PDA

View Full Version : [DKVS] Topic bàn luận + Giải đáp thắc mắc!

quoclk123123
18-03-13, 08:06 AM
TOPID ĐÃ CLOSED do đã không hoạt động từ lâu! Mọi câu hỏi trước đây đã được giải đáp các bạn chịu khó search trong thread nhé :D

Mọi câu hỏi khác xin vui lòng post thẳng vào thread đấy hoặc vào box Hỏi Đáp
EDITED BY VUDUNG

nonameproviet
18-03-13, 08:20 AM
mình dang cài dkvs trên vps mình config chạy trên xampp hồi mà nó không chạy bạn giúp mình tí dc ko !
teamview nhé 608 327 837 pas 2486

wayway9x
18-03-13, 08:21 AM
Mở hàng: Bác cho hỏi cái game này tên TQ là gì vậy??? Bác byk tiếng TQ thì dịch hộ e lun cái từ "lệnh GM Đao Kiếm Vô Song" hoặc "ID vật phẩm đao kiếm vô song" với nhé. Đa tạ :)>-

quoclk123123
18-03-13, 08:22 AM
mình dang cài dkvs trên vps mình config chạy trên xampp hồi mà nó không chạy bạn giúp mình tí dc ko !
teamview nhé 608 327 837 pas 2486

nói rõ nhé bạn mình đg onl = dt
nên k TV đx

datvpdkqn
18-03-13, 08:23 AM
bác cho em hỏi tí bác biết việt hóa không em hỏi lạc chủ đề cái việt hóa web game tàng long ấy bác biết chỉ giáo em cái
ai thích thì vào chơi với em nha web nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quoclk123123
18-03-13, 08:30 AM
Mở hàng: Bác cho hỏi cái game này tên TQ là gì vậy??? Bác byk tiếng TQ thì dịch hộ e lun cái từ "lệnh GM Đao Kiếm Vô Song" hoặc "ID vật phẩm đao kiếm vô song" với nhé. Đa tạ :)>-

ID item và equip đây bạn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

còn lệnh GM đây bạn

gm hp a - add máu. giống như mình cắn hồi máu vậy.
gm mp a - add mana. tương tự như trên.
gm exp a - add kinh nghiệm.
gm gas a - add chân khí thì phải. (game này thì chân khí tối đa là 10000 nên số a ở đây chỉ có thể đạt tối đa là 10000 nhé)
gm clearbag - xóa sạch túi đồ
gm goto b c - không rõ lắm về lệnh này
gm golden a - add xu
gm silver a - add bạc
gm equip a b - add đồ đạc (a là id của item, b là số lượng)
gm item a b - add vật phẩm (a, b tương tự như trên)
gm level a - add level
gm skill a b - add skill
gm userTask a - k biết
gm meridian a - add full 1 bảng kinh mạch (từ 0 hay 1 gì đó đến hết. vào thử đại nhé! )

gm petexp a tăng exp pet
gm mergedlevel a tăng ngộ tính thì phải, cao nhất là 10
gm allianceSilver a tăng đồng cho bang
gm allianceToken a tăng số lượng giang hồ làm của bang
gm donate a tăng cống hiến bang
gm guide a

gm loginDays a
gm continueDays a
gm onlineTime a
gm monsterCount a số quái giết dc

--- Chế độ gộp bài viết ---

bác cho em hỏi tí bác biết việt hóa không em hỏi lạc chủ đề cái việt hóa web game tàng long ấy bác biết chỉ giáo em cái
ai thích thì vào chơi với em nha web nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

game flash hã bạn ^.^
mình cũng đg dev tàng long đây

nonameproviet
18-03-13, 08:32 AM
chủ thớt ơi cho mình cái yahoo giúp mình với :-ss

quoclk123123
18-03-13, 08:33 AM
chủ thớt ơi cho mình cái yahoo giúp mình với :-ss

bạn để lại YH mình sẽ pmm sớm nhất có thể

datvpdkqn
18-03-13, 08:33 AM
vâng bác thế bác đã dịch được chưa? em dùng cái bản rip của tàng long để dựa vào đấy dịch nhưng nói chung khó nhai quá

nonameproviet
18-03-13, 08:34 AM
bạn để lại YH mình sẽ pmm sớm nhất có thể

thanks cau 3...31...................

