PDA

View Full Version : [MU] Share Box đăng nhập ( login_back) by huythao229 :D

huythao229
13-04-13, 04:37 PM
Hôm nay mình thấy buồn buồn nên share cho AE xài chơi. Ai không xài thì đừng ném nhé :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đây là Link download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

__________Sau cùng nếu được thì thanksphát nhe sẽ share tiếp cái khác :D_______________

lieuthunguyet
13-04-13, 04:39 PM
Share Skin nên kèm theo hình ảnh !

huythao229
13-04-13, 04:43 PM
Haizz upanh nó bảo trì ==! Có ảnh rồi.

hackluv
13-04-13, 04:46 PM
Hôm nay mình thấy buồn buồn nên share cho AE xài chơi. Ai không xài thì đừng ném nhé :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đây là Link download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

__________Sau cùng nếu được thì thanksphát nhe sẽ share tiếp cái khác :D_______________

đặt gạch :v

hàng rất đẹp :D

30 charrrrrrrrrrrrr.

cho tui ném vào cái client bên tôi nhé :3

freepro921
13-04-13, 04:52 PM

quá đẹp luôn :))
cho xin phép ném thằng này vào client nhé >:)>:)
bạn có thể làm giùm mình cái loading giống cái này hok :D

babjvjncy
13-04-13, 05:14 PM
haiz share làm gì thế cậu =)) giữ làm của riêng đê >:P

huythao229
13-04-13, 05:34 PM
haiz share làm gì thế cậu =)) giữ làm của riêng đê >:P

Buồn cái anti hack quá cậu ==!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

huythao229
13-04-13, 10:44 PM
đặt gạch :v

hàng rất đẹp :D

30 charrrrrrrrrrrrr.

cho tui ném vào cái client bên tôi nhé :3

Ném thoải mái cậu :D.Câu hỏi ngẫu nhiên:
Một với một là bao nhiêu ? (viết trả lời bằng số)

--- Chế độ gộp bài viết ---

quá đẹp luôn :))
cho xin phép ném thằng này vào client nhé >:)>:)
bạn có thể làm giùm mình cái loading giống cái này hok :D

Cái loading giống cái này là sao cậu?
Câu hỏi ngẫu nhiên:
Hai nhân hai là mấy ? (trả lời bằng số)

bistro007_hp
13-04-13, 11:04 PM
Có pts chưa chủ topic
Hì Lười quá :D share cái file pts luôn thì đẹp :>

freepro921
13-04-13, 11:11 PM
Có pts chưa chủ topic
huy ơi có thể làm giùm mình cái logo mu giống này hok :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
:D

huythao229
14-04-13, 12:32 AM
Có pts chưa chủ topic

PSD thì đang DEV cho MU tớ sắp mở nên không thể share được. Để làm cái khác share :)

huythao229
14-04-13, 12:38 AM
huy ơi có thể làm giùm mình cái logo mu giống này hok :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
:D

Cây kiếm đó là 1 loại font chữ thôi ( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ) :D còn chữ MU thì đó là logo chuẩn của WebZen >> Gán cho nó Style nữa là ok. Style thi nhiều vô số kể :D Tham khảo 1 số Style khủng ở đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kunyeudung
14-04-13, 01:05 AM
Cái này hợp với tên Mu mình, tks bạn

toiyeumu
14-04-13, 01:07 AM
HuyThao ơi cho mình yahoo với mình cần bạn giúp 1 việc rất gấp :(((

huythao229
14-04-13, 02:08 AM
HuyThao ơi cho mình yahoo với mình cần bạn giúp 1 việc rất gấp :(((

Xong rồi bấm thanks trang đầu đi nào :D