PDA

View Full Version : [Gunny] Quỷ khăn hồng bay như thế nào?

trminhpc
10-04-13, 10:28 AM
Như tiêu đề các bạn xem video rùi cho biết ý kiến.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

versailles1
10-04-13, 11:09 AM
hơi lạc đề 1 chút nhưg mog bác giúp đỡ..bác cho e hỏi e bị đúng 1 lỗi nhỏ này ....e cài đc gunny ngon rồi...chạy trên hamachi ngon rồi....nhưg vào tạo room bắn nhau load xog rồi thì k thấy map để bắn đâu...là sao hả bác...mog bác giúp e vs...mấy hnay tìm cách fix mà k đc cực quá:(

supergunny677
10-04-13, 11:27 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái này dể mà <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bistro007_hp
10-04-13, 11:32 AM
Ngoài lề chút
:D Ai có code trang admin Gunny ko share mình với

trong0981
10-04-13, 02:58 PM
bay cứ đơ đơ :-?........................................

nhloiagu
10-04-13, 08:17 PM
Bay được là ngon rồi ! ;););););););););););););););););););););););););) ;););););););););););););););););););););););););) ;););););););););););););););)

hung3020
10-04-13, 08:31 PM

Wow anh trminhpc dev dc ui hả, hì cho thêm lệnh delay, direction vs model phải k anh :)