PDA

View Full Version : [KT] Phát Hiện mới về sever 2 .6

cloveh
05-04-13, 10:22 PM
sau 1 ngày tìm tòi lục lọi mình tìm thấy cái này HomePage: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
trong đó nó ghi lung tung loạn xì ngầu
thấy nó có dòng 1 2 3 4 5 6 với 1 phần mềm gì đó có thể là chè key hoặc crack key
mình ko biết về key và crack nên cũng ko bít đường nào mak làm
Anh em vô đó ùi nhấn vào lik ÊÔÓĂÇëÏÂÔØEncryptPE V2.2010.11.9 tải về xem nó là phần mềm gì(Mong Rằng nó là phần mềm crack)
Nếu ko đúng anh em đừng ném đá nhé

ConGa9x
05-04-13, 11:31 PM
sau 1 ngày tìm tòi lục lọi mình tìm thấy cái này HomePage: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
trong đó nó ghi lung tung loạn xì ngầu
thấy nó có dòng 1 2 3 4 5 6 với 1 phần mềm gì đó có thể là chè key hoặc crack key
mình ko biết về key và crack nên cũng ko bít đường nào mak làm
Anh em vô đó ùi nhấn vào lik ÊÔÓĂÇëÏÂÔØEncryptPE V2.2010.11.9 tải về xem nó là phần mềm gì(Mong Rằng nó là phần mềm crack)
Nếu ko đúng anh em đừng ném đá nhé
Không phải phần mềm crack đâu đây là phần mềm dùng để mã hóa đó!
gơi ý bạn nha! dùng ollydbg crack là được thui a`!:D

shinrenkyo
06-04-13, 09:08 AM
Không phải phần mềm crack đâu đây là phần mềm dùng để mã hóa đó!
gơi ý bạn nha! dùng ollydbg crack là được thui a`!:D
thế bạn crack rồi share cho ae đi:D

3z0k2
06-04-13, 09:21 AM
đúng rồi đó share đi bác nói mỗi câu cộc lốc ollydbg cái đấy có ai cũng làm đc đâu newbie với nhau thì share đi cứ em hàng dùng 1 mình
k dùng thì lại sell :(

cuga95
06-04-13, 09:26 AM
Công người ta crack mà mấy bác nói cứ như đúng rồi ý. Muốn học, tập nghiên cứu thì confix maxplayer<5 rồi vào tha hồ mà nghịch, trừ khi định........ mới hóng crack. :-o

3z0k2
06-04-13, 09:35 AM
mình chỉ là nghịch off thôi k có ý open online hay gì đâu k có ham hố online :(

shinrenkyo
06-04-13, 09:51 AM
Công người ta crack mà mấy bác nói cứ như đúng rồi ý. Muốn học, tập nghiên cứu thì confix maxplayer<5 rồi vào tha hồ mà nghịch, trừ khi định........ mới hóng crack. :-o
bữa có ng nói còig <5 cũng ko vào đc + có con virus:))

privi
06-04-13, 11:02 AM

config <5 rồi mà nó vẫn không có chạy. Còn crack = ollydbg thì lại gà về ASM :( , đang tìm tài liệu về ASM để tham khảo... ko bt có tiến triển gì ko, nhưng cũng làm thử :(

cloveh
06-04-13, 04:01 PM
hic ko bít làm sao cả tiện thể cho hỏi cái sever 2.6 có cái gì hót ko mak ai cũng xin thế :-o:-o:-o:-o:-o

trickster
06-04-13, 04:03 PM
hic ko bít làm sao cả tiện thể cho hỏi cái sever 2.6 có cái gì hót ko mak ai cũng xin thế :-o:-o:-o:-o:-o

Theo như những người đang bán bản GS v2.6 nó rất là hot và nóng =))

cloveh
06-04-13, 04:09 PM
ax
hỏi về tính năng thì nó có cái gì máp mới hay phái mới hay cũng như 1 số sever lậu có chân nguyên ngoại trang,... thế thôi

trongtinh_ph
06-04-13, 04:32 PM

Bạn có thể up cái GS chưa crack lên được không? Mình down cái gs 2.6 về thì ko chạy dc dù đã config maxplayer<58->8->8->