PDA

View Full Version : [JX] Ai build soucre vào đây tớ nhờ tí.

tam241992
25-03-13, 02:57 PM
buồn buồn ngồi buill soucre cái mua số lượng, buill tính mua số lượng ok rồi tới khúc mua thì nó chỉ hiểu mua đc 1 bình add vào rương, ai giúp mình vấn đề này với. :D
Ảnh sẽ rõ hơn hehehe.:D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ngotiendat
25-03-13, 04:05 PM
buồn buồn ngồi buill soucre cái mua số lượng, buill tính mua số lượng ok rồi tới khúc mua thì nó chỉ hiểu mua đc 1 bình add vào rương, ai giúp mình vấn đề này với. :D
Ảnh sẽ rõ hơn hehehe.:D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)
thêm 1 cái vòng lặp trước khi thực hiện add bình máu, để giá trị số vòng lặp = số lượng bình muốn mua đã nhập ở trên.

thienthanden2
25-03-13, 04:09 PM
Lấy thông tin trong cái khung đó(GetIntText()) gửi pack qua server, sau đó thì ở sv bắt đầu tính toán. Số mấy thì phải add bao nhiêu lần. Để tối nay tui bày cách chạy từng bình vào rương như VNG cho hehe. Đang đi làm.

tam241992
25-03-13, 04:11 PM
Lấy thông tin trong cái khung đó(GetIntText()) gửi pack qua server, sau đó thì ở sv bắt đầu tính toán. Số mấy thì phải add bao nhiêu lần. Để tối nay tui bày cách chạy từng bình vào rương như VNG cho hehe. Đang đi làm.

thank you, vậy đợi tối vậy hihihihi. :D

thienthanden2
25-03-13, 04:11 PM
thêm 1 cái vòng lặp trước khi thực hiện add bình máu, để giá trị số vòng lặp = số lượng bình muốn mua đã nhập ở trên.

Dùng vòng lặp thì nó vào rương 1 lần tất cả luôn, ko chạy từng bình như VNG đâu hihi.

tam241992
25-03-13, 04:22 PM
Dùng vòng lặp thì nó vào rương 1 lần tất cả luôn, ko chạy từng bình như VNG đâu hihi.

thấy có 1 tí mà code tùm lum cả mấy tiếng đồng hồ. =))