PDA

View Full Version : Reshare Chinh Đồ 2011 cho những ai cần!

vipprolc
08-04-13, 10:51 PM
Đây là bản Chinh Đồ 2011 trên diễn đàn đã Share nhưng link đã die nay mình up lại cho những ai cần. Mình cũng tập tành VH bản này nhưng đang làm thì Die mất cái ổ cứng nản chẳng mún làm nữa, giữ cũng chả làm gì thấy có bạn cần thì up lại. Đây là link:

Server:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Patch Client:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DB:

Config Tool:

Video hướng dẫn by cuongca11:

Mạng mình cùi nên up hơi chậm thông cảm!

Lưu ý đây là bản chưa VH vì bản này mình lưu dự phòng ra ổ cứng khác nên không bị mất. Nếu link die các bạn comment lại tại topic này mình up lại cho.

cuongca11
09-04-13, 11:22 AM
Mình sẽ Sticky Topic lên cho bạn nào cần hy vọng link sống lâu ^^

kakakura
09-04-13, 03:05 PM
Bản này là đã VH rùi hay là sao vậy bạn ....

thiencotu
09-04-13, 03:32 PM
Đề phòng link MF bị del mình đã up lên MsVN và Fshare

link Fshare : tất cả trong 1 foder

Link MsVN

Patch_Client.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Server.rar

(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)DB.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ConfigTool.rar

Việt hóa

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hướng Dẫn

Link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> " hot này rất ngon mới tìm được dowload đơn giản chỉ việc đổi đuôi là xong , - những fie nào đã mặc định là đuôi exe "
ConfigTool.rar
DB.rar
huongdan.rar
Server.rar
Patch_Client.rar
toolviethoa.exe
​<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vipprolc
09-04-13, 04:05 PM
Mod cuongca11 còn mấy cái tool để VH không.

cuongca11
09-04-13, 05:18 PM
Mod cuongca11 còn mấy cái tool để VH không.

Tool đầy đủ vẫn còn sống nhăn đó bạn, Evill cũng đã share 1 số tool hết rồi chịu khó tìm nha bạn

thiencotu
09-04-13, 07:59 PM
Tool đầy đủ vẫn còn sống nhăn đó bạn, Evill cũng đã share 1 số tool hết rồi chịu khó tìm nha bạn

:D anh cuongca có làm về chinh đồ 2 không ^^

cuongca11
09-04-13, 09:31 PM

Mình đâu có source Chinh Đồ 2 bạn, mà bạn làm việc cho vieauto anh Dũng hả

DavidWilliam9x
09-04-13, 09:31 PM
Hàng hot đây! Có cái win7 không cài được

thiencotu
09-04-13, 11:31 PM
Mình đâu có source Chinh Đồ 2 bạn, mà bạn làm việc cho vieauto anh Dũng hả

:D có làm việc cho vieauto đâu ,quảng cáo hộ mà hihi

docnhan
10-04-13, 11:24 AM
Hàng hot đây! Có cái win7 không cài được
Bản này vốn không chạy trên Win 7 được mà . Cái Sceneserver không chạy đựoc

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bạn có Source ZT 2 ko share đi anh em cùng làm.
H không biết thống nhất làm bản nào nữa mấy hôm lại làm bản khác anh em thống nhất 1 bản đi :).
MÌnh có cái Source của ZT1 = C++ complie được nhưng mà có mấy file không complie xong đếch connect với MySql được có bác nào biết C++ không gúp tí . Nếu oki được thì Dev còn ngon hơn.

thiencotu
10-04-13, 12:16 PM
Bản này vốn không chạy trên Win 7 được mà . Cái Sceneserver không chạy đựoc

Bạn có Source ZT 2 ko share đi anh em cùng làm.
H không biết thống nhất làm bản nào nữa mấy hôm lại làm bản khác anh em thống nhất 1 bản đi :).
MÌnh có cái Source của ZT1 = C++ complie được nhưng mà có mấy file không complie xong đếch connect với MySql được có bác nào biết C++ không gúp tí . Nếu oki được thì Dev còn ngon hơn.

bản này đi bạn ơi ,bản này mới nhất + ổn nhất đấy

ninhmca
10-04-13, 12:20 PM
có bản web nào cho chinh đồ k .cho mình xin đem về code lại.

thiencotu
10-04-13, 04:08 PM
có bản web nào cho chinh đồ k .cho mình xin đem về code lại.

bạn tìm kỹ đi hình như có người post 1 cái bản web rồi thì phải ^^

kesangame
14-04-13, 08:16 AM
Thankssss bạn nhiềuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu :) :) :)

gamon92
14-04-13, 10:21 AM
Có ai hướng dẫn mình công VT và Hoàng Thành không? Cái này dùng client của VN thì không hiện ngựa và áo quần, đang down client china về để xem ra sao, àh các bạn down cái vh của docnhan về việt hóa sơ sơ chơi cho dễ nhé.

kakakura
14-04-13, 11:12 AM
Có client nào hoàn chỉnh không bị lỗi không ?

