PDA

View Full Version : [KT] Res Kiếm Mới Của KingSoft

satthupro95
16-03-13, 05:00 PM
Dạo qua bên jxsf thấy KS chuẩn bị có bản full res VK mới , qua update đã lấy và lọc ra được 1 cây Vũ Khí mất gần 2 tiếng T_T . Đây là thành quả :D Topic mang tính chất khoe hàng =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ThienSauMenh
16-03-13, 05:36 PM
đẹp quá ^^
Khoái cái danh hiệu "bá đạo trên từng hột gạo" =))

linhpl2001
16-03-13, 06:07 PM
share cho em đi anh :D
bảo đảm ko share ai :D

thank

trickster
16-03-13, 06:18 PM
Bác Send đi đảm bảo mọi người tx nhiệt tình bác luôn :-bd

satthupro95
16-03-13, 06:57 PM
Share xong mai lại có mấy sv mở ra Vũ Khí 180 HOT new Hình Ảnh - Độc Nhất Vô Nhị mau mau tham gia chỉ cần hoạt động là có :))
Để các admin tự thân vận động hay hơn =))

trickster
16-03-13, 07:57 PM
vậy bác send cho mình cũng được , gà chỉ chơi off :-"
Hoặc làm cái bài hướng dẫn chứ mấy ADM bác chỉ thế chắc mai cũng có rồi, khổ mấy gà như mình cứ phải hóng thôi

datvt123
17-03-13, 04:24 AM
Share xong mai lại có mấy sv mở ra Vũ Khí 180 HOT new Hình Ảnh - Độc Nhất Vô Nhị mau mau tham gia chỉ cần hoạt động là có :))
Để các admin tự thân vận động hay hơn =))

Mấy cái chuyện unpack này đơn giản bác ạ :) ai rành spr jx thì làm được hết thôi , bác cứ phải giấu làm gì trước hay sau gì thì nó cũng lòi ra thôi :) mà còn chưa kể là view spr của KT nó ngon hơn JX vì hành động đi liền phân tích tí là lọc ra được thôi mà ;))

insomnia_ts
17-03-13, 08:02 AM
bác nói vậy cũng k đúng, họ bỏ công mò để unpack ra đc đâu phải chuyện dễ, nhiều người bro nhưng unpack đc là giấu đâu có share gì đâu:)):))

satthupro95
17-03-13, 10:23 AM
Mấy cái chuyện unpack này đơn giản bác ạ :) ai rành spr jx thì làm được hết thôi , bác cứ phải giấu làm gì trước hay sau gì thì nó cũng lòi ra thôi :) mà còn chưa kể là view spr của KT nó ngon hơn JX vì hành động đi liền phân tích tí là lọc ra được thôi mà ;))

Để cho các bạn tự làm hay hơn bạn ạ .
Unpatck các file Vũ Khí có sẵn ra xong rồi pak lại dùng RPG soi xong đối chiều vào file pak của KS là sẽ ra thôi

ninhmca
17-03-13, 10:56 AM
Để cho các bạn tự làm hay hơn bạn ạ .
Unpatck các file Vũ Khí có sẵn ra xong rồi pak lại dùng RPG soi xong đối chiều vào file pak của KS là sẽ ra thôi

mấy cái này có hướng dẫn hết rồi.chủ yếu là các admin ta lười thôi.chờ hàng share trên gz mà k chịu làm:))

Anh2SiTinh
17-03-13, 11:35 AM
cái này là vũ khí cấp 180 à..............................

ppn69
17-03-13, 12:28 PM
bác nói vậy cũng k đúng, họ bỏ công mò để unpack ra đc đâu phải chuyện dễ, nhiều người bro nhưng unpack đc là giấu đâu có share gì đâu:)):)) Không phải unpack được mà giấu, mà là họ chả thèm un pack làm gì cho mất thời gian, mở mấy file res lên, tìm ID res rồi cứ thế mà coppy tên file spr với đường dẫn mặc định bỏ vô tools thì có gì là khó, thời gian của họ để làm cái này thì họ làm cái khác có ích hơn nhiều !

satthupro95
17-03-13, 12:43 PM
cái này là vũ khí cấp 180 à..............................

Em cx k biết thấy bên KS họ update =))

--- Chế độ gộp bài viết ---

Không phải unpack được mà giấu, mà là họ chả thèm un pack làm gì cho mất thời gian, mở mấy file res lên, tìm ID res rồi cứ thế mà coppy tên file spr với đường dẫn mặc định bỏ vô tools thì có gì là khó, thời gian của họ để làm cái này thì họ làm cái khác có ích hơn nhiều !