quoclk123123
18-03-13, 08:34 AM
vâng bác thế bác đã dịch được chưa? em dùng cái bản rip của tàng long để dựa vào đấy dịch nhưng nói chung khó nhai quá

tự dev bạn àk
mình thấy cũng có nhiều bác share vh rồi
mà mình chưa thử

datvpdkqn
18-03-13, 08:36 AM
ai share VH vậy nếu có bác cho em xin đường link với

nonameproviet
18-03-13, 08:42 AM
tự dev bạn àk
mình thấy cũng có nhiều bác share vh rồi
mà mình chưa thử

yahoo của mình là nonamepro_vn bạn có online pm mình dc ko

cuocsongso2013
18-03-13, 06:01 PM
Mình cũng cần YH chủ thớt nè : babymylove_poonkute
Pm nhanh nhanh nha chủ thớt :P:P

quoclk123123
18-03-13, 06:45 PM
Mình cũng cần YH chủ thớt nè : babymylove_poonkute
Pm nhanh nhanh nha chủ thớt :P:P

đã pmm bác

cuocsongso2013
18-03-13, 07:12 PM
Đâu nhỉ ????????????????????????????

hongtu1
19-03-13, 09:48 AM
Mình lập ra topic để giúp đỡ các newbie
ai có điều gì không hiểu thì post lên topic này
mình sẻ SP giúp
30charrrrrrrr
thank đấy nhé
Bạn giúp mình với Yahoo: iamnosmoking bạn on pm mình hỏi tí nhé thank nhùi

iqueen
19-03-13, 10:51 AM
thot' biet tao. trang bi lever 1xx ko ca? da kham?
+ 1xxxxx nua nhu bon china ay8-}

quangpt.viette
21-03-13, 04:22 PM
bạn biết add đồ khi đánh Boss rơi ra ko ?
Mình thấy có người add đồ 7x 8x vào boss mới mà ko biết làm như thế nào

river76moon
21-03-13, 05:19 PM
Hiện tại mình đang cài bản [APPS.TANTHE.VN] Share code Đao Kiếm Vô Song cho ACE GAMEZONE (Only Newbie)
Có file nén:GAME-APP.TANTHE.VN trong đó có 2 thư mục FILESERVER, HTDOCS và 1 file warriors.sql

Hướng dẫn cài đặt :

THƯ MỤC GAME GỒM CÓ 2 THƯ MỤC NHỎ VÀ 1 FILE .
1- HTDOCS ( COPY VÀO THƯ MỤC WEB CỦA BẠN - CÓ THỂ DÙNG XAMPP , VERTRIGO , ... )
Cái này mình dùng xampp và đã cài đc ok

2- GAMEFILES ( ĐỂ NGOÀI MÀN HÌNH DESKTOP , NẾU ĐỂ NƠI KHÁC PHẢI THAY ĐỔI ĐƯỜNG DẪN LẠI )
CÒN GAMEFILES Chắc là FILESEVER ( ko biết có đúng ko )

3- FILE RUN-SERVER ...
Cái này mình chịu ko biết ở đâu ( mình newbie hic ai chỉ giúp mình với )

4- IMPORT DATA.SQL VÀO DATA CỦA BẠN ( DÙNG NAVICAT )
Cả cái này nữa ko biết import DATA.SQL ( cái này ở đâu )
CUỐI CÙNG LÀ VÀO GAME : 127.0.0.1

Nếu ai cài đc bản này rồi thì cho mình hướng dẫn chi tiết đc không. Nếu đc mình gặp đâu thank đấy
Yahoo của mình là: trongha_nosco
thank nhiều

quoclk123123
22-03-13, 08:08 AM
Hiện tại mình đang cài bản [APPS.TANTHE.VN] Share code Đao Kiếm Vô Song cho ACE GAMEZONE (Only Newbie)
Có file nén:GAME-APP.TANTHE.VN trong đó có 2 thư mục FILESERVER, HTDOCS và 1 file warriors.sql

