PDA

View Full Version : [MU] Xin hỏi DB của SCF 11.70.24 có dùng đựoc với netbanbe V4 k?

vuhaihoang
25-03-13, 12:22 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Câu hỏi đặt ra là DB của SCF 11.70.24 có dùng đựơc với netbanbe V4 k? Ai trả lời giúp mình để mình có hướng tìm cách giải quyết. Thanks all!

ninhmca
25-03-13, 12:36 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Câu hỏi đặt ra là DB của SCF 11.70.24 có dùng đựơc với netbanbe V4 k? Ai trả lời giúp mình để mình có hướng tìm cách giải quyết. Thanks all!
v4 và v5 được nbb dev theo 2 cách khác nhau.cõ lẽ là là.db hiện tại là v5 rồi.cậu kiêm v4 mà dùng.

mrrainnt
25-03-13, 12:36 PM
Hiện tại DB mà sử dụng Tool Update của bản 11.70.24 thì sẽ bị lỗi không chọn được nhân vật ở NBB :-?!

vuhaihoang
25-03-13, 12:46 PM

p/s: tóm tắt lại vấn đề mình đang mắc phải và có lẽ cũng nhiều ng bị như mình

1. Mình đang dung SCF 11.00.24 của 896588 share
2. Mình dùng web QLNV netbanbe v4
3. Mình có 2 cái DB mà:
-> 1 cái DB ok với Web nhưng mà đi BC xong là bị crash Titanserverlink >"<
-> 1 cái DB ok với BC k bị Crash titanserverlink nhưng lại k chọn được nhân vật ngoài web QLNV >"<

Cám ơn các bạn đã đọc bài!

mrrainnt
25-03-13, 12:53 PM
Sử dụng DB này xem : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình xài OK không cần Update gì thêm của bản 11.70.24, cứ thế mà chạy thôi

heroviet2301
25-03-13, 12:56 PM
Đang hiện đại nhưng bắt buộc phải quay về thời đồ đá nên nó vậy :) mình dùng DB v5 chạy với ForestWeb cũ tính năng như Nbb V4 cũng có bị gì đâu :|, mỗi tội là server mua nên chạy ngon hơn share :)

MrKubjn
25-03-13, 01:06 PM
Mình đang dùng DB của NBB 11.11.82 rồi Update lên
chạy có bị sao đâu

vuhaihoang
25-03-13, 01:50 PM
Sử dụng DB này xem : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình xài OK không cần Update gì thêm của bản 11.70.24, cứ thế mà chạy thôi
quên k dặn mìndhu ng DB Non MD5 ;))

ThanhN
25-03-13, 02:33 PM

p/s: tóm tắt lại vấn đề mình đang mắc phải và có lẽ cũng nhiều ng bị như mình

1. Mình đang dung SCF 11.00.24 của 896588 share
2. Mình dùng web QLNV netbanbe v4
3. Mình có 2 cái DB mà:
-> 1 cái DB ok với Web nhưng mà đi BC xong là bị crash Titanserverlink >"<
-> 1 cái DB ok với BC k bị Crash titanserverlink nhưng lại k chọn được nhân vật ngoài web QLNV >"<

Cám ơn các bạn đã đọc bài!

mình cũng đã bị tình trạng trên.
1. Dùng DB thì chọn nhân vật trên web các kiểu con đà điểu thì được.ok nhưng khi vào game thì không vào đc luôn.
2.Dùng DB thì chỉ vào được game mà không chọn nhân vật được trên web.
///////////////////////// 2 cái trên hài vãi. mình cũng dùng V4. sau tìm được cái DB đâu đấy cũng không nhớ thì ok cả hai.

lieuthunguyet
25-03-13, 02:34 PM
Chạy Query đầy đủ thì version nào sử dụng cũng được.