PDA

View Full Version : [MU] bác nào xem hộ mình đây là lỗi j` với

PhamNinh
11-04-13, 05:47 PM
các bạn coi hộ mình đây là lỗi j` với nhé.

đợi trước thì ít bị . nhưng bi h cứ 1 ngày bị đến 2-3 lần

làm disconnect nguyên sub luôn . GS vẫn còn ở taskbar. chỉ là mất nguyên cái sub ở màn hình login.....

ban đầu mình tưởng là do 100% CPu . nhưng h ngĩ chắc không phải . ai có cao kiến j` , reaply hộ mình nhé....

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

freepro921
11-04-13, 05:50 PM
các bạn coi hộ mình đây là lỗi j` với nhé.

đợi trước thì ít bị . nhưng bi h cứ 1 ngày bị đến 2-3 lần

làm disconnect nguyên sub luôn . GS vẫn còn ở taskbar. chỉ là mất nguyên cái sub ở màn hình login.....

ban đầu mình tưởng là do 100% CPu . nhưng h ngĩ chắc không phải . ai có cao kiến j` , reaply hộ mình nhé....

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

tham khảo đi bác :))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

PhamNinh
11-04-13, 06:34 PM
tham khảo đi bác :))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

up cái cho bác nào biết cách khắc phục nào ..

mình dùng sql 2000

The Gamer
11-04-13, 07:12 PM
tôi nghĩ nguyên nhân do DB hay GS của bản 11.70 gây ra

trước chạy 6.1 chưa bao h bị cái lỗi khỉ ho này

sv chạy 3 sv nhưng 3 sub thì thay nhau về 0% task manager ( delay treo 2s) làm sv lag

cuối cùng giải pháp : cài win

và thường xuyên sv bị game server closed... mà dek hiểu tại sao

Titanlink crash như ăn cơm

PhamNinh
11-04-13, 08:36 PM
tôi nghĩ nguyên nhân do DB hay GS của bản 11.70 gây ra

trước chạy 6.1 chưa bao h bị cái lỗi khỉ ho này

sv chạy 3 sv nhưng 3 sub thì thay nhau về 0% task manager ( delay treo 2s) làm sv lag

cuối cùng giải pháp : cài win

và thường xuyên sv bị game server closed... mà dek hiểu tại sao

Titanlink crash như ăn cơm

không phải GS ss6 bạn ơi . ss3ef1 đó .chả có titanlink j` ở đây cả