PDA

View Full Version : [JX] Ai có kinh nghiệm về vps thì vào đây giúp mình cái nhé

chungthanhphuo
25-03-13, 03:10 PM
Tình hình là mình đc một người share cho cái VPS,Mình đem sv BFF lên vps để mọi người cùng chơi,nhưng sao mình cofing rồi vào được game rồi mà di chuyển nhân vật là GS tự động don't send vậy.Có ai giúp mình về vấn đề này không,mình làm mãi mà không được.

Youekenres987
25-03-13, 04:09 PM
Tình hình là mình đc một người share cho cái VPS,Mình đem sv BFF lên vps để mọi người cùng chơi,nhưng sao mình cofing rồi vào được game rồi mà di chuyển nhân vật là GS tự động don't send vậy.Có ai giúp mình về vấn đề này không,mình làm mãi mà không được.

bạn phải add gamesv vào vps mới ko bị nhé,sv nào cũng cần phải add gamesv vào vps cả^^

Linh_JX
25-03-13, 06:59 PM
bạn phải add gamesv vào vps mới ko bị nhé,sv nào cũng cần phải add gamesv vào vps cả^^

xàm thật ^^ chẳng đúng vào đâu hết

DuongDaiCaJX
25-03-13, 07:53 PM
Tắt DEP là được thôi, còn muốn biết tắt sao thì lên google.

chungthanhphuo
25-03-13, 09:17 PM

tắt DEP của VPS:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-

xàm thật ^^ chẳng đúng vào đâu hết

Tắt DEP là được thôi, còn muốn biết tắt sao thì lên google.
Mình đã làm được cần phải add GS vào thì nó mới chạy k bị don't send và phải tắt DEP nữa.Vậy là mình có thêm 1 kinh nghiệm nữa rồi.Thanks Mọi người nhiều