PDA

View Full Version : [JX] Share Sever Phát Triển Thêm Trên Nền BBF

cuonghaha
16-03-13, 10:27 PM
Chào anh em hôm nay share cái sever này mong anh em ai có lòng tốt mở free cho anh em chơi luôn nhe sever xong hết chỉ việc config IP cho hợp với IP của bạn là chiến ai bik mở online thì mở không thì mở qua hamachi cho anh em chiến nhe .............................
+Tính năng y như BBF thêm cái liên đấu theo kiểu mình ,bang hội , nhiệm vụ bang hội ,v..v.. .Anh em tự tìm hiểu thêm rồi mở online cho anh em chơi vui nhé bye bye
:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o 3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3
Path qua đây tải
-A/E tải hamachi nha LINK : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
-Nếu ai chưa có võ lâm vinagame thì tải bản FULL luôn có dung lượng 1g9 hoặc tải bản chia nhỏ xong rồi nối lại .Còn nếu ai có võ lâm VNG rồi thì tải cái path chưa có client VNG thôi sau đó chép vào VNG rồi chơi thôi LINK : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
-Bổ sung thêm link mediafire nha : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> A/E muốn tải cái nào thì tùy
-Fix lỗi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+Trong đó có bản FULL nghĩa là ghép VNG roài còn ai có roài tải bản thường xong rồi tới bản fix nha

LINK tải <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ai tải THANK dùm cái nha .Mình không giải thích gì thêm ai muốn gì thì hỏi anh em trong diển đàn chỉ cho .....Trân trọng......:-c

amosky
16-03-13, 10:33 PM
Chào anh em hôm nay share cái sever này mong anh em ai có lòng tốt mở free cho anh em chơi luôn nhe sever xong hết chỉ việc config IP cho hợp với IP của bạn là chiến ai bik mở online thì mở không thì mở qua hamachi cho anh em chiến nhe .............................
+Tính năng y như BBF thêm cái liên đấu theo kiểu mình ,bang hội , nhiệm vụ bang hội ,v..v.. .Anh em tự tìm hiểu thêm rồi mở online cho anh em chơi vui nhé bye bye
:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o 3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3: o3:o3:o3:o3:o3:o3:o3

LINK tải <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ai tải THANK dùm cái nha .Mình không giải thích gì thêm ai muốn gì thì hỏi anh em trong diển đàn chỉ cho .....Trân trọng......:-c

Thank bạn nhé. download về làm phát liền. ok public lên cho a em chơi.

nguyen_van003
16-03-13, 10:34 PM
Cảm ơn cậu vì sự nhiệt tình chia sẻ nhé.
Mà cái này xài Patch Full thaihoa hả cậu?

cuonghaha
16-03-13, 10:39 PM
Path qua đây tải
-A/E tải hamachi nha LINK : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
-Nếu ai chưa có võ lâm vinagame thì tải bản FULL luôn có dung lượng 1g9 hoặc tải bản chia nhỏ xong rồi nối lại .Còn nếu ai có võ lâm VNG rồi thì tải cái path chưa có client VNG thôi sau đó chép vào VNG rồi chơi thôi LINK : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
-Bổ sung thêm link mediafire nha : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> A/E muốn tải cái nào thì tùy
-Fix lỗi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+Trong đó có bản FULL nghĩa là ghép VNG roài còn ai có roài tải bản thường xong rồi tới bản fix nha
>:)>:)>:)

gj4cm0y3u3m
16-03-13, 11:06 PM
Path qua đây tải
>:)>:)>:)

Server trần cường . ông này đóng dấu sv nhiều quá =))

sadluvz
17-03-13, 12:26 AM
PassWord GS là gì vậy Ông? ;)) thks nhé

tình hình là hình như Game.exe bị lỗi: Application Error!!!

shinrenkyo
17-03-13, 07:40 AM
thanks bạn, mình ko cần patch, lấy cái scrip thôi:)), đang kiếmc ái liên đấu

lekha999
17-03-13, 08:21 AM
Liên Đấu wa Thiện Ác lấy kìa :P
Chuẩn VNG :D

chungthanhphuo
17-03-13, 08:35 AM
Bác ơi cho mình cái hình với đi,SV có giới hạn gì k bác.

shinrenkyo
17-03-13, 08:37 AM
Liên Đấu wa Thiện Ác lấy kìa :P
Chuẩn VNG :D
có ai share đâu mà lấy bạn:(
30 char
bạn có share mình đi

chaoban6
17-03-13, 08:39 AM
Ai mở cho tui chơi với nào (:|

nh0xlieu
17-03-13, 11:02 AM
có ai mở chưa vậy :) , ko mở thì để mình mở thử xem sao >:)

mà sv này lỗi KickOutSelf() không vậy mọi người ?

danghai1993
17-03-13, 01:17 PM
có ai mở chưa vậy :) , ko mở thì để mình mở thử xem sao >:)

mà sv này lỗi KickOutSelf() không vậy mọi người ?

KickOutSelf() bị lỗi gì thế #-o

nonameproviet
17-03-13, 02:06 PM
server có auto không bác ;).....

nh0xlieu
17-03-13, 02:18 PM
KickOutSelf() bị lỗi gì thế #-o
kick cỡ 5 6 lần là diss toàn sever :x

anhbi792
17-03-13, 02:53 PM
sao ko có hình ảnh gì hết vậy nèk

nonameproviet
17-03-13, 03:48 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
vào game.exe bị lổi rồi thím chỉ thấy cái hình :))

sadluvz
17-03-13, 04:44 PM
thông báo là chạy Server = tay. nếu dùng JxstartUp sẽ bị lỗi Game.exe :D

zvotinhz
18-03-13, 11:52 AM
Xin hảy nạp tài khoãn rồi mới vào chơi....