Hướng dẫn cài đặt :

THƯ MỤC GAME GỒM CÓ 2 THƯ MỤC NHỎ VÀ 1 FILE .
1- HTDOCS ( COPY VÀO THƯ MỤC WEB CỦA BẠN - CÓ THỂ DÙNG XAMPP , VERTRIGO , ... )
Cái này mình dùng xampp và đã cài đc ok

2- GAMEFILES ( ĐỂ NGOÀI MÀN HÌNH DESKTOP , NẾU ĐỂ NƠI KHÁC PHẢI THAY ĐỔI ĐƯỜNG DẪN LẠI )
CÒN GAMEFILES Chắc là FILESEVER ( ko biết có đúng ko )

3- FILE RUN-SERVER ...
Cái này mình chịu ko biết ở đâu ( mình newbie hic ai chỉ giúp mình với )

4- IMPORT DATA.SQL VÀO DATA CỦA BẠN ( DÙNG NAVICAT )
Cả cái này nữa ko biết import DATA.SQL ( cái này ở đâu )
CUỐI CÙNG LÀ VÀO GAME : 127.0.0.1

Nếu ai cài đc bản này rồi thì cho mình hướng dẫn chi tiết đc không. Nếu đc mình gặp đâu thank đấy
Yahoo của mình là: trongha_nosco
thank nhiều

bác có bản đấy hã??? thế thì share lại cho mọi người đi
pmm YH: nhokbilk1993

immortal
22-03-13, 03:39 PM
mình cài và chơi thử 1 bản, cứ đến lv 40 là ko vào dc game nữa

loading lúc mới vào game chỉ chạy được mỗi dòng đầu.

có pro nào chỉ bảo giúp với :)

river76moon
22-03-13, 04:05 PM
bác có bản đấy hã??? thế thì share lại cho mọi người đi
pmm YH: nhokbilk1993

Bản đó mình tải trên gamezone lâu rồi mà, bạn xem lại đi link chắc còn chạy đc đấy. Mạng của mình chậm lắm ko up lên đc.

quoclk123123
23-03-13, 08:05 AM
mình cài và chơi thử 1 bản, cứ đến lv 40 là ko vào dc game nữa

loading lúc mới vào game chỉ chạy được mỗi dòng đầu.

có pro nào chỉ bảo giúp với :)

xin 500 ảnh nhé bác

immortal
23-03-13, 11:33 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

:( đây bạn ạ.....trước lv 40 thì ko sao....đến lv 40 thì vào ko dc nữa

lllllbxdlllll
29-03-13, 12:46 AM
Trường hợp lỗi của mình:
Mình tải về > chạy sv > tạo acc > vào game OK
Nhưng thoát game vào lại thì bị lỗi (ESSamp + sv vẫn để yên k làm j hết), tạo acc mới thì k vào game đc luôn, những acc có sẵng trong db thì vẫn bình thường.
Lỗi:
vào game đến trang có 2 thanh loading thì nó cứ chạy song song từ 0-100% lặp lại hoài.
Xóa lịch sử, cookies...của Chrome thì nó chỉ đến trang "Đang kiểm tra thông tin..." thì đứng đó thôi

Nhờ các bạn giúp với!

quoclk123123
29-03-13, 09:01 AM
Trường hợp lỗi của mình:
Mình tải về > chạy sv > tạo acc > vào game OK
Nhưng thoát game vào lại thì bị lỗi (ESSamp + sv vẫn để yên k làm j hết), tạo acc mới thì k vào game đc luôn, những acc có sẵng trong db thì vẫn bình thường.
Lỗi:
vào game đến trang có 2 thanh loading thì nó cứ chạy song song từ 0-100% lặp lại hoài.
Xóa lịch sử, cookies...của Chrome thì nó chỉ đến trang "Đang kiểm tra thông tin..." thì đứng đó thôi

Nhờ các bạn giúp với!

