PDA

View Full Version : Cần Pro Chỉ giáo Cài đặt data Sro trên VPS ạ!

lykney1993
23-03-13, 07:31 AM
Như Tiêu đề :
Hiện tại mình có VPS rồi nhưng không biết cách cài đặt Data Sro trên đó ! Mong các Pro chỉ giáo cách chỉnh sửa trên VPS ạ !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vithanhlam
23-03-13, 07:35 AM
Như Tiêu đề :
Hiện tại mình có VPS rồi nhưng không biết cách cài đặt Data Sro trên đó ! Mong các Pro chỉ giáo cách chỉnh sửa trên VPS ạ !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

;;) trên máy tính bạn cài sao thì trên vps tương tự vậy

có điều trên vps bạn không cần mở port hay với lại cứ config theo ip wan là được

lykney1993
23-03-13, 07:46 AM
;;) trên máy tính bạn cài sao thì trên vps tương tự vậy

có điều trên vps bạn không cần mở port hay với lại cứ config theo ip wan là được

Mình Cài Qua SQL 2008 thì mình biết rồi nhưng trên VPS nó k có thứ tự như thế nên hơi gà hỳ !
Bạn có thể gửi cho mình hướng dẫn đc k ạ !

vithanhlam
23-03-13, 08:22 AM
Mình Cài Qua SQL 2008 thì mình biết rồi nhưng trên VPS nó k có thứ tự như thế nên hơi gà hỳ !
Bạn có thể gửi cho mình hướng dẫn đc k ạ !

sao lại không có được bạn, thì bạn tải về đúng với số bit windows bạn đang chạy rồi setup bình thường thôi ^^

lykney1993
23-03-13, 09:01 AM
sao lại không có được bạn, thì bạn tải về đúng với số bit windows bạn đang chạy rồi setup bình thường thôi ^^

Bạn có Clip hướng dẫn k ạ ! Có send mình xem dc k bạn !

vithanhlam
23-03-13, 09:46 AM
Bạn có Clip hướng dẫn k ạ ! Có send mình xem dc k bạn !

hàng của bạn đây.....................

Undertaker
23-03-13, 11:40 AM
pm yahoo undertaker_gug nhé. mình sẽ giúp bạn. nếu thích thì hợp tác luôn ;))

sroll3itcher
03-04-13, 07:46 PM
hàng của bạn đây.....................

đại ca đang làm kĩ thuật cho thằng vinh đúng k