Bạn thử unpatck ở Kiếm Thế KS bằng cách đó đi

lynk_kid
19-03-13, 08:15 PM

bác chỉ em làm vs không biết cách làm

accelan006
19-03-13, 09:09 PM
cái tin chấn động bên vn-hello đây sao,

vài ngày nữa ra server à bác :D

chắc ghé qua bên gamethu xem link rồi down patch của bác xem thử :D

KradAngel
21-03-13, 11:15 AM

tuidangvui
21-03-13, 01:49 PM
không biết unpak :((
ghét lấy luôn pak của nó, cũng tạm dc, nhưng hơi chiếm dung lượng :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

satthupro95
21-03-13, 02:01 PM
không biết unpak :((
ghét lấy luôn pak của nó, cũng tạm dc, nhưng hơi chiếm dung lượng :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Unpak ra nó còn nặng hơn a ạ ;) lấy luôn pak mà dùng ^^

lynk_kid
21-03-13, 04:25 PM
anh sát thủ ơi chỉ em cách làm vũ khí đó vs em gà mờ không biết anh pro xin giúp em với thank anh nhiều

JXPVN
21-03-13, 04:54 PM
Lấy res của KT thì quá dễ mà, có sẵn hết rồi chỉ việc dọn ra xơi. Còn JX thì ngược lại, phải bỏ công bỏ sức căng mắt ra nhìn rồi chia hành động thì mới có mà ăn.

lynk_kid
21-03-13, 05:08 PM
Lấy res của KT thì quá dễ mà, có sẵn hết rồi chỉ việc dọn ra xơi. Còn JX thì ngược lại, phải bỏ công bỏ sức căng mắt ra nhìn rồi chia hành động thì mới có mà ăn.

anh có thể giúp em làm cái vũ khí đó đc không

satthupro95
21-03-13, 07:35 PM
Ở JX không có đường dẫn spr để lấy hả bạn :-ss
Ở JX k có dùng file pak hả bạn :-ss

yasichiaki
22-03-13, 12:36 AM

Ý bác có phải đống vk mới này ;)) Chiều lang thang thấy có hàng nóng :( tối test luôn sáng mai tung lên cho cả sv xài thử cảm giác :))

kakakura
22-03-13, 12:46 AM
Hình ảnh này là vk cấp 180 hay là mọi loại vk 1 , 2 tl vậy mọi người

lynk_kid
22-03-13, 06:44 AM
anh sát thủ ơi chỉ em làm vs kiếm hòi mà không ra em làm kiếm thế off lên chỉ em vs

vipbk
22-03-13, 08:03 AM
anh sát thủ ơi chỉ em làm vs kiếm hòi mà không ra em làm kiếm thế off lên chỉ em vs

tất cả những thứ bạn hỏi đều đã có hướng dẫn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lynk_kid
22-03-13, 08:38 AM
tất cả những thứ bạn hỏi đều đã có hướng dẫn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bác vipbk có zãnh không nếu zãnh thì qua yh em nhờ cái này vs pm yh bác không trả lời bó tay

satthupro95
22-03-13, 01:31 PM

Ý bác có phải đống vk mới này ;)) Chiều lang thang thấy có hàng nóng :( tối test luôn sáng mai tung lên cho cả sv xài thử cảm giác :))
Đúng r` đó bạn ;)
.............................

tuidangvui
22-03-13, 01:45 PM
Đúng r` đó bạn ;)
.............................

on yho trên cellphone hoài :(
cái vũ khí res không biết nó sai j
mak nó hiển thị không mượt, lâu lâu hình ảnh cái tay và vk bj lệch
help me :((

satthupro95
22-03-13, 01:50 PM
on yho trên cellphone hoài :(
cái vũ khí res không biết nó sai j
mak nó hiển thị không mượt, lâu lâu hình ảnh cái tay và vk bj lệch
help me :((

Vũ Khí thì a xem thử ở các file info ý ạ .
Các file nó phải đồng bộ dòng với nhau ví dụ như là ở left_weapon mà có 48 dòng (kể dòng trắng) thì ở left_weapon_info cũng phải có 48 dòng(kể dòng trắng) a ạ vì e thấy 1 số sv cũng bị thế này do ở info có 46 dòng (kể dòng trắng) vì trong đó có 2 dòng ở cái bông hoa mà 1 sv họ lại xóa mất nên khai nó hơi bị lỗi chút ^^

__Jie__
22-03-13, 03:03 PM
Test thử nhân vật nữ cầm chùy, trên ngựa là thấy rõ nhất :-"

lynk_kid
22-03-13, 07:20 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.120x1.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.120x1.jpg)
như hình ảnh em đã làm đc vũ khí nhưng khi mặc vào nó lại không hiện hình ảnh mong anh sát thủ giúp em về việc này em không biết phóng to hình ảnh bác nào biết giúp em với

lynk_kid
24-03-13, 06:46 AM
anh sát thủ ơi có yh không cho em cái yh có viẹc cần anh giúp đỡ qua teavie mong anh xem qua bài này