PDA

View Full Version : [TLBB] Server TLBB3 Đơn giản, dễ cài !

Trang : [1] 2

wermanhme1990
16-03-13, 09:33 AM
I.Yêu cầu: Ram 2G trở lên, cài font china để hiển thị được rỏ, không cài cũng được
II. Công cụ:
Dùng để giải nén: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

1.VMware:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Key:
JU0LT-4DJDP-ZZP18-0R2QK-12G6A
JF0YH-66247-4ZP09-PA95M-93TNE
0F6PE-AHJ8M-DZKK8-T20Q4-2AK5K
2.Server: Win 2003+Ubunth+hướng dẫn(video hướng dẫn không mở được thì đổi tên lại là mở được)
Gửi bởi Hà Hoàng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
windows server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( Có 2 cái part 6 down cái có (2) nhé )

ubuntu: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

video: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass: hahoang
3.Client: Dùng của Đại Yến
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chép cái ở dưới vào Patch\loginserver.txt

VERSION 1
SERVER_BEGINTLBB
Dai Yen,Tokyo (v3.2),1,201,3,1,0,Version 320,192.168.1.8:7377,192.168.1.8:7377,192.168.1.8: 7377,192.168.1.8:7377,2
SERVER_END

4.Hướng dẫn:

Lưu ý:
Ubunth:
login: root
pass: maomao

để vào game các bạn làm như sau
1.vào bin trong client tạo Shortcut cho game.exe
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)
ngoài dektop chuột phải vào Shortcut game.exe
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.jpg)
thêm vào sau bin/game.exe -fl: game.exe -fl
vào game bằng Shortcut đã tạo
Bạn nào làm theo hướng dẫn mà không được thì cứ comment, mình sẽ giúp

Các bạn nào bị lỗi sau thì chúng ta tiến hành chạy server bằng thủ công:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

1. Vào Win 2003: nhấn tổ hợp phím windowns+E
Vào đường dẫn: C:\billing chạy file billing.exe
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)

2.Vào đường dẫn: E:\Tool\SercureCRT chạy file SercureCRT.exe
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3.jpg)

3.Chạy thứ tự các lệnh sau:

1.
cd /home/tlbb/Server
./shm start
2.
cd /home/tlbb/Server
./Login
3.
cd /home/tlbb/Server
./Server
4.
cd /home/tlbb/Server
./World

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 4.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 4.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 5.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 5.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 6.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 6.jpg)

Một số hình ảnh:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 4.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 4.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 5.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 5.jpg)

nhokga
16-03-13, 12:34 PM
bác cho em hỏi, có thể xài client của thớt này không ạ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

wermanhme1990
16-03-13, 01:00 PM
bác cho em hỏi, có thể xài client của thớt này không ạ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình chưa thử vì không có acc vip để download
mình dùng client của Đại yến

long3009
17-03-13, 10:30 AM
Cho mình hỏi khi mình click vào nút mình khoanh màu xanh, thì nó hiện ra cửa sổ bên cạnh, thông báo là cần key (mình đoán thế :Laluot_191:)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Làm thế nào để sửa nhỉ?
Thank bạn.

tumickey
18-03-13, 07:31 AM
pass root vào unbutu là gì vậy bác cái video chậm wa e tải ko được

tienanhlxag
18-03-13, 12:49 PM
Thớt kiếm key ở đâu vậy

password là maomao đó bạn

ronglam
18-03-13, 01:14 PM
sao lằng nhằng thế nhỉ. Cầu kì quá lấy máy ảo VM của mod huy cho nó dễ dùng . :(

wermanhme1990
18-03-13, 08:58 PM
Cho mình hỏi khi mình click vào nút mình khoanh màu xanh, thì nó hiện ra cửa sổ bên cạnh, thông báo là cần key (mình đoán thế :Laluot_191:)
Làm thế nào để sửa nhỉ?
Thank bạn.
bạn thử chỉnh ngày/tháng/năm trong Win 2003 xem được không
nếu không được InBox Mình, Mình teview cho!

minhchau0309
18-03-13, 09:01 PM
sv có vh chút nào npc chưa cậu?............

cutibanxe
18-03-13, 10:17 PM
sao mình không đăng nhập được bạn ơi :(

wermanhme1990
18-03-13, 10:31 PM
sao mình không đăng nhập được bạn ơi :(
Inbox mình đi temview cho!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

cutibanxe
18-03-13, 10:35 PM
Inbox mình đi temview cho!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

mình vô được rồi :D, à mà sao mình không thấy phái Mộ Dung đâu hết vậy :-?

talaclone
19-03-13, 04:01 AM
Làm thế nào để sửa nhỉ?
Thank bạn.
Y chang thế này, chả hiểu :| ui 30 char

longnhj2
19-03-13, 11:09 AM
Y chang thế này, chả hiểu :| ui 30 char

Tớ cũng bị y chang thế này này

vampirexx
19-03-13, 11:19 AM
Làm thế nào để sửa nhỉ?
Thank bạn.
mình cũng bị như thế này , lên gg dịch thì nó bảo chuơng trình chưa đăng ký :|

wermanhme1990
19-03-13, 11:27 AM
mình cũng bị như thế này , lên gg dịch thì nó bảo chuơng trình chưa đăng ký :|
bạn Inbox mình temview cho!!!!!!!!!!!!!!

longnhj2
19-03-13, 11:32 AM

Cậu cho tớ hỏi cái đó với tớ cũng bị y chang

wermanhme1990
19-03-13, 12:04 PM
Cậu cho tớ hỏi cái đó với tớ cũng bị y chang
ID+pass

longnhj2
19-03-13, 12:11 PM
ID+pass

Tớ Gửi rùi đấy cậu check inbox di

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cậu dùng team mấy để tớ dow tớ dùng team 8

talaclone
19-03-13, 01:34 PM
Đã inbox, help mi :-c lại 30 char

thanh2012
19-03-13, 02:37 PM
cái này có virut hok bạn bạn có thể pm Y!H: nhutthanh121212 chĩ mình chi tiết hơn dc hok bạn

tanghuutoan
19-03-13, 03:24 PM
Tks bạn vì đã chia sẽ . nhân đây bạn cho mình hỏi server này có việt hóa luôn không bạn.

tienanhlxag
19-03-13, 07:19 PM
để làm thủ công xem sao không đc cho thớt team hộ

Sv này china chắc k việt hóa , dùng client VN chắc cũng đỡ

tanghuutoan
19-03-13, 07:20 PM
sao mình ko đăng nhập dc!! chủ thớt team hộ mình với

tienanhlxag
19-03-13, 07:56 PM
cậu send yahoo zo inbox của mình đi mình cài dùm cho mới thành công :D

vhsvh
19-03-13, 08:51 PM
Chủ topic có online không giúp mình cái vụ phần mềm chưa đăng ký với

tanghuutoan
19-03-13, 09:07 PM
cậu send yahoo zo inbox của mình đi mình cài dùm cho mới thành công :D

mình send rồi . bạn team giúp nha

giangkhalan
19-03-13, 09:40 PM

tienanhlxag
19-03-13, 10:11 PM
ai làm mà có vụ đăng ký thì làm theo thủ công ở đầu topic là ok thôi

handoi198914
20-03-13, 10:22 AM
cho hỏi cách reg acc ntn vậy..

handoi198914
20-03-13, 11:21 AM
mình đã cài đk SV chạy ngon lành rồi nhưng lỗi phát sinh khi vào game = shocut ( mình đã làm đúng như chủ topic đã hướng dẫn) nhưng ko vào đk...
khi vào game nó báo " This application há failed to start because MisaHelp.dll was not dound. Re-installing the application may fix thí prolem" mong ae giúp đỡ mình mới tham gia nên cũng ko bít sủa ntn để vào đk game.
Thanks

tienanhlxag
20-03-13, 11:40 AM
cái đó cậu zo thư mục bin sẽ có MisaHelp.rar , cậu giải nén trước khi giải nén tắt hết chương trình virus sẽ chạy đc

handoi198914
20-03-13, 12:01 PM
oh thanks cậu nhiu` nhé. mình thử xem...

cho tớ hỏi thêm chút là Quy trình tắt SV ra sao hay cứ thế X bỏ là đk...tớ nghe nói nếu quy trình tắt SV ko đúng thì rất dễ làm cho SV bị lỗi...

toilatoilatoi
20-03-13, 08:12 PM
chủ thớt cho hỏi cái sao mình dùng client đại yến thì toàn bị crash vậy?
xài client của legend thì ko hiện npc or bị đứng sai vị trí

tanghuutoan
20-03-13, 10:52 PM
oh thanks cậu nhiu` nhé. mình thử xem...

cho tớ hỏi thêm chút là Quy trình tắt SV ra sao hay cứ thế X bỏ là đk...tớ nghe nói nếu quy trình tắt SV ko đúng thì rất dễ làm cho SV bị lỗi...
muốn tắt ubuntu server bạn login vào ubuntu tk: root, mật khẩu: maomao rồi gõ:

sudo shutdown -h now

Chúc bạn thành công.

GoldenPhoenix
21-03-13, 12:03 AM
Sao mình chạy thủ công, cái Secu CRT cứ báo lỗi IP 192.168.0.1 ý nhỉ??

longnhj2
21-03-13, 12:28 AM
Sao mình chạy thủ công, cái Secu CRT cứ báo lỗi IP 192.168.0.1 ý nhỉ??

