PDA

View Full Version : [KT] Khắc phục lỗi không hiện option trận pháp đồ

VNGameZoneVN
15-04-13, 10:57 AM
khắc phục lỗi trận pháp đồ không hiện.

tải thì nhớ thanks ko tải cũng thanks

đường dẫn bên client :
client\script

link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

khaicafe
15-04-13, 11:03 AM
bạn có script setting của kiếm thế linux không mình bị lỗi cứ vô lần đầu thì bình thường vô lần thứ 2 là bị mất kết nối không vào được

VNGameZoneVN
15-04-13, 11:06 AM
bạn có script setting của kiếm thế linux không mình bị lỗi cứ vô lần đầu thì bình thường vô lần thứ 2 là bị mất kết nối không vào được

ông mở sv 13 phái bên vn-zoom.com
có pay ah ngon nhỉ

kakakura
15-04-13, 11:08 AM

unpack ra lấy script và setting của linux mà lấy mà cái đó chưa VH vì server đó hình như không ai chạy nên không có VH

khaicafe
15-04-13, 11:09 AM
paysys ah dễ lắm bạn dùng bishop của win vẫn chạy bình thường mà mình mờ server theo kiểu dùng goddess và logserver bishop của win còn gamecenter và gameserver của linux vẫn chạy bình thường

VNGameZoneVN
15-04-13, 11:12 AM
paysys ah dễ lắm bạn dùng bishop của win vẫn chạy bình thường mà mình mờ server theo kiểu dùng goddess và logserver bishop của win còn gamecenter và gameserver của linux vẫn chạy bình thường

vậy ah! chưa thử- vậy giờ chuyển sang linux chơi- vậy giờ đầu tư linux vậy.

kakakura
15-04-13, 11:14 AM

Vậy add đồng làm cách nào rùi check acc làm sao bạn ... cho mình cái hướng dẫn cảm ơn vì nào h cứ dùng paysys :(

khaicafe
15-04-13, 11:17 AM
ông có cái script setting nào không share tui chạy thử cái hix tui không bit fix thế nào vào từ lần 2 trở đi là không kết nối được chán vãi

--- Chế độ gộp bài viết ---

add đồng thì dùng lệnh add trong script bình thường giống từ trước tới giờ thôi mà

kakakura
15-04-13, 11:24 AM
Cho mình yahoo đi mình sent cho ............

VNGameZoneVN
15-04-13, 11:27 AM
ông có cái script setting nào không share tui chạy thử cái hix tui không bit fix thế nào vào từ lần 2 trở đi là không kết nối được chán vãi

--- Chế độ gộp bài viết ---

add đồng thì dùng lệnh add trong script bình thường giống từ trước tới giờ thôi mà

do ông dùng cái bishop win nên chỉ vô lần 1 lần 2 thì mất kết nối đúng rồi.

khaicafe
15-04-13, 11:27 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>