PDA

View Full Version : [MU] Ai còn giữ antihack UGK 1.04D ( bản free ) không

kingno1
19-04-13, 05:46 AM
có anh em nào còn giữ bản anti của UGK share em với :((. tiếc quá chưa kịp download bị delete :(.

kingno1
19-04-13, 08:36 AM
up nào !

Việt Nam có thủ đô là gì ? (viết tắt 2 ký tự đầu và viết thường )

Kinh Đô

freepro921
19-04-13, 09:00 AM
up nào !

Việt Nam có thủ đô là gì ? (viết tắt 2 ký tự đầu và viết thường )

Kinh Đô
Đây Là Main 1.04D Nhé .Ko Biết Có AntiHack Ko Nhưng Thấy Anh CuocDoiSP Share Ở Đây :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thông tin main sửa tại file MainConfig.dll

Ver : 12345 (0.00.00)
Serial : 0123456789101112
Tính năng Main : tách chát , fix bug agi 100% , 3D , sương mù , minimap

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

babjvjncy
19-04-13, 09:13 AM
Đây là main free của UGK share :), serial version... đổi trong file jewels.dll nhé

waoboy8k
19-04-13, 09:59 AM
Đây là main free của UGK share :), serial version... đổi trong file jewels.dll nhé

Lỗi này là sao bạn nhỉ "Error! ttlci.dlll is missing"

babjvjncy
19-04-13, 12:26 PM
Lỗi này là sao bạn nhỉ "Error! ttlci.dlll is missing"

=,= Tệ lắm cũng translate google cho nó dịch chứ bạn, thiếu file ttlci.dll ở Client tìm tải về bỏ vào là xong =,=

waoboy8k
19-04-13, 01:03 PM
=,= Tệ lắm cũng translate google cho nó dịch chứ bạn, thiếu file ttlci.dll ở Client tìm tải về bỏ vào là xong =,=
Tất nhiên mình hiểu là thiếu file . Clien mình cũng có rồi . Tại cái anti này mình chưa xài bao giờ nên sợ cái anti đó phải cần file của anti đi kèm :D

kingno1
19-04-13, 07:53 PM

Cảm ơn cậu nhiều lắm.

Một với một là bao nhiêu ? (viết trả lời bằng số)

11