PDA

View Full Version : Share lại Server chinh đồ 2k11 Gốc

cuongca11
08-04-13, 08:11 PM
Kính chào các bạn, thời gian qua vắng mặt diễn đàn không chuyên tâm dev Chinh Đồ được là do công việc gia đình bộn bề mình phải từ bỏ dev game để vùi đầu vào làm kiểm tiền nuôi vợ con. Cũng vì điều kiện không cho phép nên cái máy cũ nó die theo cùng đống dữ liệu về chinh đồ. May mắn thay hôm nay mình đi lùng sục lại các link thì vẫn tìm được link sever gốc 2k11
Link sever 2k11 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nhân tiện đây mình cũng xin kêu gọi bạn nào hiện đang còn dữ những tàn tích của sever này share lại cho mình nhé. Cám ơn

DavidWilliam9x
08-04-13, 09:11 PM
Like mạnh!!!!!!

Tàn tích xóa mất rồi giờ chẳng còn gì. Không biết có ai còn không

trangiahan3s09
13-04-13, 09:51 PM
không patch hả hix sao mà chơi được không lẻ chạy server rồi ngắm

thiencotu
13-04-13, 10:52 PM
không patch hả hix sao mà chơi được không lẻ chạy server rồi ngắm

server 2011 gốc đầy đủ mới được cập nhật lại nè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trangiahan3s09
14-04-13, 10:01 AM
thank cái để down về nghiên cứu bữa chơi server kia ko tạo đc gia tộc và ngựa được chơi chán quá

gamon92
14-04-13, 10:20 AM
thank cái để down về nghiên cứu bữa chơi server kia ko tạo đc gia tộc và ngựa được chơi chán quá

Vẫn tạo được mà bạn, gia tộc thì bạn đến npc gần đại thần để tạo. Ngựa thì chạy lên thằng trên đình vương thành để nhận nv rồi lên trên thằng boss ở tầng 4 sơn tặc gì đó để đánh. Còn nv tạo bang bạn phải đến thằng npc bộ đầu ở phượng hoàng thành nhận nv, xong lên thằng cũng ở tầng 4 sơn tặc nó nằm ở góc bên phải phía trên thằng đó cầm gậy có ngọc màu đỏ hồng cấp 40. Chỉ có một cái mình không biết ở sv đó là ép đồ, nguyện liệu thiệu 1 cái gì đó mà tìm mãi không ra.

trangiahan3s09
14-04-13, 03:46 PM
vậy hả mình không biết thank bạn nhiều nha để tối nay về nghiên cứu