lỗi này do xml_db và data k tương thích zới nhau
bạn xem lại nhé

hupchao
29-03-13, 10:08 AM
bạn ơi cho mình hỏi ngu chút :(,mình thử làm nhất kiếm,ngạo kiếm rùi,chạy ofline thì ok nhưng đưa lên online ko biết mở port thế nào,mình muốn làm cho lớp chơi mà k tài nào mở được,lỗi 0% màn hình đen trong nhất kiếm và 90% trong ngạo kiếm( mình đã config đủ file).Vậy cho mình hỏi DKVS mà bạn hướng dẫn bạn có thể giúp mình mở cho nó online ko được bạn,và mình nên dùng bản nào ạ
cảm ơn bạn

lllllbxdlllll
29-03-13, 11:27 PM
lỗi này do xml_db và data k tương thích zới nhau
bạn xem lại nhé

Bạn chỉ rõ hơn giúp mình được k, k biết phải kiểm tra file nào trong xml_db vậy?

quoclk123123
30-03-13, 08:40 AM
Bạn chỉ rõ hơn giúp mình được k, k biết phải kiểm tra file nào trong xml_db vậy?

bạn chỉ cần cho nó đồng bộ với nhau là ok gòy

bạn ơi cho mình hỏi ngu chút :(,mình thử làm nhất kiếm,ngạo kiếm rùi,chạy ofline thì ok nhưng đưa lên online ko biết mở port thế nào,mình muốn làm cho lớp chơi mà k tài nào mở được,lỗi 0% màn hình đen trong nhất kiếm và 90% trong ngạo kiếm( mình đã config đủ file).Vậy cho mình hỏi DKVS mà bạn hướng dẫn bạn có thể giúp mình mở cho nó online ko được bạn,và mình nên dùng bản nào ạ
cảm ơn bạn

mở onl thì mở full port nhé bạn: 80, 81, 443, 3306, 3307

lỗi 0% trong nhất kiếm là do config sai IP, server chưa lên đủ ( 5 cái mới đủ )

Ngạo kiếm thì mình k dev nên k biết

DKVS thì trên GZ có nhiều server bạn có thể chọn 1 server
mở onl thì nó giống như mở onl nhất kiếm
sửa IP config lại server và client của nó

hupchao
30-03-13, 08:51 AM

mở onl thì mở full port nhé bạn: 80, 81, 443, 3306, 3307

lỗi 0% trong nhất kiếm là do config sai IP, server chưa lên đủ ( 5 cái mới đủ )

Ngạo kiếm thì mình k dev nên k biết

DKVS thì trên GZ có nhiều server bạn có thể chọn 1 server
mở onl thì nó giống như mở onl nhất kiếm
sửa IP config lại server và client của nó

bạn có thể cho mình xin yahoo hoặc số điện thoại được không bạn

lllllbxdlllll
30-03-13, 11:37 AM

thật sự mình gà về món này, đồng bộ thế nào nó cũng cứ lỗi, bạn cho mình xin cái yahoo hay chỉ giúp mình rõ hơn xíu nha
Mà chỉ những acc mình tạo thì lỗi thôi, còn acc có sẵng trong db lúc down về thì k bị.

Folder game:

quoclk123123
30-03-13, 05:52 PM
bạn có thể cho mình xin yahoo hoặc số điện thoại được không bạn

YH: nhokbilk1993
pmm sớm nhé tối mình k onl
chỉ onl buổi sáng và buổi trưa

locmxse60602
31-03-13, 01:02 AM
Cho mình hỏi edit phần này ở đâu thế bạn.
Thank mọi người

quoclk123123
31-03-13, 08:59 AM
Cho mình hỏi edit phần này ở đâu thế bạn.
Thank mọi người

res/Loadinterface.swf bạn àk
30charrrrrr

locmxse60602
31-03-13, 01:59 PM
@-) sẵn đây cho mình hỏi luôn đã thêm event vào game nhưng chĩnh sữa thông số phần thưởng trên sever + web như thế nào thì phần thưởng mặc định vẫn ko thay đỗi phải làm sao mọi người.