Cậu Làm Sv nào Inbox team tớ xem cho team 8 nhé

toan7a42002
21-03-13, 03:22 PM
sao chạy server xong r vào game đc rồi mà khi tạo nv xong bắt đầu game thi server đang bảo dưỡng , chưa đụng gì đến thông tin server..!
sever chạy có báo lỗi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

handoi198914
21-03-13, 04:58 PM
Sv này chưa VH hết các NPC nói chuẩn là chưa VH. máp đại lý hình như toạ độ của các NPC sai hay sao ấy..kick vào nv để trả nv thi` chạy tít đi tận đâu đó...

wermanhme1990
21-03-13, 06:39 PM
Mình rất ít online nên một số bạn đã cài thành công server mình share thì giúp đỡ, hổ trợ các bạn chưa cài được với, mình cảm ơn nhiều!!!!!!!!!!!!!!!!

handoi198914
21-03-13, 07:15 PM
sao chạy server xong r vào game đc rồi mà khi tạo nv xong bắt đầu game thi server đang bảo dưỡng , chưa đụng gì đến thông tin server..!
sever chạy có báo lỗi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vhsvh
21-03-13, 07:36 PM
H mình up Server bạn share lên host Fshare.vn được không
P/s Client của Đại Yến việt hóa ít quá. Đang kiếm Client phù hợp

toan7a42002
21-03-13, 07:55 PM
Thiên long Đế vương ấy bạn....! nhưng khi tạo nhân vật và vào game thi toa độ là 452 195 ngoài bản đồ nên nhúc nhích cái văng...!
TL đế vương Vh 99% shop day du hơn client chủ thơt share !
TKS : Sever chạy thành công rồi bạn àk!

wermanhme1990
21-03-13, 07:59 PM
Uh, nếu muốn dùng Client phù hợp thì bạn phải biết cách đồng bộ giữa Client và server đã,
Ở trong Win 2003 bạn vào folder E:\补丁 có part sẳn ở trong đó: 9527 4代补丁.7z bạn copy vào client của Đại Yến là được!

handoi198914
21-03-13, 08:00 PM
uk bản này VH ít quá...toa độ của các NPC sai nữa..chỉ 1 đằng đi 1 nẻo..đang test thử clien của HuyKhang share xem nt nếu ok mình báo cho ae bít .

talaclone
21-03-13, 08:44 PM
Chạy file SercureCRT nó không hiện localhost thì làm sao đánh được lệnh trời :|

p3g3123
21-03-13, 09:38 PM

handoi198914
21-03-13, 09:39 PM
[QUOTE=wermanhme1990;740384]Uh, nếu muốn dùng Client phù hợp thì bạn phải biết cách đồng bộ giữa Client và server đã,
Ở trong Win 2003 bạn vào folder E:\补丁 có part sẳn ở trong đó: 9527 4代补丁.7z bạn copy vào client của Đại Yến là được![/QUOTE
nhưng khi giải nén ra clien thi` toàn tiếng TQ...và đang nhập ko đk....bạn có thể VH clien hiện tại cho ae dễ sử dụng đk ko???

thanh2012
22-03-13, 07:22 AM
chủ thớt ơi(hoặc ai bik làm or làm rồi mà thành công) khi nào online lên Y!H pm Y!H nhutthanh121212 chĩ mình hiện mình đang muốn làm 1 cái sever 3 tháng miễng phí cho A/E mê game TLBB chơi mình đọc mà hok hiểu gì hết 'Ngu lâu dối bền mà'
à mình online ít lắm vì còn là Học Sinh 1h-4h chiều

thanh2012
22-03-13, 07:30 AM
có ai có làm video HD thì post cho mình nhá thanks nhiều

vocweb
22-03-13, 08:24 AM
Chà, dạo này Đại Yến nổi tiếng quá nhỉ!
1. NPC Mộ Dung không có sẳn đâu, phải tự làm
2. Ngoài SecureCRT (có phí), thì sài Poderosa (miễn phí), lên google search cái là ra
3. Bản client beta của Đại Yến đã Việt hóa được khoảng 90% rồi

handoi198914
22-03-13, 10:06 AM
Chà, dạo này Đại Yến nổi tiếng quá nhỉ!
1. NPC Mộ Dung không có sẳn đâu, phải tự làm
2. Ngoài SecureCRT (có phí), thì sài Poderosa (miễn phí), lên google search cái là ra
3. Bản client beta của Đại Yến đã Việt hóa được khoảng 90% rồi
cậu có bản clien đó không share cho ae dùng vs..dùng bản clien này chưa Vh hết chơi cũng hơi nản

tienanhlxag
22-03-13, 11:55 AM
Hướng dẫn chạy full client của SV

1. E:\补丁 -> Copy 9527 4代补丁.7z về giải nén vào client
2. Vào C:\WINDOWS\Account chạy LSGateway.exe
3. Vào C:\WINDOWS\Accountxh Chạy LSGXH.exe
4. Vào client chạy Launcher vùa mới giải nén ( 毛毛天龙 ),chọn SV , đợi nó cập nhật xong - vào chỗ đăng nhập thoát ra
5. Zo Client / Patch / chỉnh lại loginserver.txt đúng như chủ topic và vào game = game.exe

Chú ý cho những bạn chạy SV bằng thủ công

handoi198914
22-03-13, 01:36 PM
ai có bản read had empires Linux4.0 ko?? cho mình xin với.... định run sv khác mà ko có tìm mãi trên gg mà ko đk...ai có send mình vs
thanks

ankol479
22-03-13, 02:08 PM

handoi198914
22-03-13, 02:48 PM
bạn đổi lại tên video ấy là xem đk...có hướng dẫn đầu topic rồi mà

handoi198914
22-03-13, 03:08 PM

4. Vào client chạy Launcher vùa mới giải nén ( 毛毛天龙 ),chọn SV , đợi nó cập nhật xong - vào chỗ đăng nhập thoát ra
5. Zo Client / Patch / chỉnh lại loginserver.txt đúng như chủ topic và vào game = game.exe

chạy bản FUll Clien nay` liệu có VH dk nhiều ko cậu????

vocweb
22-03-13, 03:29 PM

talaclone
22-03-13, 04:17 PM
Lỗi này là lỗi gì vậy các bạn ???8-|

tienanhlxag
22-03-13, 04:44 PM

Do không kết nối được với máy ảo (Ubuntu) tức là không ping đc
Hôm qua mình cũng bị nhưng không biết nguyên nhân , nhưng mình giải nén lại Ubuntu + WinServer lại thì ok or bạn RS lại xem sao . nếu ping đc thì OK rồi

ping 192.168.1.8

chạy bản FUll Clien nay` liệu có VH dk nhiều ko cậu????

toàn TQ cậu à , đc cái nó hiển thị hết item trong SV , mình chưa biết cách add item vào client Việt Hóa

handoi198914
22-03-13, 05:39 PM
ai có clien VH của sv này share cho ae vs...

wermanhme1990
22-03-13, 06:15 PM
ai có clien VH của sv này share cho ae vs...
Client của Đại Yến việt hóa gần full rồi, chờ nó ra bản chính thức nữa là được
Còn muốn việt hóa full hết thì bạn phải việt hóa ở trong Server VD: như tên NPC chẳng hạn
Trên 4frum đã có hướng dẫn việt hóa cho server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bạn chỉ cần làm theo hướng dẫn là được, muốn việt hóa được nhanh thì bạn nên download 1 số Server đã việt hóa trên 4frum về và đối chiếu với server hiện tại là được !!!!!!!!!

tienanhlxag
22-03-13, 07:14 PM
client Đại Yến chưa hiển thị full item trong SV đâu cậu , thiếu ám khi + võ hồn + TK 102
v.v....

le_minh
22-03-13, 08:02 PM
Mình đã chạy được server vậy làm cách nào mình tạo acc để chơi ai biết xin chỉ giáo thật Cảm ơn nhiều

talaclone
22-03-13, 09:19 PM
Client china thì hiện đúng là đầy đủ chức năng, mỗi tội không hiểu được !!!
Client Dai yen thì chưa việt hóa, không hiện hết được vật phẩm, nhưng tạo nhân vật ngon, không bị văng.
Client tlbb2013 thì hiện đầy đủ vật phẩm như võ hồn, long văn, ám khí, shop ...... , chức năng. Tuy nhiên tạo nhân vật vào thì disconnect.
Chưa có client nào xài cho ngon lành cả hix hix

ronglam
22-03-13, 10:19 PM
Nếu bạn pro thì mở client ra chỉnh sửa cho khớp với server . 1 công đoạn khá khó đấy .Tool mở file trên gz đã share rồi :3

ankol479
23-03-13, 07:32 AM

le_minh
23-03-13, 10:00 AM

ngoctam699
23-03-13, 10:55 AM
Cho mình hỏi ip của mware + card ảo là bao nhiêu vậy

cutibanxe
23-03-13, 12:15 PM
Cho mình hỏi ip của mware + card ảo là bao nhiêu vậy

Cái này không cần card mạng ảo bạn nhé :)

ankol479
23-03-13, 12:27 PM

cutibanxe
23-03-13, 01:10 PM

Cái đó có sẵn trong máy ảo windows nên bạn chỉ cần copy ra máy thật thôi không cần down bạn à :), đó là patch đó bạn

ngoctam699
23-03-13, 01:16 PM
Ủa, sao mình đăng nhập vao client, là ko kết nối đươc "nếu đăng nhập khó khăn...thông cảm" gì đó

Gửi bởi tienanhlxag

cái này mình ko coppy ra được.....

handoi198914
23-03-13, 02:59 PM
Ủa, sao mình đăng nhập vao client, là ko kết nối đươc "nếu đăng nhập khó khăn...thông cảm" gì đó

cái này mình ko coppy ra được.....
kéo foder ở máy ảo rồi thả ra ở máy thật là đk....