Ai cho mình cái web chinh đồ China hay cái client ChiNa

gamon92
14-04-13, 12:07 PM
Mình rất mê chinh đồ này, có ai có sv + client việt hóa 100% fix hết lỗi bán cho mình về chơi off được không.

Bản này bị lỗi không thấy ngựa và item cao cấp.

docnhan
14-04-13, 12:21 PM
Có client nào hoàn chỉnh không bị lỗi không ?

Ai cho mình cái web chinh đồ China hay cái client ChiNa

Của bạn đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thiencotu
14-04-13, 02:47 PM
Mình rất mê chinh đồ này, có ai có sv + client việt hóa 100% fix hết lỗi bán cho mình về chơi off được không.

Bản này bị lỗi không thấy ngựa và item cao cấp.

không có bản nào việt hóa hết 100% đâu ,trừ khi bạn có bản của VNG share cho " :)) mà bạn của VNG chắc gì đã hết lỗi :D "

kakakura
14-04-13, 03:21 PM
Dùng clent nào mới không bị lỗi vậy các bạn, vì nge Video nói là nên dùng client TQ mà cái đó lâu rùi h TQ up bản mới chắc không tương thích.

thiencotu
14-04-13, 06:29 PM
Dùng clent nào mới không bị lỗi vậy các bạn, vì nge Video nói là nên dùng client TQ mà cái đó lâu rùi h TQ up bản mới chắc không tương thích.
dùng clien VNG mới nhất đi bạn :D,2011 với 2012 cũng không khác biệt lắm đâu ^^

DavidWilliam9x
16-04-13, 08:58 PM
Đưa bản này vào máy ảo sao ấy nhỉ (với vmw 9- thử hoài không được) gà với cái thao tác trên vmw và các thứ nên chẳng biết cài vào máy ảo dể test + dev chút chút

bithudoan
17-04-13, 09:46 AM
Có cách nào chỉnh sửa trang bị không mấy bro ơi, mình thấy trong Zebra có sẵn acc trang bị vip quá mà không biết chế tạo kiểu j, dòng xích linh hồn lên đến 60%,

gamon92
17-04-13, 11:11 AM
Có ai biết cách công Vương Thành và Hoàng Thành không, bày mình với. À còn trùng sinh lần 2 3 4 như thế nào? Cám ơn nhiều.

gtphan
18-04-13, 01:01 PM
Đưa bản này vào máy ảo sao ấy nhỉ (với vmw 9- thử hoài không được) gà với cái thao tác trên vmw và các thứ nên chẳng biết cài vào máy ảo dể test + dev chút chút

Mình đang chạy sever trên máy ảo đây. nhưng xài VmWare 8. cài win xp cho máy ảo.

wywaiwa
19-04-13, 12:10 PM
không chơi được trên win 7 sao??? huhu chán thế

DavidWilliam9x
19-04-13, 03:53 PM
Ừ! win7 thì có 2 hướng thế này. Chạy 2 win tức là chạy thêm winXP nữa trên máy. Vì hình như là được biết đang chạy win7 thì không thể cho về winXP được thì phải. Thứ 2 là chạy trên máy ảo đang kẹt cái VMW 9 nó không thực hiện được cho dữ liệu cách kéo thả không được còn tạo ổ đĩa trung gian thì không chịu kết nối hoặc bản win cài vào có vấn đề (ai hướng dẫn vụ này hoặc cho cái bảng win nào sài xem sao)

docnhan
19-04-13, 04:43 PM
Ừ! win7 thì có 2 hướng thế này. Chạy 2 win tức là chạy thêm winXP nữa trên máy. Vì hình như là được biết đang chạy win7 thì không thể cho về winXP được thì phải. Thứ 2 là chạy trên máy ảo đang kẹt cái VMW 9 nó không thực hiện được cho dữ liệu cách kéo thả không được còn tạo ổ đĩa trung gian thì không chịu kết nối hoặc bản win cài vào có vấn đề (ai hướng dẫn vụ này hoặc cho cái bảng win nào sài xem sao)

Bạn config như ảnh nàu là share chung đc mà.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

DavidWilliam9x
19-04-13, 04:52 PM
Bạn config như ảnh nàu là share chung đc mà.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Click vào không được đấy chứ mọi nút đều mờ không cho nhấn vào

docnhan
19-04-13, 04:59 PM
Bạn crack chưa với dùng bản VM nào thế mình dùng bản
9.0.1 build-894247

DavidWilliam9x
19-04-13, 05:11 PM
Mình dùng bản 9 luôn, crack rồi

docnhan
19-04-13, 05:17 PM
Bạn chụp cho mình cái ảnh ở chỗ setting giống của mình đi để xem thế nào nếu ko bạn cho mình cái teamviewer mình xem hộ cho.