lllllbxdlllll
31-03-13, 02:36 PM
YH: nhokbilk1993
pmm sớm nhé tối mình k onl
chỉ onl buổi sáng và buổi trưa

bạn quoclk có thể giúp mình fix lỗi trên này đc k, mình pm cho bạn trên yh mà k thấy bạn trả lời giúp

locmxse60602
01-04-13, 12:21 AM
res/Loadinterface.swf bạn àk
30charrrrrr
:"> bạn nói cụ thể hơn đc ko. Quá nhìu phần trong action script nhìn rói quá ko tìm thấy chữ đó luôn mình nghĩ là trong chat nhưng tìm mãi chả ra.

ngotuanthinh
01-04-13, 12:37 AM
:"> bạn nói cụ thể hơn đc ko. Quá nhìu phần trong action script nhìn rói quá ko tìm thấy chữ đó luôn mình nghĩ là trong chat nhưng tìm mãi chả ra.

sài URLActionEditor 6.0 seach cái chữ cần sửa là ok mà AS3 > edit string nhé :)

rom1984
01-04-13, 02:00 PM
Cho mình hỏi nếu mình sửa file xml trong resource và res/data nhưng không muốn tắt server mà muốn dùng command server để load lại thì dùng lệnh command gì nhỉ?

Mình thấy có bạn hướng dẫn tắt server bằng command exit nên chắc cũng có command để reload resource :D

Bạn nào biết thì giúp mình với nhé. Để mỗi lần chỉnh thông số mò đỡ phải tắt bật, mệt quá :D

Thank all!

moonluvb63
02-04-13, 12:59 PM
Anh có bản update shop với item mới nhất k em xin ạ

firered48
02-04-13, 09:29 PM
Mong các bạn giúp với

túi đồ của miinh từ hôm update event vào thường xuyên gặp lỗi không hiển thị vật phẩm trong túi đồ nhìn ô thì trống nhưng thật ra là có đồ ở đấy :( không hiểu lỗi do vấn đề gì vi thử chạy lại các bản cũ vẫn lỗi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0101pm.png

Mong các bạn giúp đỡ

RedAnt
05-04-13, 11:34 PM
bác ơi cho em hỏi chút, lỗi không tạo đc nhân vật là do đâu nhỉ?

rom1984
08-04-13, 09:19 AM
Bản D5 này hình như bị lỗi cái VIP thì phải.

VIP mà hết hạn nó cứ báo lên cái bảng phải mua VIP hoài. Có cách nào tắt được không nhỉ? (không chơi mua VIP ấy nhé)

Thank các bạn! :D

quoclk123123
08-04-13, 09:25 AM
Bản D5 này hình như bị lỗi cái VIP thì phải.

VIP mà hết hạn nó cứ báo lên cái bảng phải mua VIP hoài. Có cách nào tắt được không nhỉ? (không chơi mua VIP ấy nhé)

Thank các bạn! :D

vào navicat ---> database warriors ----> ở cột user chỉnh cái viplv thành 0 là ok
30charrrrr

rom1984
08-04-13, 09:39 AM
vào navicat ---> database warriors ----> ở cột user chỉnh cái viplv thành 0 là ok
30charrrrr

Thank bạn! Nhưng mà hình như phải reset server mới chạy ngon được, có cách nào để không cần reset server không nhỉ?

phamlegiabao
08-04-13, 10:44 AM
bạn ơi cho mình hỏi cách thêm thú cưỡi và pét mới trong đạo kiếm vô song

RedAnt
08-04-13, 10:56 PM
Bác em cho em hỏi làm sao để thay đổi phần thưởng của nhiệm vụ nhỉ?

cuocsongso2013
08-04-13, 11:21 PM
hd mình úp lên đồ cam 9x dc hok bạn, với cái chỉnh drop boss rớt luôn

danhnam2730
09-04-13, 07:26 PM
mình setup server online trên win server 2008 r2 64 bit thì phải làm thế nào vậy cậu?