kinzero
23-03-13, 04:12 PM
inbox đi teamview cho
30char..............

thienthong
23-03-13, 05:14 PM
nếu ko có client ngon thì dùng cái client TQ của nó đi rùi VH lại từ từ bạn :|

天龙八部客户端
服务端使用的是4代端,补丁支持最新� ��户端
客户端下载地址:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ankol479
23-03-13, 09:22 PM
mọi người ơi, mình chạy mọi thứ y như Video clip hướng dẫn, kiểm tra ping host 192.168.1.8 là <1ms TTL 64 nhưng khi đăng nhập vào game thì lại bị báo : xin kiểm tra đường mạng và đăng nhập lại :( ai có thể giúp em lỗi này là sao không ạ :-s thanks

tienanhlxag
23-03-13, 09:49 PM
mọi người ơi, mình chạy mọi thứ y như Video clip hướng dẫn, kiểm tra ping host 192.168.1.8 là <1ms TTL 64 nhưng khi đăng nhập vào game thì lại bị báo : xin kiểm tra đường mạng và đăng nhập lại :( ai có thể giúp em lỗi này là sao không ạ :-s thanks

Zo thư mục tlbb /Patch/loginserver.txt sửa lại IP thành 192.168.1.8:7377 nha bạn

ankol479
23-03-13, 11:02 PM
Zo thư mục tlbb /Patch/loginserver.txt sửa lại IP thành 192.168.1.8:7377 nha bạn

những cái đấy sửa hết rồi mà :(

taoneku
24-03-13, 08:09 AM
ai giúp mình với. mình làm theo trong video download client cua DaiYen về chép partch của trong video. thì vào game dc còn vào = game.exe -fl thì báo tài khoãn hoặt mật khẩu sai vui lòng kiểm tra lại.
ai chỉ mình với thanks

talaclone
24-03-13, 08:18 AM
ai giúp mình với. mình làm theo trong video download client cua DaiYen về chép partch của trong video. thì vào game dc còn vào = game.exe -fl thì báo tài khoãn hoặt mật khẩu sai vui lòng kiểm tra lại.
ai chỉ mình với thanks

taoneku
24-03-13, 09:47 AM
mình vào dc nhạn vật vào game thi bị bug kỳ vậy ta

hvh2208
24-03-13, 09:58 AM
mình cũng giống bạn này xóa đi rồi chạy lại giống chủ thớt nói nhưng vẫn không được ai biết chỉ mình với

ankol479
24-03-13, 10:48 AM
mình cũng giống bạn này xóa đi rồi chạy lại giống chủ thớt nói nhưng vẫn không được ai biết chỉ mình với

không phải,lỗi này là trùng ping, trong số những người cùng dùng chung Moderm có 1 người cũng sử dụng IP là 192.168.1.8, muốn sửa lỗi này bạn phải cài đặt 1 card mạng ảo -- trong topic config mạng của Gamezone có -- rối set ping card mạng ảo là 192.168.1.8 và nhớ là lúc đấy mọi người chưa sử dụng mạng để tránh việc trùng không thiết lập được IP ( cho card ảo )

chết thật !!! mình làm trong Win server 2003 ảo ping host 192.168.1.8 là <1ms TTL 64 và ở bên ngoài Window ping 192.168.1.8 là <1ms TTL 128 nhưng nó vẫn cứ báo là lỗi đường truyền hoặc là không kết nối được, tất cả đều làm theo đúng trình tự và thiết lập ở Loginsever rồi :( ai làm được rồi kiểm tra lại và chỉ giáo lại cho mình với ... thanks

talaclone
24-03-13, 10:57 AM
Set lại time win 2003, chỉnh về giờ GMT +7 trong hệ thống là chỉnh được lỗi này.

hvh2208
24-03-13, 04:34 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
có phải thế này không bạn ankol479 mình kết nối nhưng vẫn không được bạn ak

le_minh
24-03-13, 04:55 PM
ai chỉ mình với thanks

Mình cũng giống như bạn dùng client việt hóa không vào được nhưng dùng client TQ thì đăng nhâp bình thường chơi thoải mái có điều sever này không dùng được client việt hóa thì phải .Ai dùng được client việt hóa chạy trên sever này xin chỉ giáo dùm thật Cảm ơn nhiều

ankol479
24-03-13, 04:59 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

t có thấy c enable card ảo đâu( đúng không nhỉ ) ?? enable nó lên, rồi vào Winserver2003 ảo đánh lệnh ping 192.168.1.8 nếu hiển thị <1ms TTL 64 là ok rồi... mình set card mạng ảo như thế thì mới vào kết nối Ubutun , có lẽ thử đợi câu trả lời thêm của các bạn khác xem

taoneku
24-03-13, 05:29 PM
a e dùng client việt hóa thì up file patchinfo.txt vs LoginServer.txt len 1 web nào đó như google vậy rồi sửa file launch.ini trong game rồi vào game = launch.exe là dc thôi. mình thì bị lỗi j đó client của TLBB Legend thì vào game ko mỡ shop dc còn dùng client dai yen thì mỏ shop dc client dai yen ko hiển thị tv dc hết còn client ko mỡ shop dc thì hiện thị đầy đủ. ai có client vh chuẩn ích lổi share cho a e dùng nha,

vấn đề của bạn thì bạn nên chọn mạng Bridged và tắt các mạng VMware Network Adapter VMnet1 vs VMware Network Adapter VMnet8 đi là ok ngay trước khi làm diều này. bạn nên kiểm tra xem trong mạng lan của có bị trùng ip với 2 máy ảo ko rồi hẳng làm 100% ping ok
thêm 1 điều nữa bạn nên tắt tường lửa truóc khi thực hiện nhé .!

ankol479
24-03-13, 05:37 PM
a e dùng client việt hóa thì up file patchinfo.txt vs LoginServer.txt len 1 web nào đó như google vậy rồi sửa file launch.ini trong game rồi vào game = launch.exe là dc thôi. mình thì bị lỗi j đó client của TLBB Legend thì vào game ko mỡ shop dc còn dùng client dai yen thì mỏ shop dc client dai yen ko hiển thị tv dc hết còn client ko mỡ shop dc thì hiện thị đầy đủ. ai có client vh chuẩn ích lổi share cho a e dùng nha,

vấn đề của bạn thì bạn nên chọn mạng Bridged và tắt các mạng VMware Network Adapter VMnet1 vs VMware Network Adapter VMnet8 đi là ok ngay trước khi làm diều này. bạn nên kiểm tra xem trong mạng lan của có bị trùng ip với 2 máy ảo ko rồi hẳng làm 100% ping ok
thêm 1 điều nữa bạn nên tắt tường lửa truóc khi thực hiện nhé .!

hic tại sao cilent của mình với Sever không kết nối được, có ai pro chỉ giáo dùm mình với :(

le_minh
24-03-13, 05:43 PM
[QUOTE=taoneku;741292]a e dùng client việt hóa thì up file patchinfo.txt vs LoginServer.txt len 1 web nào đó như google vậy rồi sửa file launch.ini trong game rồi vào game = launch.exe là dc thôi. mình thì bị lỗi j đó client của TLBB Legend thì vào game ko mỡ shop dc còn dùng client dai yen thì mỏ shop dc client dai yen ko hiển thị tv dc hết còn client ko mỡ shop dc thì hiện thị đầy đủ. ai có client vh chuẩn ích lổi share cho a e dùng nha,[COLOR="Silver"]

up file như thế nào bạn hướng dẩn cụ thể được không dù vì dùng client việt hóa dễ hơn client TQ nhiều thanks

ankol479
24-03-13, 06:23 PM

taoneku
24-03-13, 06:32 PM
[QUOTE=taoneku;741292]a e dùng client việt hóa thì up file patchinfo.txt vs LoginServer.txt len 1 web nào đó như google vậy rồi sửa file launch.ini trong game rồi vào game = launch.exe là dc thôi. mình thì bị lỗi j đó client của TLBB Legend thì vào game ko mỡ shop dc còn dùng client dai yen thì mỏ shop dc client dai yen ko hiển thị tv dc hết còn client ko mỡ shop dc thì hiện thị đầy đủ. ai có client vh chuẩn ích lổi share cho a e dùng nha,[COLOR="Silver"]

up file như thế nào bạn hướng dẩn cụ thể được không dù vì dùng client việt hóa dễ hơn client TQ nhiều thanks

nói = cách này thì khó hiểu lắm. bạn vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> dăng nhập ac google rồi úp
có j ko hiểu bạn inbox cho mình + teamvier viet hóa mình giúp
còn nếu bạn ko bít thì minh cho bạn mượn nè
2 cái này bạn chép vào launch.ini nhé lưu ý cái này chỉ chạy dc ofline

le_minh
24-03-13, 06:59 PM
[QUOTE=le_minh;741301]

nói = cách này thì khó hiểu lắm. bạn vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> dăng nhập ac google rồi úp
có j ko hiểu bạn inbox cho mình + teamvier viet hóa mình giúp
còn nếu bạn ko bít thì minh cho bạn mượn nè
2 cái này bạn chép vào launch.ini nhé lưu ý cái này chỉ chạy dc ofline

taoneku
24-03-13, 07:06 PM
cha nội này kêu giúp mà pm ko trả lời giúp = j

hvh2208
24-03-13, 07:28 PM
híc mình đã disable tất cả các mạng và enable cái mạng ảo lên nhưng khi kết nối vẫn báo lỗi không kết nối được ID

ankol479
24-03-13, 07:39 PM
híc mình đã disable tất cả các mạng và enable cái mạng ảo lên nhưng khi kết nối vẫn báo lỗi không kết nối được ID

