PDA

View Full Version : [1K] Làm Sao Để Ad KNB Ạ

SuMoDropBass
14-04-13, 04:59 PM
Em Chỉ Add Được Toái Ngân , Ngân Lượng BẰng Cách Kích Đúp Vào wb_user Và Thay Đổi Gold1 Và Gold2 , Khi Em Thay Đổi Gold4 Thì Vào Lại Không Thấy Có KNB , Em Đang Sử Dụng BẢn Của KaizLuvPy <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . Ai GIúp Em Vs Ạ

ZhouJieLun
14-04-13, 05:15 PM
Em Chỉ Add Được Toái Ngân , Ngân Lượng BẰng Cách Kích Đúp Vào wb_user Và Thay Đổi Gold1 Và Gold2 , Khi Em Thay Đổi Gold4 Thì Vào Lại Không Thấy Có KNB , Em Đang Sử Dụng BẢn Của KaizLuvPy <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . Ai GIúp Em Vs Ạ

Navicat for MySQL=> acc_db=>sk_vas_table=> vas point

KaizLuvPy
14-04-13, 05:19 PM

1 tấm hình nói lên tất cả :v.. (chỉnh ít thôi bạn nhá)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

versailles1
14-04-13, 08:59 PM
Mấy pro cho e xin cái yh đc k......cài đc 1k mà đăng nhập nó toàn nhảy sag web của bọn tug của...hx......ai help e với:(