131176
10-04-13, 01:41 PM
còn tool add quái ko cậu share cho anh em đi thớt

zmioduz
10-04-13, 06:27 PM
sever mới

mật khẩu: 8023

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 4.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 5.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ChenBao
10-04-13, 09:21 PM
Mấy bác cho hỏi file nào giúp cho thùng đồ không đầy nhĩ, cứ 99 món là nó tách ra =.=|!

cuocsongso2013
10-04-13, 09:56 PM
xin hướng dẩn về thay đổi drop boss ai giúp với nào

SuMoDropBass
16-04-13, 12:26 PM
Em Down Source Xong Fix Lỗi Thành IP: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( IP Lúc Bầm Vào 3. Vào Game Ấy Ạ ) Mà Nó Vẫn Hiện NTN Ai Giúp Em Với

phihanh
17-04-13, 10:33 AM
lâu lâu em tắt server vào lại... à 1 số ặc mất nhân vật

cho em hỏi lỗi này nguyên nhân là gì ???

và cách fix nó ra sao ??

vuducthanh2007
28-04-13, 05:22 PM

wayway9x
28-04-13, 07:41 PM
Mấy bác cho hỏi file nào giúp cho thùng đồ không đầy nhĩ, cứ 99 món là nó tách ra =.=|!
Sửa file PropsConfig.XML trong server\resources\xml_db
Sửa các dòng "maxAmount":"99" thành "maxAmount":"9999"

vuducthanh2007
29-04-13, 08:33 AM
Mình cài bị Access denied. là sao
mình cài trên winserver 2008

lastvampire
14-05-13, 09:43 PM
Cho mình hỏi cái
Mình cài sv của demon slayer thành công rồi chạy dc trang chủ (127.0.0.1) nhưng khi click vào chơi ngay thì ko chạy dc trang login.php
bạn giúp mình vs

SIR.ThaiBinh
20-05-13, 12:49 PM
giúp em add Thú mới + Trang Phục mới vào server no bug !!

NamAnhGL
22-05-13, 05:20 PM
Có ai có thể giúp mình chỉnh item hiển thị và giá hiển thị vật phẩm trên cash shop nằm ở thu mục nào không. Ngoài ra giảm giá vật phẩm trong active mall có lúc làm được có lúc không làm được. bạn nào có thể giúp mình không

hongphat7997
23-05-13, 12:34 AM
giúp em add Thú mới + Trang Phục mới vào server no bug !!

Muốn thêm thú + trang bị thì sửa như sau:
Thú:
- Config.swf + HorseConfig.xml
- Thú tiến hóa đan PropsConfig.xml + PropsArtifice.swf

Trang bị
PropsEquip.swf + EquipConfig.xml

concu11358
19-06-13, 09:38 PM
cài xong config xong hết mà nó cứ chạy loading với màn hình đen và dòng chữ loading mãi chẳng vô được :|

ndk198
01-07-13, 05:27 PM
chủ thớt ơi cho mình hỏi,vào game nó bảo user và pass như thế này thì làm sao
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

dongnguyen0510
13-08-13, 05:41 PM
Cho mình hỏi kích hoạt lệnh GM hoặc dùng chức năng GM thì phải conifig file nào.
Thank các thanh niên nghiêm túc :">:">:">:">:">:">:">:">:">

chuboy
13-08-13, 11:39 PM
sever mới

mật khẩu: 8023

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 4.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 5.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
chỉ cách cài lun bạn ơi .mình dow về mà ko bít cách cài

traimuong
23-08-13, 11:31 AM
em muốn đưa chí tôn lệnh và vô song lệnh vào nhân vật mà mãi ko đưa đc ! hic hic

voanhnhat20010
23-08-13, 11:41 AM
em muốn đưa chí tôn lệnh và vô song lệnh vào nhân vật mà mãi ko đưa đc ! hic hic
à vâng vì bác mà e bị gato và đang war tùm lum trên gamezone
đã vậy còn đang scandal và tẩy chay =))
nhưng mềnh éo sợ :D

phamlegiabao
23-08-13, 09:38 PM
Ai cho em xin 1 cái link game DKVS full việt hóa đầy đủ như mấy cái web game online khác . Giúm em với.

traimuong
24-08-13, 04:26 PM
à vâng vì bác mà e bị gato và đang war tùm lum trên gamezone
đã vậy còn đang scandal và tẩy chay =))
nhưng mềnh éo sợ :D

Em có làm gì đâu hỏi có 1 câu là mở game online dễ nhất là mở cái gì ! bác nói là sv đó ! cái ổng kia bỗng dưng vào gato bác chứ em có làm gì đâu mà ! hic hic !

hic mấy bác war ghê quá !