đây c làm theo các bước mình bảo nhá, minh làm được rồi
1 . nếu c sử dụng mạng chung với nhiều người khác thì hãy tạo 1 card mạng ảo và set nó là 192.168.1.8 , để đảm bảo set mạng ảo thành công thì hãy lựa lúc nào mọi người ngủ hết rồi treo đến lúc mọi người bật máy hoặc không thì mặt dày qua hỏi và xin các anh chuyển qua IP khác nếu họ không phải là IP tự dò ( vẫn đặt Enanble với card mạng ảo đấy nhé )
2 . sau khi card mạng ảo thành công đăng nhập cùng lúc Win sv 2003 + Ubuntu và kiểm tra ping 192.168.1.8 trong Winsv ảo ( như cách bạn kiểm tra trong windown thật ) với câu lệnh "ping 192.168.1.8" :
+ nếu là "request time out " tức là vẫn trùng ping với 1 máy thật
+ nếu là time <1 ms TTL 64 là thành công
3. thực hành đúng như video hướng dẫn
4. thay đổi loginsever như chủ topic hướng dẫn
5. tắt mỗi card mạng ảo đi
6. vào game là ok

trường hợp tạo shortcut game thêm "-fl " mà không thành công thì down thêm cái DaiYen306 về và làm tương tự , sau đó vào shortcut của DaiYen 325 ( đã thêm -fl ) là vào được

chơi chán thì bật card mạng ảo lên để cho người khác không sử dụng được IP 192.168.1.8 ^^

tốt nhất là đừng sử dụng bản TLBB của TQ vì chữ to, và dịch chán lắm, bản cilent DaiYen 325 dịch tốt hơn lại không bị dis

chúc thành công

à ai biết add KNB vào game qua navicat không chỉ giáo dùm với

somahaha
24-03-13, 07:42 PM
\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/
tới chọn nhân vật thì nó đứng như vậy lun. dù có tắt win server 2003 vs ubuntu.
thì nó cũng vậy lun, không thông báo mất kết nối hay gì hết.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pimage2.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vào trong win 2003 thấy tab chạy:
cd /home/tlbb/Server
./Server
thấy có dòng này nè.
ERROR: IncomingPlayerManager::SaveExtLog open file error!

;));));));));));))

hvh2208
24-03-13, 08:00 PM
híc mình đã làm giống bạn rồi khi enable cái card mạng ảo thì ping là 128 còn khi disable đi để mạng thật thì ping là requestime out

kinzero
24-03-13, 08:04 PM
nào pm yahoo chữ ký chỉnh giúp cho vài người, teamview 8 nhé.

wermanhme1990
24-03-13, 08:05 PM
\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/
tới chọn nhân vật thì nó đứng như vậy lun. dù có tắt win server 2003 vs ubuntu.
thì nó cũng vậy lun, không thông báo mất kết nối hay gì hết.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pimage2.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pimage2.bmp)

vào trong win 2003 thấy tab chạy:
cd /home/tlbb/Server
./Server
thấy có dòng này nè.
ERROR: IncomingPlayerManager::SaveExtLog open file error!

;));));));));));))
Mình cũng từng bị lỗi như bạn khi dùng Client China gốc. nếu dùng của Đại Yến thì vào bình thường!

ankol479
24-03-13, 08:09 PM
híc mình đã làm giống bạn rồi khi enable cái card mạng ảo thì ping là 128 còn khi disable đi để mạng thật thì ping là requestime out

bạn không hiểu ý mình à, khi bạn set mạng cho card mạng ảo, bạn vào trong Win Sv 2003 ( win ảo chạy trong WM ấy ) kiểm tra nếu là Time < 1 ms TTL 64 nghĩa là nó đã kết nối đến bing, bạn hãy kiểm tra đi đã, nếu được rồi thì chạy theo đúng hướng dẫn của video, trước khi vào game hãy tắt card mạng ảo đi... làm trình tự là vào được game mà

kinzero
24-03-13, 08:28 PM
bạn không hiểu ý mình à, khi bạn set mạng cho card mạng ảo, bạn vào trong Win Sv 2003 ( win ảo chạy trong WM ấy ) kiểm tra nếu là Time < 1 ms TTL 64 nghĩa là nó đã kết nối đến bing, bạn hãy kiểm tra đi đã, nếu được rồi thì chạy theo đúng hướng dẫn của video, trước khi vào game hãy tắt card mạng ảo đi... làm trình tự là vào được game mà

bạn này ko dùng 7Z hoặc không test chip VMW
-> dùng 7z thay cho winrar
-> test Chip cho lên chip 2 hoặc 4
-> ram tăng lên 500mb là ok

somahaha
24-03-13, 09:25 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pimage3.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

\m/\m/\m/\m/\m/ đỡ hơn lúc trước 1 chút rồi , có thông báo khi lâu quá ko vào được.

cho hỏi là có acc tạo sẵn không vậy. chắc là tạo acc mới bị lỗi. bí :-s
:Laluot_101:

hvh2208
24-03-13, 10:23 PM
khổ quá mình làm giống hệt cậu rồi vào win 2003 ping máy ảo là 128 chứ khong phải là 64 trong khi đó đã disable tất cả các car mạng khác còn nếu chỉ disable car mạng ảo thôi thì riques time out bạn hiểu chưa

ankol479
24-03-13, 11:51 PM
khổ quá mình làm giống hệt cậu rồi vào win 2003 ping máy ảo là 128 chứ khong phải là 64 trong khi đó đã disable tất cả các car mạng khác còn nếu chỉ disable car mạng ảo thôi thì riques time out bạn hiểu chưa

thế c kiểm tra ping của 192.168.1.6 là gì ??

longnhj2
25-03-13, 12:21 AM

Cậu Lv nhiu rùi sao không lên được cấp

ai Không làm được pm tớ giúp config mạng

hvh2208
25-03-13, 08:01 AM

hvh2208
25-03-13, 08:18 AM
híc bác nào cài hộ bằng teamview cho mình với mình bó tay thôi ghost lại máy cho nó may mắn cái đã

ankol479
25-03-13, 08:21 AM

kiểm tra cả 2

hvh2208
25-03-13, 08:28 AM

kinzero
25-03-13, 09:03 AM

kinzero
25-03-13, 09:19 AM

bạn vô navicat nhé.............................................. ..

GoldenPhoenix
25-03-13, 09:21 AM

Cách của bạn làm mấy lần rồi cũng thế thôi.

kinzero
25-03-13, 09:27 AM
Cách của bạn làm mấy lần rồi cũng thế thôi.

teamview 8 chỉnh cho, ko bao giờ có chuyện ko đc

hvh2208
25-03-13, 09:33 AM
híc đang hí hửng tưởng có người cài hộ cho bụp cái mất mạng nhục ơi là nhục
mà bác nào cài hộ mình thế nói tên để mình còn thank nào^^

taoneku
25-03-13, 09:40 AM
HD = video nè

lam giống video sẻ dc có j pm YM thanhua77
nhớ thanks nha

ankol479
25-03-13, 11:18 AM

taoneku
25-03-13, 11:32 AM

level mình vẫn lên bt mà bạn xem lại di nhé

ankol479
25-03-13, 12:00 PM
chán ghê, nó không lên cho :( dù để ở Đại Lý cũng không lên được thậm chí chỉ dừng ở mức 10k EXP :(

hvh2208
25-03-13, 02:28 PM
hu hu bác nào đang giúp mình thì giúp cho trót đi chứ để thế này đợi lâu quá

h13579
25-03-13, 02:59 PM
Ai biết fix cái này không ......

somahaha
25-03-13, 03:04 PM

:-*:-*:-*:-*:-*:-*
cái này tắt bảng đó đi, rồi cho reset lại ubuntu rồi mở lại là được.
nó mất kết nối chứ không có gì.

sẵn đây có ai biết sao lúc chọn nv vào bị mất kết nối máy chủ , có lúc lại là bảo trì không.

h13579
25-03-13, 03:27 PM
:-*:-*:-*:-*:-*:-*
cái này tắt bảng đó đi, rồi cho reset lại ubuntu rồi mở lại là được.
nó mất kết nối chứ không có gì.

sẵn đây có ai biết sao lúc chọn nv vào bị mất kết nối máy chủ , có lúc lại là bảo trì không.
rs ubuntu vẫn không được .......

longnhj2
25-03-13, 05:52 PM
Mình lúc sáng cài hộ cậu đấy :)\m/

talaclone
25-03-13, 06:58 PM
reset lại time máy ảo win2003 là hết lỗi này mà.

h13579
25-03-13, 08:36 PM
reset lại time máy ảo win2003 là hết lỗi này mà.
Làm như thế nào thế bác, chỉ mình với :D

duytungk87
26-03-13, 08:32 PM
Bạn nào giúp mình với mình đăng nhập đc vào game nhưng mà không hiện nhân vật
Chỉ nhìn thấy tên, bấm di chuyển thì bị lỗi văng ra ngoài

pr0vanban1
28-03-13, 05:36 PM
Bạn có thể cho mình xin YH của bạn đc ko, send vào hòm thư cho mình nhé, tks bạn

zzanhhungzz
29-03-13, 09:43 AM
mình không kết nối được ubuntu, ping 192.168.1.8 không được, cài card mạng ảo cũng ping không được, bạn nào có thể nén file server lại rồi coppy ra máy thật để share cho anh em không kết nối được với ubutu như mình, để chép vô server của hà hoàng chơi.
XIn cám ơn nhiều.

thanh2012
01-04-13, 06:21 AM
wermanhme1990 ơi pmmm Y!H nhuttthanh121212 dc hok mình có vài thứ hỏi bạn

tuyettinh88
08-04-13, 09:24 AM
Tôi không thể nào đăng nhập vào được với client đại yến. Chép path thì toàn tàu.

