PDA

View Full Version : [KT] ai giúp mình về cách crack sever

cloveh
04-04-13, 08:28 PM
hiện tại mình thấy game zone có 1 số bạn share sever chưa crack vì minh còn gà nên ko bít cách crack và cách loại phần mềm dùng để crack
đơn giản là mình chỉ mún học để biết cách crack thôi đừng share file crack sẵn vì mình ko thick người khác làm giùm [-X[-X
tiên thể cho mình hòi thêm nếu mình mún sever mình đang chơi ko thể dùng bất cứ loại auto pk trôi nổi thì phải làm thế nào vì mình thưởng thấy các loại auto pk toàn kèm theo bánh kẹo(vius)
Mong những cao thủ nào biết thì có thể chia sẻ 1 ít kiến thức để mình và hững bạ nào ko bít học hỏi TK trước

insomnia_ts
04-04-13, 08:43 PM
khổ;)) sao dạo này nhìu cao nhân nhể;))

trickster
04-04-13, 08:57 PM
khổ;)) sao dạo này nhìu cao nhân nhể;))

Giúp người ta đi , bác làm được Gs 2.6 chắc cũng phải biết chứ
Ah thấy bên kia người ta chửi bác mà thấy bác không noi gì nhỉ , tự nhiên hiền thế :-"

trick lại nè 63 4F 6F 64 4F 47 49 6E 73 4F 6D 6F 69 61 96 54 73 :(

insomnia_ts
04-04-13, 09:25 PM
k chấp đc, h cao nhân xuất hiện, chửi nhau ban nik à :)) đâu có rảnh đâu :)) code game.exe đợi sản phẩm của nó :)) coi nó chém tới mức nào:)) gz à, share là 1 đống nhảy vào chém:-o:-o share free thì phí công :)) loại h 2 mặt nhiều, lúc cần thì a a dev vs, lúc k cần thì chém :)) thừa hiểu.

cloveh
04-04-13, 09:59 PM
mình nói rõ nhé mình ko cầ bạn share mình chỉ xin bạn chỉ phần mềm crack và các bước crack ko cần phải bản 2.6 mak crack 1 bản bất kỳ nào cũng được

satthupro95
04-04-13, 10:04 PM
Theo mình nghĩ thì thế này chủ thread ạ (Mình k biết crack)
Crack server hay 1 file nào đó nó rất khó đòi hỏi cracker phải hiểu về cơ chế key của nó.
Họ crack được bằng kiến thức họ bỏ công sức đi học, mất tiền không phải là lên mạng tìm tư liệu 1 sớm 1 chiều .
Khi share cho bạn có ai dám chắc là bạn không share cho ai ? Dám chắc bạn không mở onl thu lợi từ công sức của họ ? Dám chắc là bạn sẽ không hỏi tiếp những vấn đề liên quan khi bạn không nắm rõ cái cơ bản của key ? Dám chắc bạn lại tìm hiểu cách add key rồi đem bán ?
Đó là ý kiến của mình thui ^^
Những cái mà có thể kiếm ra tiền như thế này nó là 1 vấn đề theo mình không nên hỏi hay xin gì cả ^^

cloveh
05-04-13, 12:24 AM
du sao cung tk satthupro95 qua lời giải thích của bạn mình cũng hiểu sơ sơ về việc crack ùi