PDA

View Full Version : [JX] hỏi võ lâm bí sư là của thánh nào vậy ?

evilbaby1
29-03-13, 01:40 PM
Server giống vinagame thật , gần như là đầy đủ . Của thánh nào vậy các bác :) ! hỏi biết thôi,chẳng có ý gì đâu nhé mọi người . Google ra trang chủ và chức năng

anhbi792
29-03-13, 01:59 PM
Server giống vinagame thật , gần như là đầy đủ . Của thánh nào vậy các bác :) ! hỏi biết thôi,chẳng có ý gì đâu nhé mọi người . Google ra trang chủ và chức năng

biết để làm gì vậy

DuongDaiCaJX
29-03-13, 04:03 PM
Sever đó của VNG chứ có phải là sever dev đâu. Còn VNG bán lại cho ai thì không biết được. Có thể là hàng ăn cắp ^^.

kakashi43
29-03-13, 04:08 PM

Server của thánh Minh chứ ai :nosebleed:

SIR.ThaiBinh
29-03-13, 04:15 PM
Sever đó của VNG chứ có phải là sever dev đâu. Còn VNG bán lại cho ai thì không biết được. Có thể là hàng ăn cắp ^^.
ăn cắp :)) của vng chắc đi nhà đá mà ngũ :ar!:ar!:ar!

nhan123615
29-03-13, 05:06 PM
hình như sv này ko có source nó cho test 1 tuần mà chỉ DEV dc mua vật phẩm = tiền đồng ở lễ quan vs x2 exp bùn cười quá

noactive
29-03-13, 05:47 PM
Cái này là bản release rồi ko có source, nhưng ngon rồi, vài bữa nữa lộ ra thôi bản này có mấy tháng nay rồi số người có còn ít:D

JX cũng sắp như kiếm thế rồi kaka

evilbaby1
30-03-13, 05:27 PM
Cái này là bản release rồi ko có source, nhưng ngon rồi, vài bữa nữa lộ ra thôi bản này có mấy tháng nay rồi số người có còn ít:D

JX cũng sắp như kiếm thế rồi kaka

hên xui :)! bản server này có thể là ngon :)

ngotiendat
30-03-13, 05:55 PM
hên xui :)! bản server này có thể là ngon :)
ôi, lộ ra rồi cũng chẳng để làm gì, chơi 1 mình thì chán, đem online thì bị phá.
-------------
Nếu mà ai share bộ này thì k khác gì đập nát bát cơm của bao nhiêu người =__________=..

TALovexm
23-04-13, 11:51 PM
hình như sv này ko có source nó cho test 1 tuần mà chỉ DEV dc mua vật phẩm = tiền đồng ở lễ quan vs x2 exp bùn cười quá

Không bằng dc ng ta đi chê bai, có ngượng mồm không?

gamezone0410
24-04-13, 12:16 AM
Nỗi ám ảnh mang tên Võ Lâm Bí Sử :">

--- Chế độ gộp bài viết ---

:"> Đời mà bạn hiền nhỉ :">
Thôi đi ngủ thôi nhỉ, oải lắm rồi :">

gamezone0410
24-04-13, 12:45 AM

oặc, mà sao bài viết của tôi và của ông trong forum này lên nhiều thế nhỉ? Tôi có bao giờ comments đâu, chắc mấy thằng ku em lại vào Nick tôi và Nick ông ở forum này rồi.
Phải change password ngay thôi. |-)