[Mr.K]
08-04-13, 10:04 AM
bạn ơi. cho mình xin cái YH đc k, mình làm vài bước bị lỗi tùm lum, giúp mình vs hjx

huyhoang1493
09-04-13, 08:04 AM
I.Yêu cầu: Ram 2G trở lên, cài font china để hiển thị được rỏ, không cài cũng được
II. Công cụ:
Dùng để giải nén: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

1.VMware:
Key:
2.Server: Win 2003+Ubunth

VERSION 1
SERVER_BEGINTLBB
Dai Yen,Tokyo (v3.2),1,201,3,1,0,Version 320,192.168.1.8:7377,192.168.1.8:7377,192.168.1.8: 7377,192.168.1.8:7377,2
SERVER_END

4.Hướng dẫn:
Clip hướng dẫn các bạn không mở được thì đổi lại tên sẻ mở được

Lưu ý:
Ubunth:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 4.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 5.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 6.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Một số hình ảnh:
làm sao đăng nhập vậy bạn. mình cài xong hết rồi nhưng không biết đăng nhập game thế nào

tvdore
09-04-13, 08:10 AM
sao tui chép pacth vào toàn tiếng tàu vậy mấy bạn?

huyhoang1493
09-04-13, 08:16 AM
có phải fix lại mạng không tôi đăng nhập mà không được

tvdore
09-04-13, 08:21 AM
có phải fix lại mạng không tôi đăng nhập mà không được

huyhoang1493
09-04-13, 08:30 AM
đăng nhập mãi vẫn báo kiểm tra kết nối mạng mặc dù ping thông rồi

tvdore
09-04-13, 08:40 AM
đăng nhập mãi vẫn báo kiểm tra kết nối mạng mặc dù ping thông rồi

luckyhappy
10-04-13, 09:36 AM

[Mr.K]
10-04-13, 11:20 PM
ai cần hỗ trợ cài sv này pm YH 0904290692 mình giúp nhé. đã cài ok

congdongviet
11-04-13, 09:10 AM
Sever vào chơi mả thấy toàn tiếng tàu nãn ghê.............................................. ................

ironhide
11-04-13, 11:40 PM

1. Đầu tiên c nên kiểm tra IP của Ubuntu đã đúng là 192.168.1.8 chưa, cách kiểm tra là login Ubuntu, sau đó đánh lệnh ifconfig, nếu đúng, nó sẽ ra 2 card, 1 là card mạng localhost của nó, 2 là card Ethernet, tên là ethx, (x là số nhé). Còn nếu ko ra card mạng ethx nào, c đánh tiếp lệnh dhclient. sau đó dùng lệnh ifconfig tiếp để xem tình hình ra sao. Sau khi đánh dhclient là c đã bật card mạng Ethernet rồi, bjo chỉ cần xem IP của nó đã đúng là 192.168.1.8 chưa. nếu chưa đúng, sử dụng lệnh ifconfig ethx (x là số mà vừa nãy c đánh ifconfig nó ra ethernet mấy nhé) 192.168.1.8 up. Vậy là đã đổi đựoc IP của ubuntu của c về 192.168.1.8 rồi.

2. Vẫn ko ping đc 192.168.1.8 thì kiểm tra setting của Vm ware xem có đang để card mạng kiểu Bridge chưa, vì chọn cái này c sẽ biến Ubuntu thành 1 máy đứng ngang hàng máy thật, IP 192.168.1.8 là IP mà mordem của c cấp phát cho. tưong tự máy ảo Win 2k3 cũng phải để là Bridge

Thường thì trừong hợp số 2 ko hay gặp, đa số là trừong hợp 1 thôi. T cũng bị như vậy và đã ping đc ok

Bệnh ko thể connect đc Ubuntu, do chưa phải là 192.168.1.8, xem cách fix của mình ở trên

Sói Đẹp Trai
12-04-13, 11:13 AM
Cái này video HD đã quá rõ ràng làm y theo như vậy run được luôn. Chỉ có điều là tiếng tàu nhưng cái này có thể VH đc còn client chưa hợp nên ko hiển thị hết đồ được đâm ra chưa hoàn chỉnh đấy thôi. Ý tưởng này rất hay khỏi phải ngốn nhiều ram

[Mr.K]
12-04-13, 11:45 PM
Cái này video HD đã quá rõ ràng làm y theo như vậy run được luôn. Chỉ có điều là tiếng tàu nhưng cái này có thể VH đc còn client chưa hợp nên ko hiển thị hết đồ được đâm ra chưa hoàn chỉnh đấy thôi. Ý tưởng này rất hay khỏi phải ngốn nhiều ram
chuẩn, về ý tưởng làm theo kiểu này mất k đến 1Gb ram cho 2 cái máy ảo + tuy nhiên sever này thì k hợp lý lắm... NPC lung tung hjx... giờ đang định việt hóa lại vs lại sắp xếp lại chỗ đứng của NPC cho phù hợp.
nhưng giờ muốn cho nó hiện chữ TQ để việt hóa cho dễ, mới down đc cái client mới nhất của Sohu về rồi nwhung mà k vào game đc

lý do là file game.exe k vào đc, bắt chạy file launch.exe, chạy file Launch thì phải sửa file ini, sau đó đã cài Apache cho Win 2k3 rồi cho Client kết nối update tại đó nhưng k hiểu sao vẫn k đc :|... ai biết hỗ trợ tớ cái nào

longpro22
13-04-13, 12:17 AM
có ai giúp mình với, chạy sever ok hết rồi mà lúc tạo nhân vật xong vào game thì báo là đang bảo dưỡng máy chủ là sao :((

ironhide
13-04-13, 12:19 PM
có ai giúp mình với, chạy sever ok hết rồi mà lúc tạo nhân vật xong vào game thì báo là đang bảo dưỡng máy chủ là sao :((
Ai giúp mình với. Mình cũng gặp tình trạng như bạn này. Và con nữa mình đánh quái đủ xp rồi nhưng ko hiện nút thăng cấp. Chi thấy thông báo xp bạn đã đạt tới thượng hạng

Sói Đẹp Trai
14-04-13, 07:37 PM
Chính xác là cái lỗi ko lên exp là do client. Của thằng tàu thì sửa đằng trời vẫn ko vào đc. Còn của các sv lậu thì NPC sắp xếp lung sờ tung hết cả đâm ra. Client của đại ka Huy thì hiển thị gần đủ item nhưng vào thành thị là disconect luôn :v

lovedawn
14-04-13, 10:58 PM
mình thì làm hết tất cả các bước, ping ok luôn rồi.
Có ai biết giúp mình với...hjx

ironhide
15-04-13, 08:00 AM
ai cho mình xin link down client của sv này được không . mình down client của đại yến . thì lỗi xp ko lên cấp được . thank

zmioduz
15-04-13, 08:47 AM
ai cho mình xin link down client của sv này được không . mình down client của đại yến . thì lỗi xp ko lên cấp được . thank

có thể dùng client này được không vậy

???????????????????????

sao TBBL FPT 17/4/2013 open beta có version 2.95 hay 3.15 vậy mà sever nó tới 3.20 :-o

ironhide
15-04-13, 11:31 AM
xin việt hóa NPC chính ở thành đại lý ...
Mình thử việt hóa NPC ở đại lý nhưng có 1 số NPC chức năng chính thì mình ko thể làm được vì file Script.dat ko thể mở được . nên mình ko biết file script của NPC đó ở đâu
ai có thể sahre cho mình được không ? hoặc là file scrip.dat ko mã hóa dùm mình
cám ơn mọi người

[Mr.K]
15-04-13, 11:14 PM
xin việt hóa NPC chính ở thành đại lý ...
Mình thử việt hóa NPC ở đại lý nhưng có 1 số NPC chức năng chính thì mình ko thể làm được vì file Script.dat ko thể mở được . nên mình ko biết file script của NPC đó ở đâu
ai có thể sahre cho mình được không ? hoặc là file scrip.dat ko mã hóa dùm mình
cám ơn mọi người

vẫn mở đc mà, pm YH tớ tớ vs cậu trao đổi, tớ cũng đang việt hóa mà bị lỗi tên NPC. Hiện cả tọa độ ở tên vs title...
YH 0904290692

ironhide
16-04-13, 04:39 PM
Tớ bị lỗi full ảo hòm đồ . ai biết cách fix ko chỉ mình với . mong trả lời từng phút :D
cám ơn mọi người

longpro22
16-04-13, 07:27 PM
mình cài vô đựoc rồi, bạn nào bị lỗi đang bảo dưỡng máy chủ thì thử làm theo mình xem nhé

1./ thử chỉnh lại ngày tháng năm win ảo(win 2003 ấy :|) cho trùng với ngày tháng năm máy thật
2./chạy server theo thứ tự là : 1/ shm 2/world 3/server 4/login
đừng chạy server fix và login fix nha :|
3./chỉng ping card mạng ảo của mình là 192.168.1.2 :-"

ta070492
17-04-13, 06:05 AM
HD = video nè

lam giống video sẻ dc có j pm YM thanhua77
nhớ thanks nha
bạn ơi. pmm yahoo giúp mình qua Team Viewer với 30 char nhé ... Mình ko sao sửa được lỗi IP :((
Yahoo royalvsphoneix

hoangnam_hdx
17-04-13, 08:13 AM
Ai hướng dẫn mình dung client của TLBB FPT
version 3.15.0180 mới update hôm nay 27/04/2013

ta070492
17-04-13, 08:22 AM
:)) ông ơi. Client hiện tại của chủ thread còn đang lỗi ầm ầm. giờ chạy client FPT chắc diss luôn quá

zmioduz
17-04-13, 09:28 AM

công nhận là client FPT việt hóa 90-100% nhưng mà client version có 3.15 à. đợi nó update đi

sever này dùng client 3.20 mà

phikhanhpdct
17-04-13, 03:44 PM
key la j vay may nguoi
chi tui voi tui danh key la maomao ko dc

ta070492
17-04-13, 10:33 PM
key la j vay may nguoi
chi tui voi tui danh key la maomao ko dc
Ubuntu login
root
maomao 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