Mà em đang hỏi là cách add chí tôn lệnh và vô song lệnh ạ hic hic ko có ai trả lời là thế nào nhỉ

hoangdai2
24-08-13, 05:12 PM
Thớt cho hỏi làm sao tăng giá trị hp, lực chiến, mp , nội công, ngoại công, nội phòng, ngoại phòng ... lên hơn 2 tỉ đc ạ, mình cứ lên hơn 2 tỉ là bị âm, âm máu di chuyển cái là chết, nội công & ngoại công âm thì đánh quái mất có 10 máu. Mình thêm quái mới cho quái mới lớn hơn 2 tỉ máu là server không chạy .

dongnguyen0510
26-08-13, 06:56 AM
Thớt cho hỏi nhé. Mình đang dùng source của bạn vankiepanhsai share dùng nói chung cũng khá hay. Nhưng có cái này mình hỏi thớt tí( không ít người có cùng câu hỏi như mình)
Là lúc luyện hóa thần khí. Thần khí sơ cấp 140 luyện xong đúp chuột là nó hiện ra mà sao thần khí 2-3-4-5-6 khi luyện xong nhấp đôi chuột là nó mất luôn mong thớt chỉ bảo=> Mình là newbie

kenjii
26-08-13, 09:04 AM
Thớt cho hỏi nhé. Mình đang dùng source của bạn vankiepanhsai share dùng nói chung cũng khá hay. Nhưng có cái này mình hỏi thớt tí( không ít người có cùng câu hỏi như mình)
Là lúc luyện hóa thần khí. Thần khí sơ cấp 140 luyện xong đúp chuột là nó hiện ra mà sao thần khí 2-3-4-5-6 khi luyện xong nhấp đôi chuột là nó mất luôn mong thớt chỉ bảo=> Mình là newbie

Bạn cho ảnh demo coi thử nếu giúp được thì mình sẽ giúp :D !

vankiepanhsai1
26-08-13, 06:05 PM

Một với một là bao nhiêu ? (viết trả lời bằng số)

hongphat7997
26-08-13, 09:29 PM
Một với một là bao nhiêu ? (viết trả lời bằng số)

Bạn nói có bản full hả? :)) nói cái full của server bạn thử

codenapthe
27-08-13, 04:36 PM
Các bác cho e hỏi bug này:

Khi log 2 acc cùng vào Map Yến Tử Lâm thì ko nhìn thấy nhau(ko acc để trạng thái ẩn).

Vấn đề chỗ này nằm ở đâu các bác nhỉ?

laibu123
30-08-13, 10:57 PM
bạn ơi chỉ mình cách add thú cưỡi mới vào game đc không (không phải add vào nick đâu nhé mà là add zo game de ép lên ý)

nguyenanhthisd
26-01-14, 12:16 PM
Các bạn ơi! giúp mình add thêm thú cưỡi và add ngoại trang cho DKVS 2 và cách config online vps. ai biết gì pm qua yh: cauhai_k11 hướng dẫn mình với...
Cảm ơn trước...

haquyet123456
25-02-14, 03:00 PM
Có ai biết cách thay đổi chân khí tối đa từ 10000. lên cao hơn. chỉ em với. Thanks các bác

peterm
28-02-14, 09:54 AM
Bạn có thể share hoặc bán cho mình bản VH 99,9% của DKVS 2 không

Mình rất cần bản đó

shouljin00
28-02-14, 11:02 AM
Bạn có thể share hoặc bán cho mình bản VH 99,9% của DKVS 2 không