DavidWilliam9x
19-04-13, 05:26 PM
Để khi nào có 3G đã. Giờ đang ra net đây vì 2 tháng nay chưa có đăng kí đường truyền mạng mới

thiencotu
24-04-13, 08:48 PM
:)) vắng vẻ quá nhỉ ^^,không biết các thím đi đâu hết

DavidWilliam9x
24-04-13, 09:01 PM
Tớ đi phát vắng luôn kakaka

Tương lai thế nào ở các chú, tạm thời rời xa game

wywaiwa
24-04-13, 09:26 PM
Lap mình chỉ cài đc win 7 thui . bùn ghê

DavidWilliam9x
24-04-13, 09:41 PM
Lap mình chỉ cài đc win 7 thui . bùn ghê

Cài Win7 rồi thì không thể cài lại XP đâu (biện pháp chạy 2 win 1 máy), thứ 2 là máy ảo. Win7 Ultimate có hỗ trợ win XP trên HĐH win7 áh! Xem thử xem thế nào

hoặc các kiểu máy ảo VMW cũng khả thi mà

docnhan
24-04-13, 10:01 PM
Đang ngồi Dev lại bản 2011 mấy hôm nữa mới có server :)

handoi198914
24-04-13, 10:34 PM
tks docnhan nhiều...mong sẽ có 1 sv CD ngon để chơi...cố gắng lên bác

thiencotu
24-04-13, 10:55 PM

mở server online cho anh em chơi đi hihi

wywaiwa
24-04-13, 11:36 PM
Cài Win7 rồi thì không thể cài lại XP đâu (biện pháp chạy 2 win 1 máy), thứ 2 là máy ảo. Win7 Ultimate có hỗ trợ win XP trên HĐH win7 áh! Xem thử xem thế nào

hoặc các kiểu máy ảo VMW cũng khả thi mà

mình cài thử cái Windows Virtual PC bỏ client vào máy thật có chạy đc không vậy. kết nối 2 cái máy thì làm ntn.

gamon92
25-04-13, 01:23 PM

Ủng hộ hết mình, mong sớm có sv =))

docnhan
01-05-13, 12:13 AM
Mấy hôm nay đang cặm cụi nghiên cứu cái source của ZT gần đến bước cuối cùng rồi mà không đc có nản quáX_XX_XX_X
Bạn nào biết về VC++ giúp mình đc không.

handoi198914
02-05-13, 05:35 PM
cố gắng lên pác...e ủng hộ pác hết mình...

mobell200
05-05-13, 06:46 PM
ai có client của VNG không nó đóng cửa rồi tìm không thấy link nữa

handoi198914
05-05-13, 09:06 PM

của bạn đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

handoi198914
06-06-13, 12:38 AM
DocNhan online mình có 1 số vấn đề mong bạn giúp.....

handoi198914
14-06-13, 02:36 AM
ai còn giữ file việt hóa xa phu của cườngca11 ko share cho mình với...link dow của cuongca11 die hết rùi...thanks

trannghiavn200
09-08-13, 02:13 AM
Đây là bản Chinh Đồ 2011 trên diễn đàn đã Share nhưng link đã die nay mình up lại cho những ai cần. Mình cũng tập tành VH bản này nhưng đang làm thì Die mất cái ổ cứng nản chẳng mún làm nữa, giữ cũng chả làm gì thấy có bạn cần thì up lại. Đây là link:

Server:

Patch Client:

DB:

Config Tool:

Video hướng dẫn by cuongca11:

Mạng mình cùi nên up hơi chậm thông cảm!

Lưu ý đây là bản chưa VH vì bản này mình lưu dự phòng ra ổ cứng khác nên không bị mất. Nếu link die các bạn comment lại tại topic này mình up lại cho.

Cùng tạo cái server ol cho anh em cùng chơi đi các bác ơi..
ghiền cái game này kinh khủng

trannghiavn200
09-08-13, 02:31 AM

Bạn cần cái client cảu chinh đồ 2 à ??.
Không biết bạn cần gì ? . nếu là chinh đồ 2 VNG thì tui còn. Pm tui là có : YH: thammys_nghia

vangem_2
27-08-13, 05:47 AM
Cho mình đào mộ tí, download cái Patch Client về rồi nhưng mà ko có Client lấy gì patch đây? Ai có cho mình xin với.

handoi198914
02-09-13, 03:24 PM
Clien thì dùng clien của VNG or Clien TQ trong 4rum có rất nhiều bạn share rồi bạn chịu khó lục lại là đk