PDA

View Full Version : [KT] Ai biết cách khắc phục cái lỗi cài Vs2005 không ?

kakakura
17-03-13, 03:28 AM
Máy mình cài thì ok nhưng cài dùm cho thằng bạn mình cài đầy đủ hết ok xong tới cái update part 1 thì nó báo cái lỗi này ..

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Ai giúp với cảm ơn nhiều .

kakakura
17-03-13, 09:25 AM
Up cái nào .....................

kakakura
17-03-13, 09:48 AM
Ai biết không vậy, tháo đi cài lại vẫn bị vậy hay máy chưa update ta .

vithanhlam
17-03-13, 09:57 AM
Ai biết không vậy, tháo đi cài lại vẫn bị vậy hay máy chưa update ta .

để cài được các update của thằng này, bạn phải cài thêm 1 ứng dụng nữa trên win 2k3 đúng không thì mới cài được. 8->

tìm cái này update vào trên trang microsoft nhé Windows-KB890830-V4.18.exe 100% update được

kakakura
17-03-13, 07:08 PM
Để mình làm thử xem sao , cảm ơn bạn nha .

p/s vẫn không được chả biết sao .................

vithanhlam
17-03-13, 07:27 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kakakura
17-03-13, 08:29 PM
Máy mình cài thì ok nhưng cài dùm cho thằng bạn mình cài đầy đủ hết ok xong tới cái update part 1 thì nó báo cái lỗi này ..

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Ai giúp với cảm ơn nhiều .

Vẫn bị lỗi mod hay ai biết giúp dùm cái .....