PDA

View Full Version : [KT] Chỉnh thời gian vào bạch hổ đường

mindergo11
29-03-13, 10:30 AM
Mình muốn hỏi là chỉnh thời gian vào BHD thế nào nhỉ Mình vào script\npc\baihutang_baoming.lua nhìn thấy mấy cái hour với Minute mà không biết chỉnh sửa thế nào
Khi mình đi BHD VD lúc 10h10 mình vào thì nó bảo 10h30 mở khi 10h31 vào thì vào được nhưng tầm 10h55 vào ( mình để ý thông báo HĐ BHD mở) Là không vào được - Lúc này lại báo 11h30 mới mở
file của em nó đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bàn nào có thể hướng dẫn mình được không
Thanks !

Anh2SiTinh
29-03-13, 12:42 PM
Mình muốn hỏi là chỉnh thời gian vào BHD thế nào nhỉ Mình vào script\npc\baihutang_baoming.lua nhìn thấy mấy cái hour với Minute mà không biết chỉnh sửa thế nào
Khi mình đi BHD VD lúc 10h10 mình vào thì nó bảo 10h30 mở khi 10h31 vào thì vào được nhưng tầm 10h55 vào ( mình để ý thông báo HĐ BHD mở) Là không vào được - Lúc này lại báo 11h30 mới mở
file của em nó đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bàn nào có thể hướng dẫn mình được không
Thanks !

bác không thời gian bạch hổ đường à
nó mở của từ 8h đến 22h đi (không nhớ chính xác)

cứ 1 h nó mở cửa 1 lần ...
thời gian báo danh là 30 phút.

ví dụ mở cử lúc 9h

vậy: lúc 8h30 ... nó thông báo bhd bắt đầu đăng ký... đúng 9h nó mở ải :))

còn bác vào lúc 9h10 ãi đã mở kô đăng ký được bảo chờ tới lúc 10h :))

mindergo11
29-03-13, 01:27 PM
bác không thời gian bạch hổ đường à
nó mở của từ 8h đến 22h đi (không nhớ chính xác)

cứ 1 h nó mở cửa 1 lần ...
thời gian báo danh là 30 phút.

ví dụ mở cử lúc 9h

vậy: lúc 8h30 ... nó thông báo bhd bắt đầu đăng ký... đúng 9h nó mở ải :))

còn bác vào lúc 9h10 ãi đã mở kô đăng ký được bảo chờ tới lúc 10h :))
Bạn không hiểu ý mình rồi
Thứ nhất mình hỏi thay đổi thời gian vào BHĐ để mình test cho dễ vì đợi 1 trận lâu chít :D
Thứ 2 là giờ nó báo như thế nhưng mình không vào được - Như VD của bạn 8h50 Mình vào để 9h nó mở nhưng đâu có vào được - Đấy mới là vẫn đền :P

mindergo11
29-03-13, 09:05 PM
úp úp ai giúp mình với
Mình vào BHĐ toàn báo là giờ sau mới cho đi thôi ( VD vào báo danh từ phút 30-> 59 của Giờ A Thì vào BHĐ toàn báo phút 30->59 Của Giờ A+1)
Hay là BHĐ mình vừa vào xong out ra vào lại nó lại không cho vào và bắt đợi h sau ( Cho dù vào phút 30->59)
Không hiểu sao nữa ai giúp mình với

copday
13-03-17, 08:51 PM
- Tức là time giữa hệ thống máy tính và time giữa server không đồng bộ.
vd: máy tính 10h thì ngay lúc này mở server thì các hd sẽ đúng, nếu 10h30 mà mở server thì bhd sẽ gặp tình trạng này :)

malong6120
24-08-17, 12:03 PM
- Tức là time giữa hệ thống máy tính và time giữa server không đồng bộ.
vd: máy tính 10h thì ngay lúc này mở server thì các hd sẽ đúng, nếu 10h30 mà mở server thì bhd sẽ gặp tình trạng này :)

Vậy lỗi này fix sao a. E chỉnh time sv trong máy ảo thì vào game time lại sai. Hix