PDA

View Full Version : [MU] Share trang chủ mu.gate.vn !

sunhide
27-03-13, 05:37 PM
Hello các bạn lâu lắm mình không share hàng ( đây không phải hàng của mình làm ) thấy nó gọi là dùng được nên share cho các bạn chút ^^

Đây là bản làm khá lâu của MUZUI cũ mình được share nên nếu bạn nào có ý chửi rủa đi chỗ khác và nếu muốn tốt thì nên tự làm ^^

DOWNLOAD

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DEMO

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhinh20130327173821.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ninhmca
27-03-13, 05:39 PM
Hello các bạn lâu lắm mình không share hàng ( đây không phải hàng của mình làm ) thấy nó gọi là dùng được nên share cho các bạn chút ^^

DOWNLOAD

DEMO

lâu lâu a sun share được quả hàng độc nhỉ.;))

sunhide
27-03-13, 06:07 PM
lâu lâu a sun share được quả hàng độc nhỉ.;))
^^ chán thì share cho đỡ ngứa thôi hì.

hoainiemclub
27-03-13, 06:26 PM

DOWNLOAD

DEMO

có share file psd không sun :D

ninhmca
27-03-13, 06:35 PM

DOWNLOAD

DEMO

con này là của tv 3 .lấy về cho vào nbb là chạy.bực mỗi cái ranking nó hiện class chứ k hiện reset.:))).hiện vậy thà bỏ ranking đi còn hơn.

sunhide
27-03-13, 06:59 PM
có share file psd không sun :D

psd mình ko được share nên ko có để share bạn ^^

--- Chế độ gộp bài viết ---

con này là của tv 3 .lấy về cho vào nbb là chạy.bực mỗi cái ranking nó hiện class chứ k hiện reset.:))).hiện vậy thà bỏ ranking đi còn hơn.

của ai thì kệ nó chứ có phải của tui đâu hì :) chỉ lấy về share thôi nếu muốn thì chỉnh rửa temp là được đâu phải xoắn.

The Gamer
27-03-13, 07:23 PM
câu hỏi mọi người quan tâm : shell có ko ?

sunhide
27-03-13, 07:26 PM
câu hỏi mọi người quan tâm : shell có ko ?

cái này mình không biết người ta share thấy đẹp hay là gì gì thì mình share chứ mình cho vào làm cái gì ^.^!.

hoainiemclub
27-03-13, 07:37 PM

muốn hiện reset thì mất 5s :|
30sssssssssssssssssssssssssssssssssss

ninhmca
28-03-13, 06:43 AM
muốn hiện reset thì mất 5s :|
30sssssssssssssssssssssssssssssssssss

5s đối với người nào biết php.>:P

sunhide
28-03-13, 12:03 PM
5s đối với người nào biết php.>:P

Bạn cứ bình tĩnh gió thế thôi chứ 5s đủ bật file = notepad và chưa kịp đọc hết cái code của nó ^^ nếu muốn sửa thì mình có thể sửa cho.