PDA

View Full Version : [MU] Share khung đăng nhập mới làm thử

sunnight
25-03-13, 04:57 PM
Ngồi nghịch tý ra cái khung đăng nhập nhìn tạm dc nên share cho ae dùng :D

Demo:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g?rand=0.1240464685940903

Download:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoainiemclub
25-03-13, 05:06 PM
cho mình hỏi là.bạn save file kiểu j thì k bị khoảng trắng vậy

sunnight
30-03-13, 10:10 PM
save thành định dạng .tga sau đó convert qua .ozj bạn ạ :)

freepro921
31-03-13, 11:16 AM
cho mình hỏi là.bạn save file kiểu j thì k bị khoảng trắng vậy
tools convert đây nè hoainiemclub :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoainiemclub
31-03-13, 11:55 PM
à mình làm đc rồi.do cách save file từ pts của mình .k dùng tool của bạn nhưng cũng thanks
file pts : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
file ozt : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ttt.png

cho các bạn cái này.ai xài thì xài :)

strancongtu2
08-05-13, 01:25 AM
à mình làm đc rồi.do cách save file từ pts của mình .k dùng tool của bạn nhưng cũng thanks
file pts : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
file ozt : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ttt.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ttt.png)

Save thế nào để ko bị lỗi vậy bạn?

DieuNinh
08-05-13, 03:17 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ttt.png

nhìn lạ mắt nhỉ

đẹp ghê........................

HRain
08-05-13, 05:39 AM
nhìn lạ mắt nhỉ

đẹp ghê........................
=.="
cùng 1 nguồn cả, cái trên là hồi của MU cổ điển, còn cái dưới này của mu thủ đức, công nhận hoainiemclub gắn bó MU mình cũng lâu ghê :)

kingno1
23-05-13, 06:23 AM

Save sao vậy anh, em save bị màu trắng hoài :((