PDA

View Full Version : DKVS phiên bản Ảo Lồi

cuocsongso2013
08-04-13, 11:34 PM
1 píc nói lên tất cả
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Còn nhiều nửa
trang chủ của nó đay nếu bạn nào hứng thì vào xem nó cho 800tr v
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tớ nghỉ bên đó họ share cái này rồi vì bửa giờ thấy nhiều private dkvs ntn mở lên nhưng ngặt nổi ko biết tiếng tàu ...
ai pro thì giúp ae ha :)
p/s bài viết ko pr hay mục đích nào khác ngoài mục đich xây dựng !
nó giống bản 120 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tớ nghỉ từ đó họ phát triển lên, => máy con thú củng lanh quanh đau đó

s2hp91
09-04-13, 10:01 AM
nè tớ bảo cậu rip y như đường link của dkvs bản trên gamezone là dc mấy con thú đó ^^

131176
09-04-13, 10:18 AM
chú cứ tữong dễ như ăn cơm
rip rùi ko có id item với icon thì lấy quách gì mà xài

bên nó lấy boss làm thành pet đó chú ạ
hazz super men

cuocsongso2013
09-04-13, 10:27 AM
nè tớ bảo cậu rip y như đường link của dkvs bản trên gamezone là dc mấy con thú đó ^^
cho tớ xin yahoo or sdd của cậu dc ko

s2hp91
09-04-13, 10:31 AM
chỉ cần lấy file thú bên đó thôi xong đem về bạn phải tự thiết kế lại chứ , ko làm ngồi ngồi há miệng chờ sung ah
nếu bạn đã từng dev nhất kiếm thì mấy cái này đơn giản lắm

cuocsongso2013
09-04-13, 10:35 AM
chỉ cần lấy file thú bên đó thôi xong đem về bạn phải tự thiết kế lại chứ , ko làm ngồi ngồi há miệng chờ sung ah
nếu bạn đã từng dev nhất kiếm thì mấy cái này đơn giản lắm
đúng rồi nhưng tớ cần 1 tiền bối ko để phí thời gian mãi dc

s2hp91
09-04-13, 10:39 AM
cậu vào goolge chrom tìm bảng điều khiển javaScript chọn tab network rồi vào game tha hồ mà rip file ^^
hoặc cách đơn giản nhất bạn dow file thú đó về thay vào file thú cũ và vào game là đã có hình ảnh thú mới rồi ^^

cuocsongso2013
09-04-13, 10:57 AM
cậu vào goolge chrom tìm bảng điều khiển javaScript chọn tab network rồi vào game tha hồ mà rip file ^^
hoặc cách đơn giản nhất bạn dow file thú đó về thay vào file thú cũ và vào game là đã có hình ảnh thú mới rồi ^^
tiền bối nhìn theo cách của tiền bối đương nhiên trình như tb thì phải khác em rồi:| nghe đơn giản nhưng cã 1 vấn đề

cuocsongso2013
12-04-13, 02:25 PM
đệch xin hướng dẩn chỉnh drop bửa giờ ko thấy, ,mà thấy vừa post xon cái bài gợi ý thú cưởi private dkvs mở ra tràng làng:| thế này bố mở free thì dẹp cả đám