[Mr.K]
20-04-13, 12:02 AM
Tình hình là thấy cái sv này khá là ổn. ae nào có ý tưởng Việt Hóa. lập team cho tớ vào với nhé :|:|... còn non và xanh nên cần có người HD cách Việt hóa nhanh hơn, tớ VH rùa quá >"<

tuongchot42
20-04-13, 01:34 AM
thấy thớt post tấm hình đã việt hóa rồi mà sao mấy pa trên kia kêu toàn tiếng tàu là sao ta

zmioduz
20-04-13, 08:47 AM
thấy thớt post tấm hình đã việt hóa rồi mà sao mấy pa trên kia kêu toàn tiếng tàu là sao ta

FPT update gì mà chậm quá
Patch Update từ 3.15.0160-3.15.0180

khi nào mới lên 3.20 bằng version sever đây

longpro22
20-04-13, 09:13 AM
chỉ có mấy cái cơ bản thôi bạn à, chứ vô toàn chữ giun không hà:-L:-L:-L

ironhide
20-04-13, 09:30 AM
ai hướng dẫn mình kiếm đồ sv này với nhé . đánh boss toàn ra đồ gì ko à .
và mình đang bị lỗi hòm đồ ảo nữa . ai chỉ mình cách sửa với nhé
Cám ơn nhiều

ironhide
20-04-13, 10:12 AM
Nhầm 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrr

ta070492
20-04-13, 11:54 AM
II. Công cụ:

1.VMware:
Key:
2.Server: Win 2003+Ubunth

VERSION 1
SERVER_BEGINTLBB
SERVER_END

4.Hướng dẫn:
Clip hướng dẫn các bạn không mở được thì đổi lại tên sẻ mở được

Lưu ý:
Ubunth:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 6.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 6.jpg)

Một số hình ảnh:
2 cái ảnh cuối nhìn lừa tình vậy. Tớ chạy sever xong thì vào toàn tiếng tàu ko à. làm gì có việt hóa thế kia

ironhide
20-04-13, 03:14 PM
2 cái ảnh cuối nhìn lừa tình vậy. Tớ chạy sever xong thì vào toàn tiếng tàu ko à. làm gì có việt hóa thế kia

ta070492
21-04-13, 10:14 AM
Chạy sever xong vào chơi làm gì có tiếng việt mà bảo đúng

caduoi
21-04-13, 05:50 PM
Mấy pác cho em hỏi ...em chạy server thành công...nhưng khi giãi nén client Đại Yến 325 tạo shortcus vào game thữ thì nó bão crash reports là sao..ai chỉ em cách fix với

dodt93
22-04-13, 02:39 AM
uk bản này VH ít quá...toa độ của các NPC sai nữa..chỉ 1 đằng đi 1 nẻo..đang test thử clien của HuyKhang share xem nt nếu ok mình báo cho ae bít .

Cùng ý kiến 8-x8-x8-x8-x8-x8-x

[Mr.K]
22-04-13, 08:14 AM
các ông dí nguyên cái file update trong ổ của cái win2k3 vào thì lấy đâu ra việt hóa :|.. cái client việt hóa thì các ông đè bản client TQ vào nó thành thế là phải rồi :|.....

dodt93
22-04-13, 09:56 AM
;752350']các ông dí nguyên cái file update trong ổ của cái win2k3 vào thì lấy đâu ra việt hóa :|.. cái client việt hóa thì các ông đè bản client TQ vào nó thành thế là phải rồi :|.....

vẫn Việt hóa nhé bạn.........
:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?

ta070492
23-04-13, 07:17 PM
vẫn Việt hóa nhé bạn.........
:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?
Thế thì phải làm thế nào hả bạn. Hướng dẫn mình với

dodt93
23-04-13, 08:03 PM
Thế thì phải làm thế nào hả bạn. Hướng dẫn mình với

Chép patch TQ vào đại yến vẫn còn việt hóa nhé, chi bị font chữ hỏng thôi.....
add font chữ VN vào client là dc

Xem lại phần viết hóa hướng dẫn bên ngoài nhé

;;);;);;);;)

ta070492
23-04-13, 11:15 PM
Chép patch TQ vào đại yến vẫn còn việt hóa nhé, chi bị font chữ hỏng thôi.....
add font chữ VN vào client là dc

;;);;);;);;)
Chép patch TQ vào client đại yến thì mình làm đc . dùng winscp. còn add font chữ VN vào client thì cần dùng đĩa win à. Mình chưa add font chữ VN vào client bao giờ

dodt93
24-04-13, 03:23 AM
Chép patch TQ vào client đại yến thì mình làm đc . dùng winscp. còn add font chữ VN vào client thì cần dùng đĩa win à. Mình chưa add font chữ VN vào client bao giờ

- Mở file Bin\System.cfg trong client ra và add thêm dòng dưới vào cuối file:
Code:
System_CodePage=1258
- Dùng AXPPacker mở file Interface.axp trong folder Data của client ra, kéo xuống tới folder Schema và add thêm file font Tahoma ở trên vào.

Sói Đẹp Trai
24-04-13, 04:57 PM
Chuột phải cái shortcut game.exe ra màn hình thêm cái -fl vào cuối run bình thường ko cần sửa gì hết.

quanact
25-04-13, 03:12 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

có cái lỗi này, không quan trọng lắm nhưng nó cứ báo lỗi ghét quá

ta070492
25-04-13, 04:10 AM
Chuột phải cái shortcut game.exe ra màn hình thêm cái -fl vào cuối run bình thường ko cần sửa gì hết.
Vẫn bị bạn Hà Hoàng ơi. Tớ tạo shortcut rồi sao vẫn lỗi font. nhìn nửa ta nửa tàu:Laluot_212: Ví Dụ Điển Hình : aÊÓưỡ

Sói Đẹp Trai
25-04-13, 08:00 PM
Vẫn bị bạn Hà Hoàng ơi. Tớ tạo shortcut rồi sao vẫn lỗi font. nhìn nửa ta nửa tàu:Laluot_212: Ví Dụ Điển Hình : aÊÓưỡCài font tàu khựa là đc. Mấy cái aÊÓưỡ là tiếng tàu đấy. Hình như là Trang Bị Khoan Thành Công đúng ko. Tạo shortcut là chỉ để vào game thôi :) Còn cái kia thì cài font tàu khựa vào là đc :#

deathsoul
26-04-13, 01:38 AM

ta070492
26-04-13, 10:54 AM
Cài font tàu khựa là đc. Mấy cái aÊÓưỡ là tiếng tàu đấy. Hình như là Trang Bị Khoan Thành Công đúng ko. Tạo shortcut là chỉ để vào game thôi :) Còn cái kia thì cài font tàu khựa vào là đc :#
Khoan thành công gì chứ. NPC. Nhân Vật.Shop. Tất thảy đều có tiếng tàu + ngôn ngữ đa dạng aÊÓưỡ.Chứ có việt hóa đâu. Để cái ảnh trên topic lừa tình thật đấy

[Mr.K]
26-04-13, 01:14 PM
ai biết cách add thêm item vào shop hướng dẫn đi, shop thiếu nhiều đồ quá, k biết nó nằm ở file nào nhỉ

Superman
26-04-13, 03:29 PM
;754052']ai biết cách add thêm item vào shop hướng dẫn đi, shop thiếu nhiều đồ quá, k biết nó nằm ở file nào nhỉ

tất cả vật phẫm nằm ổ 2 file EquipBase.txt,Commonitem.txt

boyschoolcm
26-04-13, 04:11 PM

[Mr.K]
26-04-13, 05:22 PM
tất cả vật phẫm nằm ổ 2 file EquipBase.txt,Commonitem.txt 1 mả >"<... file 6MB mà trong trong shop lèo tèo đc vài món thế nhỉ >"<

Superman
26-04-13, 06:01 PM
;754148']1 mả >"<... file 6MB mà trong trong shop lèo tèo đc vài món thế nhỉ >"<

2 file chưa ID vật phẫm đâu phải shop đâu mà hiện thị ra ,mo Shoptable,txt ra thêm ID vật phẩm vào

[Mr.K]
26-04-13, 06:37 PM
2 file chưa ID vật phẫm đâu phải shop đâu mà hiện thị ra ,mo Shoptable,txt ra thêm ID vật phẩm vào
để mò thêm xem >"<

[info]
monstercount=160

[monster0]
guid=16067269
type=194
name=Íôºµ
title=¾ÅÖƯÉ̀•₫‚÷ËÍÈË
pos_x=326
pos_z=269
dir=28
script_id=210505
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster1]
guid=955893
type=134
name=܇‚÷Áx
title=óAƠ¾ÀÏé›
pos_x=218
pos_z=337
dir=27
script_id=400956
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=50

[monster2]
guid=3526379
type=194
name=…ǵ²ư
title=óAƠ¾ÀÏé›
pos_x=235
pos_z=322
dir=18
script_id=210505
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster3]
guid=4030562
type=104
name=¹ ¼ƒÈÊ
title=±ø²¿ÉĐ•ø
pos_x=237
pos_z=236
dir=27
script_id=30
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=46

