PDA

View Full Version : [JX] cần giúp đỡ về vào game ko thấy chữ

cuibapjx
20-03-13, 12:37 AM
các bạn giúp mình với, mình build src xog chạy mọi thứ oke nhưng khi nào game bị lỗi ko thấy chữ gì hết, lúc vào đánh tên đăng nhập cũng ko thấy chữ và khi vào trong thì ko thấy cấp độ, ko hiện tên... có ai biết khắc phục lỗi thì giúp mình với, thank
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thaihoa91
20-03-13, 01:15 AM
Bạn xem kỹ coi trong thư mục Client có thư mục Font ko ???

cuibapjx
20-03-13, 08:34 AM
Bạn xem kỹ coi trong thư mục Client có thư mục Font ko ???

có thư mục font thaihoa ơi, mình lúc đầu xóa thư mục font khi vào chọn server và đăng nhập thì thấy chữ nhưng vô game vẫn ko thấy chữ j hết, còn chép lại font vào thì vào chọn sever với đăng nhập ko thấy gì lun và vào game thì như hình mình up. giúp mình với

thaihoa91
20-03-13, 09:22 AM
Server nào thì lấy Patch của Server đó là dc, đừng chép lung tung là ko bị lỗi !

cuibapjx
20-03-13, 10:31 AM
hoa chỉ cho mònh server nào thik hợp đc ko, mình làm trên sever của ...eror đó, patch của server đó lun.

thaihoa91
20-03-13, 11:18 AM
hoa chỉ cho mònh server nào thik hợp đc ko, mình làm trên sever của ...eror đó, patch của server đó lun.

Thứ nhất, Client chỉ còn lại 2 thư mục Data và Music, sau đó chép Patch vào, mình nghĩ vậy là ổn rùi !