PDA

View Full Version : [KT] Thay đổi thông báo hỗ trợ khi đang Online ?

na.ilusm89
18-04-13, 05:56 AM
Tình hình là em muốn thay đổi cái title thông báo yahoo hổ trợ của trong hình khi đang online nó hiện lên thông báo như trên bác nào có thể hướng dẫn cho e cách thay dổi được không nhỉ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[-O<

trickster
18-04-13, 10:25 AM
Tình hình là em muốn thay đổi cái title thông báo yahoo hổ trợ của trong hình khi đang online nó hiện lên thông báo như trên bác nào có thể hướng dẫn cho e cách thay dổi được không nhỉ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[-O<

trong interface thì phải :ar!:ar!:ar!:ar!:ar!

cuga95
18-04-13, 10:27 AM
Dùng chức năng search in file của notepad++ search trong interface là lòi ra ngay!

na.ilusm89
18-04-13, 10:53 AM
Dùng chức năng search in file của notepad++ search trong interface là lòi ra ngay!

cụ thể là file nào của interface hả bạn

cuga95
18-04-13, 11:15 AM
cụ thể là file nào của interface hả bạn

Dùng chức năng searc in file đó, trỏ tới thư mục interface, search = từ khóa canhcongvn là sẽ ra file nào, chỗ nào!

na.ilusm89
18-04-13, 11:38 AM
Dùng chức năng searc in file đó, trỏ tới thư mục interface, search = từ khóa canhcongvn là sẽ ra file nào, chỗ nào!

TK bác đã làm được dùng nhiều mà ko biết hết các chức năng của notepad ++

Tiện Bác có SPR Mới của ngọc bội sát thần không share e luôn của e bộ cũ nó có ngọc bội Ero nhìn ảo quá :))~