[monster4]
guid=3445736
type=150
name=½đÁù ”
title=åXÇf½Ó‘ªÊ¹
pos_x=303
pos_z=314
dir=22
script_id=100
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster5]
guid=3456218
type=104
name=ͯ؞
title=ơí¾Ï´óِÁ®ÔLʹ
pos_x=303
pos_z=193
dir=22
script_id=4
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=25

[monster6]
guid=3388314
type=128
name=ÏĺîÈÊ
title=¸‚¼¼ˆö½Ó̉ưÈË
pos_x=
pos_z=
dir=0
script_id=144
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=48

[monster7]
guid=8472974
type=602
name=ë…º­ƒº
title=Đ₫Îäu‚÷ËÍʹ
pos_x=275
pos_z=293
dir=27
script_id=118
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=-1
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster8]
guid=14260381
type=30
name=°×ĂÈÉú
title=úÉú̀Ă´ó®”¼̉
pos_x=230
pos_z=308
dir=27
script_id=49
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=-1
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=40

[monster9]
guid=14260836
type=182
name=°×·fÖĐ
title=ÑaˎÉ̀ÈË
pos_x=226
pos_z=309
dir=27
script_id=85
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=-1
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster10]
guid=4029865
type=169
name=¶­²ư
title=Ê×ï—µêâ·Ó‹
pos_x=279
pos_z=313
dir=27
script_id=117
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster11]
guid=3439273
type=148
name=¹ ½y
title=¾ÆµêƠÆ™™
pos_x=243
pos_z=282
dir=9
script_id=59
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster12]
guid=3442759
type=148
name=·ÏÆ·ÇåÀí
title=
pos_x=0
pos_z=0
dir=18
script_id=74
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=18
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster13]
guid=3671085
type=148
name=ºÎÉú¸»
title=åXÇf²ÄÁÏÉ̀
pos_x=352
pos_z=247
dir=27
script_id=74
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=18
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster14]
guid=4029792
type=154
name=ÙZ×÷Ơä
title=Ê×ï—µêƠÆ™™
pos_x=282
pos_z=314
dir=27
script_id=54
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster15]
guid=15297267
type=149
name=ËKơŽ
title=ÜøƠä¾Æ˜ÇÀÏé›
pos_x=224
pos_z=296
dir=11
script_id=102
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster16]
guid=3445575
type=146
name=ÀÉ·̣ÈË
title=Ö錚É̀ÈË
pos_x=159
pos_z=288
dir=9
script_id=65
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=32
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster17]
guid=6822654
type=170
name=ÁÖ½đưˆ
title=ÎäÆ÷µêâ·Ó‹
pos_x=309
pos_z=298
dir=18
script_id=115
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=-1
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster18]
guid=4062858
type=149
name=†̀Ñ}Ê¢
title=¾ÅÖƯÉ̀•₫ÀÏé›
pos_x=330
pos_z=299
dir=9
script_id=109
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster19]
guid=16503878
type=149
name=†̀֏V
title=Âåê–É̀ÈË
pos_x=272
pos_z=255
dir=14
script_id=126
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=-1
patrol_id=-1
shop0=34
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster20]
guid=3454595
type=151
name=ÜǸ£Ïé
title=ësØ›µêƠÆ™™
pos_x=348
pos_z=285
dir=9
script_id=99
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=16
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster21]
guid=6822878
type=168
name=̀ƠµĂŒš
title=·₫ï—µêâ·Ó‹
pos_x=274
pos_z=322
dir=11
script_id=116
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=-1
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster22]
guid=3446044
type=167
name=̀ị̈”øQ
title=܇·̣
pos_x=229
pos_z=325
dir=27
script_id=104
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=138
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster23]
guid=13147138
type=370
name=ÍơµÂÙF
title=±øÆ÷µê´ó®”¼̉
pos_x=308
pos_z=294
dir=18
script_id=50
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=-1
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster24]
guid=12612418
type=397
name=Î鶡
title=²¨Ë¹É̀ÈË
pos_x=185
pos_z=254
dir=22
script_id=123
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=-1
patrol_id=-1
shop0=105
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster25]
guid=3445695
type=163
name=ë…ẮẮ
title=ÏxøB·»·»Ö÷
pos_x=275
pos_z=295
dir=0
script_id=101
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster26]
guid=8640853
type=164
name=ë…ÇåÇå
title=Ơä«FÓĂÆ·É̀ÈË
pos_x=265
pos_z=281
dir=9
script_id=120
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=102
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster27]
guid=3438140
type=186
name=ƠçΨ˼
title=·₫ï—µêƠÆ™™
pos_x=277
pos_z=322
dir=18
script_id=51
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster28]
guid=14260966
type=182
name=°×·fĂ÷
title=ˎÀíŒW´óŽŸ
pos_x=229
pos_z=302
dir=9
script_id=84
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=-1
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster29]
guid=3388313
type=101
name=²̀±å
title=Î÷¾©˜ĐĂÜʹ
pos_x=254
pos_z=163
dir=27
script_id=2
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=48

[monster30]
guid=4133371
type=109
name=ꐷ̣Ö®
title=‘ô²¿ÉĐ•ø
pos_x=239
pos_z=204
dir=0
script_id=112
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=36

[monster31]
guid=3442598
type=154
name=êÏÈÉú
title=åXÇfÙ~·¿
pos_x=183
pos_z=299
dir=27
script_id=76
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster32]
guid=3389606
type=604
name=êÓÀÈÊ
title=Âåê–½û܊ָ“]ʹ
pos_x=270
pos_z=232
dir=27
script_id=311002
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=36

[monster33]
guid=3442589
type=154
name=ñ̉ÏÈÉú
title=åXÇfÙ~·¿
pos_x=191
pos_z=299
dir=9
script_id=76
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster34]
guid=6518714
type=189
name=¶¬¶¬
title=¼ÄÊÛ
pos_x=254
pos_z=321
dir=9
script_id=142
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
cshop=1
ReputationID=-1
level=20

[monster35]
guid=14341567
type=174
name=¸]ÎàÍ©
title=½­º₫ß[át
pos_x=353
pos_z=274
dir=18
script_id=64
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=-1
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster36]
guid=4030563
type=104
name=¹ ̉ƳÇ
title=̉ÆĂñ½Ó´ưʹ
pos_x=238
pos_z=253
dir=9
script_id=143
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=46

[monster37]
guid=13147139
type=370
name=ïLôE×Ó
title=´ó×ڎŸ
pos_x=306
pos_z=289
dir=27
script_id=1066
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=-1
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster38]
guid=3442593
type=154
name=ñTÏÈÉú
title=åXÇfÙ~·¿
pos_x=179
pos_z=299
dir=9
script_id=76
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster39]
guid=3445696
type=216
name=ñTèTèF
title=²ÄÁϼӹ¤´óŽŸ
pos_x=250
pos_z=315
dir=0
script_id=141
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster40]
guid=3441403
type=186
name=·ûĂôÖ®
title=²Ă¿p
pos_x=290
pos_z=309
dir=32
script_id=67
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster41]
guid=9026613
type=15447
name=ư²Êû
title=°µ½đŒšÏ䃶“QʹƠß
pos_x=208
pos_z=301
dir=0
script_id=132
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster42]
guid=13206789
type=127
name=êPh‰Û
title=ÎäÂ}ÈË
pos_x=364
pos_z=185
dir=18
script_id=125
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=-1
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=99

[monster43]
guid=14341646
type=174
name=ínăyÈ~
title=½­º₫ß[át
pos_x=255
pos_z=372
dir=9
script_id=64
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=-1
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster44]
guid=417729
type=162
name=ºÎ́`Ö¥
title=Ⱦ°lŽŸ¸µ
pos_x=347
pos_z=270
dir=27
script_id=87
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster45]
guid=14261715
type=158
name=ËKO
title=ÂåË®O·̣
pos_x=306
pos_z=324
dir=14
script_id=60
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=-1
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster46]
guid=14341334
type=174
name=¿Â°ØÈÊ
title=½­º₫ß[át
pos_x=164
pos_z=274
dir=0
script_id=64
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=-1
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster47]
guid=13206622
type=101
name=¿××ÚœY
title=ÎÄÂ}ÈË
pos_x=361
pos_z=183
dir=27
script_id=124
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=-1
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=99

[monster48]
guid=3439235
type=151
name=Àî´ó×́
title=ÅëóŽŸ
pos_x=236
pos_z=292
dir=20
script_id=107
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster49]
guid=3389584
type=603
name=„¢½¡Ă÷
title=Âåê–½û܊ָ“]ʹ
pos_x=243
pos_z=233
dir=27
script_id=311002
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=36

[monster50]
guid=6229222
type=167
name=„¢̉à̃r
title=·NÖ²ŒW´óŽŸ
pos_x=314
pos_z=401
dir=9
script_id=105
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=-1
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster51]
guid=16223372
type=172
name=ưˆ°Ồ́
title=Îäđ^½̀î^
pos_x=185
pos_z=336
dir=27
script_id=129
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=25

[monster52]
guid=3454675
type=133
name=ưˆÈưÉÙ
title=¹¤Ë‡¼¼ÄÜ´óŽŸ
pos_x=157
pos_z=286
dir=2
script_id=106
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster53]
guid=4133981
type=209
name=Åí‘ÑÓñ
title=ŒšÊ¯¹¤½³
pos_x=280
pos_z=322
dir=9
script_id=110
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster54]
guid=8449173
type=177
name=脱
title=đBÉúŒW´óŽŸ
pos_x=234
pos_z=297
dir=9
script_id=113
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster55]
guid=6518713
type=495
name=Í¡Í¡
title=½đŽÅÔªŒš¼ÄÊÛ
pos_x=256
pos_z=321
dir=9
script_id=140
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
cshop=0
ReputationID=-1
level=20

