PDA

View Full Version : [MU] [Video For Noob ] Tạo Loading Với những dòng chữ theo phong cách của bạn

cuocdoisp
20-03-13, 04:18 PM
Hướng dẫn tạo loading theo phong cách riêng
Guide : cuocdoisp-gamezone

-----------

Yêu cầu :

1. MuLogo.exe
2. 1 file hình ảnh ( google.com.vn )
3. Microsoft PowerPoint Presentation : phần mềm có khi bạn cài microsoft office

Video ( xem tốt ở chế độ 720HD)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

freepro2101
20-03-13, 05:06 PM
Anh ơi ở windows 7 xóa cái màu trắng ở chỗ nào thế ạ :-"
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cuocdoisp
20-03-13, 09:15 PM
nói thật là anh chưa dùng win7 bao giờ lên ko rõ :P

hackluv
20-03-13, 09:23 PM
Anh ơi ở windows 7 xóa cái màu trắng ở chỗ nào thế ạ :-"

đầu để mọc tóc :d

xài photoshop đê :v

sử dụng layer mà làm :v

ghép chữ đó vào như ghép wing cho ảnh ý

HRain
20-03-13, 09:29 PM
em thật là đỉnh, freepro à :D

freepro2101
20-03-13, 09:33 PM
đầu để mọc tóc :d

xài photoshop đê :v

sử dụng layer mà làm :v

ghép chữ đó vào như ghép wing cho ảnh ý

Ừ Thì Đầu Để Mọc Tóc Ko . Nếu Ko Mọc Thì Như Này À :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> VV15yMW9e0x7eSuSUIDUQ

tdtung93
20-03-13, 09:39 PM
Microsoft PowerPoint Presentation: cái này thực ra cũng ko cần thiết bác ah.

cuocdoisp
20-03-13, 10:40 PM
Đúng rồi ,để viết chữ thì có rất nhiều cách . Đây là do anh không biết nhiều lên cứ lấy cái đó dùng thôi . chứ nhiều người họ tạo hiệu ứng các kiểu đẹp lắm

huythao229
27-03-13, 01:09 PM
Tool này hay nhưng KIS 13 nó báo Trojan.win32.reg. Con này lây nhiểm toàn bộ file .exe khi open folder chứa file exe bất kì.

cuocdoisp
27-03-13, 03:19 PM
tạm remover link đề phòng . cuocdoisp không còn cái khác lên ai có link sach thì upload lên nhé . không thì anh em chịu khó tìm trên google vậy