PDA

View Full Version : [Share][AuTo] AuTo Chiến Quốc Private Server v1.0

khungboktvn
24-03-13, 08:49 AM
CHUẨN BỊ CÓ BẢN UPDATE -------------------------------------CẢM ƠN
- Mở đầu: Bữa bay mình thấy box chiến quốc có vẻ yên lặng quá nên ko biết úp cái này lên có vui đc ko?
- Auto:
+ Auto Chiến Quốc Private Server [demo] v1.0
+ Chức năng chính:
* Tự động bơm máu, mana,..
* Tự động sử dụng chiêu,..

Vì đây chỉ là bản demo nên chưa đầy đủ chức năng lắm ^^!

# Chú ý: Bản này cần có mã kích hoạt auto mới mở đủ chức năng: bơm mana, 3 chiêu còn lại.

Nếu các bạn thanks mình nhiều thì sẽ úp key lên cho AE. Dù sao cũng gắn bó vs gamezone lâu rồi phải có chút tâm huyết!

Cho em nó cái ảnh
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png)
- Link:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

- Link mới:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass giải nén: gamezone.vn

Key mở khóa :
khungboktvn_gz
hoặc
gamezone[vn]

và cuối cùng là hãy chú ý đến cái nútTHANKS nha kakaka :)):)):)):)):)):))

================================================== ======================
Client mình đang sài đây cả sv nữa mà chủ yếu dựa vào client thui
Client Full
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Patch
SV
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Pass giải nén (nếu có ) : tuan565
Video hướng dẫn

quan2051993
24-03-13, 09:07 AM
Có tự động ấn chiêu mà không có tự động tìm quái nhể ;;)

trungviet
24-03-13, 10:15 AM
Key là khungboktvn_gz hoặc gamezone[vn] à :-?.

khungboktvn
24-03-13, 10:25 AM
Ko chứa chấp các hành vi dich ngược ok
Coi như trungviet lấy đúng key đi để bữa sau nếu lấy đc key tui bán sư phụ oK
Ba cái trò mèo! Thật ra ko muốn mất thời gian thôi
Đễ bữa sau nhá xem tìm ra đc ko kakakakakakaka

xlinh
24-03-13, 10:46 AM
thank you ! chủ thớt có thể share game chiến quốc luôn cho ae member đj >:)>:)>:)>:)

chủ thớt giỏi thiệt làm đc hẳn auto ...........=D>=D>=D>=D>=D>........siêu..........:-bd

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

chủ thớt share link down server và client chiến quốc hoàn chỉnh luôn cho ae với **==**==

khungboktvn
24-03-13, 11:05 AM
mình sài sv ông này

trungviet toàn moi móc của ng khác ra THÌ THÔI tui pp box CQ lun
x-(
x-(
x-(
x-(
x-(
x-(

trungviet
24-03-13, 11:11 AM
Cần gì dịch ngược :|, một chút mẹo tự nó public ra rồi :-??.

xlinh
24-03-13, 11:27 AM
mình sài sv ông này

trungviet toàn moi móc của ng khác ra THÌ THÔI tui pp box CQ lun
x-(
x-(
x-(
x-(
x-(
x-(

link down die hết rùi 8->

có j đâu mà bạn phải tức thế \:D/

vui lên mà sống \:D/

chủ thớt nói có j đâu mà giận thế >:D<

khungboktvn
24-03-13, 11:34 AM
link down die hết rùi 8-> có j đâu mà bạn phải tức thế \:D/ vui lên mà sống \:D/ chủ thớt nói có j đâu mà giận thế >:D<
Bạn tốt bụng quá! Chúc bạn luôn hạnh phúc

tientrungqb
24-03-13, 03:34 PM

khungboktvn
24-03-13, 05:39 PM
Tất nhiên pass là∷ gamezone.vn

tientrungqb
24-03-13, 07:29 PM
Bác khungboktvn có thể share cái source của cái auto cho mình học hỏi được ko?
Với lại mình thấy cái auto này nó không theo ID của nhân vật bạn có thể sửa lại được ko?

khungboktvn
25-03-13, 08:22 PM
Ko bik có ai bị lỗi ID NHÂN VẬT như trên ko

ringta1234
28-03-13, 08:16 AM
Mod cho hỏi tất cả các link trong box này bị xóa hết rồi hả. Sao lại thế nhỉ ??

nhokpretkool
29-03-13, 04:52 PM
Vì trung việt không còn trong box này vì giận dỗi gì đó :-< Nên mọi link xóa hết

@Khungbo: Mong ông cố gắng up full auto này nhé, hay phết :)>-

khungboktvn
30-03-13, 03:38 PM
Tui đang làm đây sẽ có bản mới mà

xlinh
30-03-13, 09:14 PM
Tui đang làm đây sẽ có bản mới mà

bạn share luôn game server va client luôn đi :-t:-t:-t:-t=D>=D>=D>

thank you !:-bd:-bd

khungboktvn
31-03-13, 10:08 AM
Ừm mình củng mún nhưng mà nó nặng quá lười úp hihi :))

Mình sài sv máy ảo 2 G
Client thì cũng cỡ 2G

xlinh
31-03-13, 09:24 PM
Ừm mình củng mún nhưng mà nó nặng quá lười úp hihi :))

Mình sài sv máy ảo 2 G
Client thì cũng cỡ 2G

bạn up dần lên là xong :-bd:-bd:-bd=D>=D>=D>

ben543518694
01-04-13, 02:47 AM
:-" :)) :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :))
:-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-"
:-" :-" :)):-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-"
:-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :)) :-"
:-" :-" :-" :-" :)):-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-"
:-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :)) :-" :-" :-"
:-" :-" :-" :-" :-" :-" :)) :-" :-" :-" :-" :-" :)) :-" :-" :-" :-"
:-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :)) :-" :-" :-" :-" :-" :-"
:-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :)) :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-"

Lâu..lâu...lâu..ta mới spam 1 lần :))

khungboktvn
01-04-13, 08:22 PM
Ông BEN nhà ta Zui tính nhể Xưng ta nữa chứ Xlinh ơi tui chỉ úp cho bạn phần sv vs patch client thôi nha bạn tự cài đc mà ^^ ko có nhiu thoi gian onl lắm thông cảm nha hjhj =))

xlinh
01-04-13, 09:05 PM
Ông BEN nhà ta Zui tính nhể Xưng ta nữa chứ Xlinh ơi tui chỉ úp cho bạn phần sv vs patch client thôi nha bạn tự cài đc mà ^^ ko có nhiu thoi gian onl lắm thông cảm nha hjhj =))

ok ! cho tớ link down đj \m/\m/\m/

thank you \m/

khungboktvn
04-04-13, 03:37 PM
Client Full

Patch

SV

Video hướng dẫn

LINK CÒN SỐNG TẢI KO ĐC THÌ MÌNH CHỊU ~~~~
\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/

huytpk951
06-04-13, 12:37 PM
Client Full

Patch

SV

Video hướng dẫn

LINK CÒN SỐNG TẢI KO ĐC THÌ MÌNH CHỊU ~~~~
\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/

ủa sv này 10-7-2010 phải ko. Hùi trước nhớ có dơ r

khungboktvn
06-04-13, 02:38 PM
Đúng rồi bạn sv của tuan565 mà

khungboktvn
01-07-13, 10:47 AM
Sắp update bản 2.0 với tính năng mới anh em đón xem nhé....:-L