT TÌNH nhé ^^! hí hí
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

babjvjncy
19-04-13, 11:47 PM
Cash shop làm cũng đơn giản mà, đọc bài của mattroilan là làm được thôi :D nhưng like nếu bạn viết ra tool thì sẽ dễ dàng hơn cho ae không biết làm :)

sontran901
19-04-13, 11:53 PM
Cái này bổ ích đó. Mình cũng dò 2 hôm chưa làm đc. Nếu có tool thì hay quá.

vietanhlsl
20-04-13, 12:44 AM
bài của mattroilan đều là nhờ tham khảo guide hướng dẫn của christ05 trên ragezone mà.
Mình thì tham khảo tất.
Và hướng dẫn của mattroilan thì quá mập mờ, ngay cả của christ05 cũng có nhiều chỗ ko hiểu, mãi về sau tự mò mới biết được :(

mattroilan
20-04-13, 01:16 AM
đợi em viết một cái tools nhỏ bằng vb để add & remove item cash shop cho anh em

Like like

bài của mattroilan đều là nhờ tham khảo guide hướng dẫn của christ05 trên ragezone mà.
Mình thì tham khảo tất.
Và hướng dẫn của mattroilan thì quá mập mờ, ngay cả của christ05 cũng có nhiều chỗ ko hiểu, mãi về sau tự mò mới biết được :(

mattroilan không thích điều này

[MU]Hướng dẫn Cashshop season 6
Bắt đầu bởi mattroilan, 22-03-12 02:22 AM 1 2 3 ... 4

[Guide]How edit CashShop - server and client files[/URL] Started by chris05 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>), 09-07-12 06:44 PM 2 Pages • 1 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) 2 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)