PDA

View Full Version : [JX] Chức năng AUTO in game

Uchiha_Tai
27-03-13, 12:16 PM
Sever AWJX thì ko có chức năng auto. mún thêm auto vào sẽ như thế nào bác nào huog dẫn giùm.
Hoặc ai bán auto xin lh : wow_thelovely_boy ( ưu tiên smod mod + những bạn uy tín tránh lừa đảo chứ k có gì hết )
Thanks

kakashi43
27-03-13, 01:20 PM
Sever AWJX thì ko có chức năng auto. mún thêm auto vào sẽ như thế nào bác nào huog dẫn giùm.
Hoặc ai bán auto xin lh : wow_thelovely_boy ( ưu tiên smod mod + những bạn uy tín tránh lừa đảo chứ k có gì hết )
Thanks

Không thể làm auto in game cho server AWJX được vì không có source 8-}

Uchiha_Tai
27-03-13, 01:26 PM
auto bên ngoài dc k ??????????????????????????????

ps1990
27-03-13, 02:31 PM
auto bên ngoài dc k ??????????????????????????????

auto bên ngoài thì có đó.trước thấy 1 số sv có.nhưng nói thật ít ai bán lắm.vì người ta còn làm cho sv người ta

Uchiha_Tai
27-03-13, 06:21 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ppn69
27-03-13, 06:26 PM
Thích auto đơn giản hay phức tạp ? Bạn Có bao nhiêu vốn ? Muốn đầu tư bao nhiêu trong số vốn đó ?

SIR.ThaiBinh
27-03-13, 07:58 PM
auto ngoài game thì mình chưa thấy sv chỉ có pttk + vng thôi à :x:x
ở ngoài code rất khó nên ít người làm

jxvietnam
27-03-13, 08:05 PM
Thanks
awjx ko làm auto in game dc đâu bạn nhé, vì làm ingame phải code từ source
còn auto ngoài thì bạn kiếm mấy bản của auto của vng bên cuasotinhoc.com rồi thay address thử xem

Uchiha_Tai
27-03-13, 11:31 PM
Thích auto đơn giản hay phức tạp ? Bạn Có bao nhiêu vốn ? Muốn đầu tư bao nhiêu trong số vốn đó ?
đơn giản miễn sao đánh quái là được. Còn bao nhiêu thì riêng moi người sao bit dc