PDA

View Full Version : [JX] Cần người đem server qua vps giùm với

tuannam
22-03-13, 06:38 PM
Cần người đem sever qua vps giùm với
ai giúp em với ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

ghoststyle
22-03-13, 06:42 PM
nếu đường truyền bạn nhanh, nén nó thành zip hoặc rar, r` cut hoặc copy từ máy bạn sang vps. K thì up lên 1 host nào đó như MF,4share,fshare hoặc google nếu vps bạn hàng UK US. Rồi lên vps down về :). Hoặc cài teamview cho vps, rồi bạn dùng chức năng transfer file ấy

tuannam
22-03-13, 06:51 PM
nếu đường truyền bạn nhanh, nén nó thành zip hoặc rar, r` cut hoặc copy từ máy bạn sang vps. K thì up lên 1 host nào đó như MF,4share,fshare hoặc google nếu vps bạn hàng UK US. Rồi lên vps down về :). Hoặc cài teamview cho vps, rồi bạn dùng chức năng transfer file ấy

hum pải lần đầu tiên mình làm jx mà ko pít qua vps ùi làm web ra sao rồi
làm sao để nó online dc

ghoststyle
22-03-13, 06:59 PM
hum pải lần đầu tiên mình làm jx mà ko pít qua vps ùi làm web ra sao rồi
làm sao để nó online dc
Bạn muốn làm web chạy trên vps, google
Bạn muốn đưa server lên online thì mở port cùng vs thích hợp vs IP mà server của bạn đặt ấy, mà server bạn đặt phải là IP LAN, bạn muốn biết IP LAN bạn là gì thì vào start -> cmd -> gõ ipconfig -all. Muốn biết IP WAN vps bạn thì mở trình duyệt <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> xem. Mình chỉ biết đc nhiu đó, và đã mở nhìu server. Nếu bạn hiểu bạn làm theo sẽ oke. Không thì để cao nhân khác vào chỉ bạn sẽ rõ hơn :)

tuannam
22-03-13, 07:31 PM
bạn cho mình xin cái yh di dc hum bạn giúp mình tí với

^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

acma865
22-03-13, 07:50 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tuannam
22-03-13, 08:12 PM
ec có ai hum giúp mình với đi mà
^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

Youekenres987
22-03-13, 08:38 PM
đưa sv từ pc lên vps cũng bình thường như bạn trên nói,,bạn rar sv vs part lại rồi up lên media hay upfire hay gì đó.rồi bạn vào vps vào media hay coppy fire bạn úp lên trước đo rồi vào vps vào trình duyệt rồi download về.còn về cách config cho sv thì bạn config bình thường như trên PM thôi quan trọng nhất khi đưa sv lên vps bạn phải add game exe vào vps mới thấy npc hoặc ko bị dis game nhé.

Có gì bạn ko hiểu có thể pm YH langthang_timnangtamsu mình hepmy cho

tuannam
22-03-13, 10:52 PM
éc sao mà ngủ sớm dạ

có ai giúp mình với sáng mai mình hậu tạ mà
yh nguyenmini20

có ai hum pm yh nguyenmini20 giúp em với

có ai giúp em với huhuhuhu

úp cho có người giúp đở

tieudieuphong
24-03-13, 04:00 PM
Cần người đem sever qua vps giùm với
ai giúp em với ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

chưa có nhiều kn thì bác k nên mở ol kẻo chuoocs bực vào mình đó bác

còn cài treenn vps thì cài như offline,, thày ip lại thôi, cài thêm loopback với ip là ip wan