PDA

View Full Version : [JX] Cùng nhau tìm ra lỗi của SV nền Brother Team và tìm ra cách fix nào !

dmt998
22-03-13, 12:26 PM
@};- Đang muốn dev server Brother Team - Unlimited thành server <<Tiến Đặng>> 2.0 luôn :D !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mấy bác hãy cùng nhau thảo luận về lỗi của sv này và tìm ra cách fix để có 1 cái sv nền hoàn chình nào...>! :))

quangken
22-03-13, 12:31 PM
topic này rất dễ bị mod box jx del hoặc chuyển ;))

shinrenkyo
22-03-13, 01:51 PM
@};- Đang muốn dev server Brother Team - Unlimited thành server <<Tiến Đặng>> 2.0 luôn :D !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mấy bác hãy cùng nhau thảo luận về lỗi của sv này và tìm ra cách fix để có 1 cái sv nền hoàn chình nào...>! :))
bác dev đc cái skill cái bang rồng bổng thì tui ủng hộ bác
chứ bữa test thấy server skill rồng + bổng xấu vãi đái, phạm vi gần xịt, đánhn miss vô đối:))
nãn luôn

dmt998
22-03-13, 02:52 PM
bác del đc cái skill cái bang rồng bổng thì tui ủng hộ bác
chứ bữa test thấy server skill rồng + bổng xấu vãi đái, phạm vi gần xịt, đánhn miss vô đối:))
nãn luôn

Tình cờ add thêm Item questkey vào sv. Mở file questkey.txt lên chả thấy dòng nào trỏ script cho Item ! nghĩ việc dev sv này luôn đi ! :))

danghai1993
22-03-13, 02:54 PM
bác del đc cái skill cái bang rồng bổng thì tui ủng hộ bác
nãn luôn

Xin lỗi bạn ! Khi xưa skill như vậy được xem là hoàn chỉnh đấy :|

--- Chế độ gộp bài viết ---

Tình cờ add thêm Item questkey vào sv. Mở file questkey.txt lên chả thấy dòng nào trỏ script cho Item ! nghĩ việc dev sv này luôn đi ! :))

Trong queskey.txt có đường dẫn script à ;)) mới biết ;))

ngotiendat
22-03-13, 03:22 PM

k có link thì biết dường nào cho GS load zzz

shinrenkyo
22-03-13, 03:22 PM

khi xưa vậy thì khác, giờ khác bạn,giờ đâu phải khi xưa:P
mà từ khi volambisu ra cái các 4rum dường như chết:(

tam241992
22-03-13, 03:26 PM

anhbi792
22-03-13, 03:48 PM
có ai biết làm cho 2 npc đánh nhau hôg

assaa
13-04-13, 05:31 PM

cách dùng script cho questkey của sv này giống sv CBT đó mà. nó load theo id của questkey

Mr.Admin
23-04-13, 11:08 PM
bác dev đc cái skill cái bang rồng bổng thì tui ủng hộ bác
nãn luôn

VNG vẫn thế mà bạn. Quăng gạch thế. không thích thì có thể dùng sv khác. tụi mình ko pro nên sv còn thiếu xót.
Nhiều bug. !

tungbach1990
24-04-13, 07:22 AM

Bác này coi chưa kĩ à,questkey.txt có đường dẫn lua mà bác :D
Chắc coi = notepad rồi,coi lại = excel đi bác

anhbi792
24-04-13, 11:44 AM

chả hiểu ý bạn là sao :)) tự nhiên như vậy cái ko dev nữa àh =)) :))

ngotiendat
24-04-13, 11:50 AM
chả hiểu ý bạn là sao :)) tự nhiên như vậy cái ko dev nữa àh =)) :))
chắc do nhìn qk k thấy đường dẫn file .lua nên k thêm qk mới vào được -> k dev nữa.