PDA

View Full Version : [MU] Vấn đề đồ thần ss2 (đã edit tiêu đề)

MontBlance
15-04-13, 12:48 PM
em thấy trước đây ở phiên bản season 2 tất cả các đồ thần khi chưa kích hoạt thì những dòng đó sẽ bị ẩn xuống, chỉ khi nào mạc từng đồ vào một thì các dòng thần mới từ từ hiện lên thôi mà.
Vậy sao bây giờ em thấy các đồ thần đều có chữ màu trắng toát kể cả 1 món cũng có màu như vậy, tại sao ko phải là chữ màu xanh như ngày xưa? Mọi người biết tại sao không và cách sửa nó như thế nào ạ!

The Gamer
15-04-13, 01:12 PM
em thấy trước đây ở phiên bản season 2 tất cả các đồ thần khi chưa kích hoạt thì những dòng đó sẽ bị ẩn xuống, chỉ khi nào mạc từng đồ vào một thì các dòng thần mới từ từ hiện lên thôi mà.
Vậy sao bây giờ em thấy các đồ thần đều có chữ màu trắng toát kể cả 1 món cũng có màu như vậy, tại sao ko phải là chữ màu xanh như ngày xưa? Mọi người biết tại sao không và cách sửa nó như thế nào ạ!

em chưa gặp . nên em đi ra

Hai nhân hai là mấy ? (trả lời bằng số)

bistro007_hp
15-04-13, 01:15 PM
Do Main hay sao ý
Hiện tại mình thấy nó ẩn
Nhưng :) Có lần sài main này. nọ nó lại ko ẩn
trước thử pinpof thì ko ẩn hay sao ý
Cũng ko biết
nhưng dòng nào kick hoạt nó mới có tác dụng mà

MontBlance
15-04-13, 01:23 PM
Do Main hay sao ý
Hiện tại mình thấy nó ẩn
Nhưng :) Có lần sài main này. nọ nó lại ko ẩn
trước thử pinpof thì ko ẩn hay sao ý
Cũng ko biết
nhưng dòng nào kick hoạt nó mới có tác dụng mà

Vâng, tuy nó hiện lên không có tác dụng nhưng thấy chữ của nó cứ trắng toát mà không phải là màu đen xám mờ mờ như trước nữa :(

gmmudt
15-04-13, 01:27 PM
Main nào vậy bạn? Mình đang tìm cái loại lỗi mà bạn mắc đấy

MontBlance
15-04-13, 05:13 PM
Main nào vậy bạn? Mình đang tìm cái loại lỗi mà bạn mắc đấy
Ai sửa được rồi thì giúp tôi với
Chỉ vào món đồ mà chữ cứ trắng toát thế này thì phản cảm quá:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bistro007_hp
15-04-13, 06:13 PM
Đây là Season 4 đúng ko nhỉ
30ccccccccccccccccccccccccccccccccc

MontBlance
16-04-13, 07:14 AM
Đây là Season 4 đúng ko nhỉ
30ccccccccccccccccccccccccccccccccc

Dạ phải rồi đó bác :(
Em đã thay tất cả các loại main mà không sao cho nó trở lại dòng màu đen xám ẩn cả

ThanhN
16-04-13, 08:44 AM
Dạ phải rồi đó bác :(
Em đã thay tất cả các loại main mà không sao cho nó trở lại dòng màu đen xám ẩn cả

cái này mình cũng đã từng và cũng đang bị, nhưng cứ nguyên cái client đó mà mang ra quán nét thì lại hiển thị ok.
hài, ở nhà add full + thần + socket thì các dòng thần lại ẩn bình thường, các dòng thông số full thì màu xanh .
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

luutrunhac
16-04-13, 10:07 AM
Đây ko phải là ss2 ^^
Bạn cần có card hình rời để hiển thị màu nhé=;

hackluv
16-04-13, 10:25 AM
Ai sửa được rồi thì giúp tôi với
Chỉ vào món đồ mà chữ cứ trắng toát thế này thì phản cảm quá:

giống máy cùi nhà mềnh =)))

do card cũng nên vì mình chuyển qua máy khác nó lại bình thường =)))