PDA

View Full Version : [KT] Newbie cần giúp đỡ về server

bigbight
14-04-13, 08:55 PM
Mình từng là một gamer lâu dài của KT và cũng từng đầu tư nhiều về KT. Nay mình có ý định làm Admin của 1 sv KT cho riêng mình, nhưng vấn đề chính là mình không có 1 chút kiến thức nào về việc làm admin cả (All). Mình làm topic này mong ae có thể giúp đỡ mình, mình đã có SV+Patch của Mr.Quy <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ko cần chi tiết, chỉ cần tổng quát thôi...2 vấn đề:

1. Đã có SV + Patch như trên, mình cần cài những phần mềm nào để có thể chạy sv và chơi game. Nếu ae có thể gửi link down o đây càng tốt.

2. Mình cần những gì để có thể đưa SV game lên online (như những KT private khác).

Chỉ cần link down, mọi việc mình sẽ tự nghiên cứu, rất mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người. Thanks!

Chú ý về việc đặt tiêu đề bài viết !

accelan006
14-04-13, 08:59 PM
đã có hết trên gz sao không search đi bạn :)

bigbight
14-04-13, 09:07 PM
đã có hết trên gz sao không search đi bạn :)

nhiều quá mình ko biết nên down cái nào, mong mọi người giúp đỡ :(

trickster
14-04-13, 09:28 PM
nhiều quá mình ko biết nên down cái nào, mong mọi người giúp đỡ :(

mỗi bài mỗi cách , tùy bạn dùng cách nào thì dùng :-"

trongtinh_ph
14-04-13, 09:31 PM
cần cái này để chạy dc server đó <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!ywRlnRZT!dOUvYyYgnY1SWVw0BN7Nch5k29tY1MqzHV3LCHB xMdM

bigbight
14-04-13, 09:35 PM
cần cái này để chạy dc server đó <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!ywRlnRZT!dOUvYyYgnY1SWVw0BN7Nch5k29tY1MqzHV3LCHB xMdM

của TQ hay của Eng vậy bạn? có cần những thứ khác ko bạn

trongtinh_ph
14-04-13, 09:47 PM
của TQ hay của Eng vậy bạn? có cần những thứ khác ko bạn

cái này chỉ có 5,1MB mình ko biết là eng hay TQ nhưng mà ko có nó là ko cài dc

thanhdinh10
14-04-13, 10:06 PM
nếu chưa biết 1 chút gì thỳ bạn nên làm theo cái top này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đơn giản và dễ hiểu3:-O

bigbight
14-04-13, 10:28 PM
nếu chưa biết 1 chút gì thỳ bạn nên làm theo cái top này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đơn giản và dễ hiểu3:-O

thế nếu cài như vậy, mình có thể đưa lên online dc ko bạn?