Mình rất cần bản đó

Của bác đó, cái này là dịch nhanh chứ không có dịch chuẩn.
Thích thì kéo về.
Theo mình test thì thấy danh hiệu chưa có VH.

shinblue
06-03-14, 05:58 PM
bạn giúp mình vs T_T yh mình lá shin_but_bi

nh0xthien
03-04-14, 07:24 PM
Có ai biết cách thay đổi chân khí tối đa từ 10000. lên cao hơn. chỉ em với. Thanks các bác
Em cũng muốn thay đổi như bạn này. Pro nào làm ơn hướng dẫn với ạ. Tksssssssssssssss...

mrcdnke95
04-04-14, 10:25 PM
bác nào còn bản dkvs 2 ngon ngon 1 tí share cho e với. (Không phải bản của a tuan565 nhé) Tks[-O<

laodai97
24-04-14, 12:43 PM
Có bác nào có thể hướng dẫn mở onl cụ thể không? mấy bài hướng dẫn trên mạng k làm gì đk cả. open port hết r`. mong được chỉ giáo. tks nhiều

vankiepanhsai1
27-04-14, 01:18 AM

ckiuk
04-05-14, 08:52 PM
bac vankiepanhsai1 bán hướng dẫn thêm map ko. còn cái thêm map mà lười chưa ngâm cứu ra

BanBanhQuay
04-05-14, 09:23 PM

=))
Mồm cứ nhem nhẻm cãi ko phải lừa đảo
Mày mà vào dc mấy hết tất cả mấy team này tao bé bằng con kiến
Chém gió vừa vừa thôi lỏi con
Tí tuổi mà cứ thik sĩ diện hão . Lôi server của người khác ra chém gió
Nhìn cách làm việc của mấy web kia đủ biết là mày vào người ta đuổi ra ngay chứ đừng nói dev

laodai97
10-05-14, 12:24 PM
3159
tình hình là mình muốn xóa hết tất cả thông tin trong các bảng này một lần cho nhanh. nhưng không biết làm thể nào. pro nào biết giúp tớ với

hoangtugame365
10-05-14, 03:28 PM
Mấy anh cho em hỏi làm sap để đăng dkvs lên online thế ạ
em làm cho mấy đứa trong lớp chơu cùng
tks nhìu ạ

f52512
19-05-14, 12:24 PM
Cho em hỏi file giới hạn mỗi đi của phụ bản là file nào ạ?

skyss1
28-05-14, 09:55 PM
DKVS2
cho mình hỏi itrong navicat file nào lưu dữ liệu nhân vật vậy (level.... ák )
ko phải lệnh GM nhé

thank nhiệt tình :-&

_

skyss1
29-05-14, 07:40 AM
ai giup minh với,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, ,,,,,,,,

dansanh01
19-07-14, 06:27 PM
anh em ai cai dc dkvs 2 pm yahoo: mình giúp mình với.mình sẽ trả phí cho các ban.YH: o0o_timetolove91_o0o

kenjii
20-07-14, 05:35 AM
DKVS2
cho mình hỏi itrong navicat file nào lưu dữ liệu nhân vật vậy (level.... ák )
ko phải lệnh GM nhé

thank nhiệt tình :-&

_

level thì trong alliance

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

boydtc
28-08-14, 05:44 PM
Mình lập ra topic để giúp đỡ các newbie
ai có điều gì không hiểu thì post lên topic này
mình sẻ SP giúp
30charrrrrrrr
thank đấy nhé
ko biết top còn hoạt động ko nhỉ nếu còn mấy anh cho em hỏi chút là muốn add sự kiện+ thời trang+fix lỗi chiến trưởng cả sửa đồ trong shop ở đâu vậy ạ??? em đang dùng ban của anh tuan565 bên tuan565.blogspop.com em mới tập tành nghịch chơi off mong mấy anh chỉ giáo:)

vudung
28-08-14, 05:49 PM
close topic do không hoạt động từ lâu!

Mọi câu hỏi xin post vào box hỏi đáp