PDA

View Full Version : [JX] Pro nào giúp mình add Vòng sáng với ~!

tien320456
29-03-13, 12:30 PM
Mình uppak từ cách server khác ra rất nhiều vòng sáng :D và muốn add vào cho sv của mình ~! nhưng có 1 số câu hỏi sau :-??
--Làm sao để skill vòng sáng đó tự tri thiển?
--Làm sao để vị trí của nó ở dưới chân nhân vật?
-------Hết !!!------ :))

nguyenhaloc
29-03-13, 02:10 PM
1. Để Vòng sáng thi triển, vào file skill tìm id của skill đó, vào npcres tìm id đó, sửa đường dẫn đến vòng sáng nhé!b-)
2. Để vòng sáng ở dưới chân, thì.... mình cũng đang bí ở đó! :-s

tien320456
29-03-13, 03:06 PM
1. Để Vòng sáng thi triển, vào file skill tìm id của skill đó, vào npcres tìm id đó, sửa đường dẫn đến vòng sáng nhé!b-)
2. Để vòng sáng ở dưới chân, thì.... mình cũng đang bí ở đó! :-s

Sửa đường dẫn thì nói làm gì bạn ơi :-?? tạo ra 1 skill mới và cho nó tự tri thiển ý

thaihoa91
29-03-13, 03:54 PM
Sửa đường dẫn thì nói làm gì bạn ơi :-?? tạo ra 1 skill mới và cho nó tự tri thiển ý

Hiện tại chỉ có tools làm ra spr 1 frame, còn nhìu frame gôm lại thành spr ảnh động thì chưa ai làm dc, vả lại bạn cần có khả năng về đồ hoạ, mới tạo ra 1 skills mới !

dmt998
29-03-13, 04:11 PM
Hiện tại chỉ có tools làm ra spr 1 frame, còn nhìu frame gôm lại thành spr ảnh động thì chưa ai làm dc, vả lại bạn cần có khả năng về đồ hoạ, mới tạo ra 1 skills mới !

Hòa hiểu sai r hòa ơi :> Ý mình là đã có spr. Chỉ tạo ra 1 skill mới trong skill.txt ấy !~ :))

thaihoa91
29-03-13, 06:38 PM
Hòa hiểu sai r hòa ơi :> Ý mình là đã có spr. Chỉ tạo ra 1 skill mới trong skill.txt ấy !~ :))

Wan trọng là hỉu cấu trúc, cách hoạt động của skills rùi hãy tính tới chuyện tạo ra skills mới: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tien320456
29-03-13, 06:43 PM
Wan trọng là hỉu cấu trúc, cách hoạt động của skills rùi hãy tính tới chuyện tạo ra skills mới: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hay là Hòa chỉ e tạo ra 1 cái có thể tự tri thiển đi Hòa ơi ~! e đọc ko hiểu :-??

thaihoa91
29-03-13, 07:17 PM
Hay là Hòa chỉ e tạo ra 1 cái có thể tự tri thiển đi Hòa ơi ~! e đọc ko hiểu :-??

Nếu zống cái kiểu tự thi triển như skills 12x thì fải code từ source !

danghai1993
29-03-13, 07:52 PM
Nếu zống cái kiểu tự thi triển như skills 12x thì fải code từ source !

a Hòa cho hỏi: sao mình thêm skill vào skill.txt, khi AddMagic vào lại ko thấy trong bảng skill ? :(

dmt998
29-03-13, 08:54 PM
a Hòa cho hỏi: sao mình thêm skill vào skill.txt, khi AddMagic vào lại ko thấy trong bảng skill ? :(

Ông thêm icon cho cái skill đó chưa? có thể là chưa có icon

danghai1993
29-03-13, 10:43 PM
Ông thêm icon cho cái skill đó chưa? có thể là chưa có icon

thêm hay ko thêm cũng như nhau mà 8-x