Gia hạn trong SQL và cả chuyển ngày trên pc cũng potay

cuonghaha
18-03-13, 02:47 PM
Sever không lổi gì cả chỉ fix lại rồi chơi cho hợp với phong cách của mổi người thôi ................mấy vấn đề khác anh em tìm hiểu trên mục hỏi đáp sẽ biết THANK.....>-)
....................Giờ đang nghiên cứu cách HACK volambisu.com anh em nào pro qua HACk cái sever đó về share anh em mở FREE chơi cho vui .Sao tui nghi cái sever đó của VNG làm lậu quá hahahahaha

lekha999
22-03-13, 04:14 PM
anh cường giờ ghê nhỉ... mất tich 1 thời gian giờ trở lại ghê nhỉ .... e quý đây có gì pmm wa yahoo e lại nhé nhoxevil_yeu_peangle

anhbi792
22-03-13, 05:05 PM
ko có ảnh đemo ah2

lekha999
22-03-13, 09:09 PM
s cái hổ trợ tân thủ nhập pas vào là nó k hiển thị nữa thế. a cường júp với

luxfarm
23-03-13, 01:12 PM
cho mình hỏi server này có gì mới mẻ hem :| ?

duytanez8x
23-03-13, 08:06 PM
Mình bị lỗi "xin hãy nạp tài khoản rồi hãy vào chơi", mà trong server nay ko có sẵn DB.

Cho mình xin cái database (DB) cho server này với :-s

thnnh10
25-03-13, 09:05 AM
Mình bị lỗi "xin hãy nạp tài khoản rồi hãy vào chơi", mà trong server nay ko có sẵn DB.

Cho mình xin cái database (DB) cho server này với :-s

SV không có file trong folder DB?.......................

hueplay
26-03-13, 02:46 PM
Bạn ơi thư mục "db" k có file nào cả, bị lỗi hết hạn account do db k phù hợp. Cho mình xin các file trong thư mục "db" đi bạn.:((:((:((

gabep
28-03-13, 10:59 AM
Bạn ơi thư mục "db" k có file nào cả, bị lỗi hết hạn account do db k phù hợp. Cho mình xin các file trong thư mục "db" đi bạn.:((:((:((
Bốc ở bất cứ server nào bỏ vào cũng được bạn ơi. BBF server skill còn chưa chuẩn lắm nhưng mọi thứ khác thì rất ok.

zvotinhz
28-03-13, 12:34 PM
chũ tóp đem con bỏ chợ potay cái db sever này toàn bắt nạp car haizz vl

thanhkent
05-04-13, 01:18 PM
Sever không lổi gì cả chỉ fix lại rồi chơi cho hợp với phong cách của mổi người thôi ................mấy vấn đề khác anh em tìm hiểu trên mục hỏi đáp sẽ biết THANK.....>-)
....................Giờ đang nghiên cứu cách HACK volambisu.com anh em nào pro qua HACk cái sever đó về share anh em mở FREE chơi cho vui .Sao tui nghi cái sever đó của VNG làm lậu quá hahahahaha

Mình cũng nghi cái sever đó là của Vi Na Gâu quá , sever gì mà khủng , mấy pro nổi tiếng trong JX thấy đã ai làm được cái sever như thế đâu , gần như thế thì thấy có , còn như thế thì chưa thấy bao giờ , sever có cả trang bị bạch hổ nữa cơ mà trang bị bạch hổ giống i chang bên Vi Na Gâu , option cũng chuẩn như Vi Na Gâu vãi cả item .

thienthanden2
08-04-13, 04:04 PM
Mình cũng nghi cái sever đó là của Vi Na Gâu quá , sever gì mà khủng , mấy pro nổi tiếng trong JX thấy đã ai làm được cái sever như thế đâu , gần như thế thì thấy có , còn như thế thì chưa thấy bao giờ , sever có cả trang bị bạch hổ nữa cơ mà trang bị bạch hổ giống i chang bên Vi Na Gâu , option cũng chuẩn như Vi Na Gâu vãi cả item .

Bạch hổ ko có gì là gê gớm cả bạn à, chỉ là cái tên mà thôi. Đa số anh em dev sv ko làm theo phiên bản mới mà làm theo phiên bản cũ. Đa số đã rất chán ghét phiên bản mới do skill đồ đạc và chức năng vớ vẩn. Cho nên bạn đừng nghĩ là ko ai làm đc, mà vì họ ko làm.

lech01
12-04-13, 10:21 PM
Sao file game.exe KIS nó báo là trojan vậy. Có sao ko ta

nguyenngoc001
13-04-13, 11:24 AM
đổi tên admin rồi lại xa phu không thấy chức năng admin vậy cho hỏi chức năng admin nằm ở đâu b-(

nicolai207
14-04-13, 02:14 AM
cho mình hỏi sao mình vô game k nói chuyện được với NPC vậy mình chạy ra thành thì thấy mấy con heo trắng ngoài thành k có máu =.=" với lại mình muốn bỏ cái kiểm tra hack cheat trong game thì tắt ở đâu 8->

provklmv1
01-05-13, 05:28 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Phong_JxOnline
04-05-13, 08:04 AM
bác cường có thể úp 1 link fshare dc không

dungyeu86
05-05-13, 10:52 AM
server okie hình như chức năng GM không có pass hay sao ý nhỉ.
chức năng GM set acc roi thi dùng ở đâu không thấy ở xa phu

botbot237
12-05-13, 10:08 PM
chức năng admin nằm trong item 132.lua ;;);;)
cái Game.exe vô ko được thấy được cái hình =))=))=))