PDA

View Full Version : [MU] Góp Ý Với Hệ Thống Thuê đồ TWEB !!!

thanh_ca
16-03-13, 07:47 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có gì a e đừng chém nhé. Để chế độ HD 720 coi cho nét nhé

waoboy8k
16-03-13, 08:01 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có gì a e đừng chém nhé. Để chế độ HD 720 coi cho nét nhé

web này phải đăng ký à bạn ơi . Mình đang sử dụng NBB mà không có chức năng đó

thanh_ca
16-03-13, 08:49 PM
Web này tự mình code dựa trên nền suorce của NBB ra mà bạn. ^^!. ĐK với ai nữa ^^!

sunhide
16-03-13, 09:00 PM
Web này tự mình code dựa trên nền suorce của NBB ra mà bạn. ^^!. ĐK với ai nữa ^^!

Tưởng TVWEB như hóa ra TWEB :| đổi thành TCWEB web đi :D.

waoboy8k
16-03-13, 09:23 PM

Hi .Mình kiếm mãi mà ko có bản nào Cho Thuê đồ . :D

sontran901
16-03-13, 09:29 PM
chức năng good Qweb cũng ra mắt chức năng này trong lần update sắp tới đó

bistro007_hp
16-03-13, 10:05 PM
Mod move sang mục dev ý:D
:) post sai box nhé

thanh_ca
16-03-13, 10:08 PM
Cài này nhiều người biết rồi mà. Show lên để mọi người cho ý kiến thôi. đâu có dev :D.

LoveBol
16-03-13, 10:49 PM
Xin website để ăn cắp cái skin nào :))

thanh_ca
16-03-13, 11:00 PM
skin cua mutandinh.net đó. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :D

thuynga
16-03-13, 11:05 PM
Đổi thành WCWEb đi hehe
.....................

thanh_ca
16-03-13, 11:33 PM
Mọi người không cho ý kiến gì thì chắc nhờ mode del giúp. Toàn chém thế này thì loãng quá.

waoboy8k
17-03-13, 09:05 AM
Mọi người không cho ý kiến gì thì chắc nhờ mode del giúp. Toàn chém thế này thì loãng quá.

cái bản này cậu đã share chức năng đó chưa :D . Mình ms vào rum nên hok bik . Good thật đó :D

Det_Me_15K_VL
17-03-13, 11:49 AM
Good cái này tớ làm từ lâu phết rồi ( chọn op rồi thuê Items từ năm 2008 thì phải ;)))

Nhưng bạn hãy làm thêm 1 JOB hoặc EXT... Khuyên nên làm nó để đảm bảo chống dupe và lợi dụng time ;)) ( vấn đề lợi dụng time tôi biết và có thể có làm đc nhưng để bạn tự tìm hiểu mới hay )

Khi member mua luu vào 1 table rồi làm 1 cái gì đó để sao khi mem vào game mà còn quá ít time món đồ thuê đó THì báo cho họ biết hoặc mỗi lần Reset kiểm tra xem món đó còn bao tời gian ....

Vì Items Thuê có thể đập lên + hoặc Ép socket ...v....v....v....

Bạn hãy đặt tâm lý của bạn vào mem nhé :

1. Tôi là mem mua 1 mòn đồ 7 ngày nhưng tôi đã ép đc Socket hoặc ép đc dòng gì đố độc quyền hoặc độc => Tất nhiên lúc đó tôi sẽ ko muốn mất món đồ đó >>> tôi muốn gia hạn time món đó ( và cái gia hạn này chính là cái kiếm ăn cho BQT =)))
2. Làm bạn làm cho mỗi khi mem vào nếu Items hết hạn ( cái này kết hợp C++ với MSSQL để connect tới data) Nếu Items đó hết hạn hãy báo cho mem trên màn hình ý ( cái này nếu bạn tham khảo 1 số code trên mạng là làm đc )
3. Con bạn nói về wweb thì vấn đề trên nếu biết code thì chỉ code trong vòng 3 nốt nhạc là song mà =)))

Mình chỉ muốn bạn hãy đặt vào địa vị người chơi thôi .

Hiện tại tớ đang làm thêm thuê Sách hoặc Bùa chú ( cái này dành cho MU lâu lăm là hợp nhất : Lập nhân vật đc tặng bùa tăng EXP hoặc bùa gì đó .... =))))

thanh_ca
17-03-13, 12:31 PM
Mục 1 đã xong và mục 2 thì có code sẵn rồi ^^!. Muc 3 thì k phải như vậy mà show để có thêm mục 1 và 2 :))