[monster56]
guid=3441458
type=185
name=ÍơµÂ¸»
title=èT„¦ŽŸ¸µ
pos_x=309
pos_z=302
dir=27
script_id=35
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=28

[monster57]
guid=4757831
type=30
name=Íơ·eĐ½
title=´óËÎÆåÂ}
pos_x=366
pos_z=228
dir=18
script_id=90
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=-1
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=91

[monster58]
guid=3455093
type=167
name=Ѧă~åN
title=’ñµV¼¼ÄÜ´óŽŸ
pos_x=310
pos_z=288
dir=22
script_id=61
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster59]
guid=3671202
type=154
name=ĐlÏÈÉú
title=åXÇfÙ~·¿
pos_x=347
pos_z=248
dir=27
script_id=76
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster60]
guid=8443858
type=147
name=ϲí˜·
title=½Y»éѲß[¹ÜÀíÈË
pos_x=273
pos_z=236
dir=22
script_id=127
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster61]
guid=3447205
type=175
name=‡À°Ù²Ư
title=²Éˎ¼¼ÄÜ´óŽŸ
pos_x=216
pos_z=308
dir=2
script_id=103
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster62]
guid=3445633
type=163
name=îÈçÓñ
title=ƠûÈƯŽŸ¸µ
pos_x=351
pos_z=270
dir=27
script_id=131
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster63]
guid=3454722
type=14
name=ÑàÇà
title=¡°ÀË×Ó¡±
pos_x=208
pos_z=343
dir=9
script_id=34
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=72

[monster64]
guid=8616891
type=164
name=ÑàÈçÑ©
title=¾U°lŽŸ¸µ
pos_x=349
pos_z=270
dir=27
script_id=88
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster65]
guid=3388315
type=62
name=́¶¾Åɏ
title=ÎäÁÖĂËÖ÷
pos_x=
pos_z=
dir=27
script_id=145
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=118

[monster66]
guid=4030372
type=361
name=ÔÂÀÏ
title=
pos_x=139
pos_z=182
dir=2
script_id=93
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=48

[monster67]
guid=14260543
type=154
name=ˆĂ÷¾°
title=ÖÆˎ´óŽŸ
pos_x=232
pos_z=308
dir=22
script_id=108
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=-1
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster68]
guid=3446634
type=101
name=Ơª
title=´óËÎØ©Ïà
pos_x=296
pos_z=243
dir=9
script_id=6
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=50

[monster69]
guid=12394662
type=148
name=Úw°ëË®
title=´ºÍí¿‚Œ§ÑƯ
pos_x=
pos_z=
dir=27
script_id=146
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=10

[monster70]
guid=3455184
type=106
name=ÚwĂ÷Ơ\
title=Âåê–äîß\ʹ
pos_x=326
pos_z=318
dir=27
script_id=311006
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster71]
guid=3455440
type=6
name=°¢×Ï
title=
pos_x=155
pos_z=223
dir=0
script_id=16
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=25

[monster72]
guid=905754
type=57
name=ÖǛ́ŽŸ
title=̀̉Àî̀́ÏÂ
pos_x=256
pos_z=273
dir=27
script_id=000148
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=25

[monster73]
guid=905791
type=156
name=…Ç´ËÈÊ
title=°Ë·½í¿Í
pos_x=335
pos_z=279
dir=9
script_id=000149
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster74]
guid=905869
type=15447
name=Á¢·±
title=¼t‰mÅ®‚b
pos_x=214
pos_z=325
dir=18
script_id=000150
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=30

[monster75]
guid=905893
type=49
name=ÊN»Úç÷
title=
pos_x=356
pos_z=208
dir=27
script_id=000151
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=1

[monster76]
guid=418947
type=106
name=°Í̀́ʯ
title=´óÀí˾¿Ơ
pos_x=209
pos_z=216
dir=11
script_id=19
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=70

[monster77]
guid=3389157
type=27
name=×Úٝ
title=ÍẪ¬Íơ×Ó
pos_x=221
pos_z=195
dir=20
script_id=26
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=48

[monster78]
guid=9388313
type=13300
name=Çñ±̀̀Ø
title=ÛÉñ
pos_x=273
pos_z=242
dir=18
script_id=152
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster79]
guid=4134944
type=291
name=ŒšÖé
title=¶ËÍơ¸®Ñ¾÷ß
pos_x=349
pos_z=251
dir=27
script_id=45
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=10

[monster80]
guid=3388823
type=21
name=±±—lÖ̉„Ù
title=ÈƠ±¾¸±Ê¹
pos_x=221
pos_z=211
dir=14
script_id=47
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=25

[monster81]
guid=3454799
type=42
name=®…•N
title=
pos_x=225
pos_z=355
dir=18
script_id=12
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster82]
guid=3388539
type=110
name=²̀±û³¼
title=
pos_x=221
pos_z=236
dir=32
script_id=92
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=30

[monster83]
guid=3456091
type=103
name=²̀¾©
title=Î÷¾©ÁôÊØ
pos_x=222
pos_z=236
dir=27
script_id=1
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=49

[monster84]
guid=3442932
type=154
name=ꐉÛÍ¥
title=¾ÅÖƯÉ̀•₫ƠÆ™™
pos_x=335
pos_z=295
dir=18
script_id=53
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster85]
guid=3526637
type=193
name=³̀°²
title=³̀¸®¹Ü¼̉
pos_x=242
pos_z=374
dir=2
script_id=37
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster86]
guid=3445389
type=137
name=³̀î—
title=
pos_x=237
pos_z=376
dir=25
script_id=8
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster87]
guid=3445409
type=140
name=³̀îU
title=
pos_x=236
pos_z=379
dir=0
script_id=9
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster88]
guid=4134669
type=291
name=´ºƒº
title=ñR¸®Ñ¾÷ß
pos_x=316
pos_z=340
dir=18
script_id=45
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=10

[monster89]
guid=13147011
type=370
name=†ÎƠư
title=èFĂæÅĐ¹Ù
pos_x=328
pos_z=319
dir=22
script_id=22
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=-1
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=65

[monster90]
guid=3439730
type=303
name=ÉwǧøQ
title=Í₫ßhçS¾Ö¿‚çSî^
pos_x=180
pos_z=255
dir=27
script_id=72
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=34

[monster91]
guid=3454454
type=17
name=¸ßÙ´
title=¶ËÍơ¸®ỀÄ
pos_x=294
pos_z=189
dir=1
script_id=3
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster92]
guid=3456750
type=128
name=êP„Ù
title=¡°´óµ¶¡±
pos_x=252
pos_z=380
dir=18
script_id=80
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=36

[monster93]
guid=4061312
type=108
name=¹ù̀́ĐÅ
title=±ø²¿ỀÀÉ
pos_x=271
pos_z=202
dir=18
script_id=14
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=33

[monster94]
guid=3524451
type=51
name=ºƠßBèF˜ä
title=Î÷ÏÄ̀Øʹ
pos_x=210
pos_z=207
dir=27
script_id=33
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=30

[monster95]
guid=3446876
type=45
name=»¨ÏÉ
title=
pos_x=138
pos_z=180
dir=32
script_id=94
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=40

[monster96]
guid=3455148
type=226
name=‘ѱû
title=Óη½É®ÈË
pos_x=330
pos_z=326
dir=18
script_id=15
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster97]
guid=4746363
type=303
name=ÙZÍ₫ĐÅ
title=çSŽŸ
pos_x=177
pos_z=257
dir=27
script_id=73
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=-1
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=29

[monster98]
guid=3388726
type=22
name=½đ×óŸ¨
title=¸ßû̀Øʹ
pos_x=205
pos_z=214
dir=0
script_id=28
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=25

[monster99]
guid=3455234
type=144
name=¿µĂô
title=ñR´óÔª·̣ÈË
pos_x=326
pos_z=355
dir=13
script_id=18
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=13

[monster100]
guid=3456645
type=128
name=À×™M
title=¡°²å³á»¢¡±
pos_x=352
pos_z=279
dir=13
script_id=80
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=36

[monster101]
guid=3440742
type=601
name=·ÏÆ·ÇåÀí
title=
pos_x=0
pos_z=0
dir=18
script_id=44
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster102]
guid=4030728
type=34
name=ÀŽŸ
title=¾©ŽŸµÚ̉»²ÅÅ®
pos_x=349
pos_z=253
dir=27
script_id=27
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=25

[monster103]
guid=3455576
type=109
name=„¢¹âÊÀ
title=˜ĐĂÜԺԺʿ
pos_x=253
pos_z=165
dir=32
script_id=311000
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=35

[monster104]
guid=3456176
type=127
name=ÁøÑ}Éú
title=¶ËÍơ¸®ỀÄ
pos_x=295
pos_z=186
dir=32
script_id=97
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=22

[monster105]
guid=3445364
type=30
name=…λƯÇä
title=´óËÎÇ°ÈÎØ©Ïà
pos_x=206
pos_z=354
dir=2
script_id=5
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=45

[monster106]
guid=3389247
type=254
name=Ŭƒºº£
title=Î÷Ïĸ±Ê¹
pos_x=208
pos_z=207
dir=32
script_id=81
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=32

[monster107]
guid=4153176
type=105
name=ÅáĐû
title=Đ̀²¿ÉĐ•ø
pos_x=294
pos_z=160
dir=27
script_id=114
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=42

[monster108]
guid=3388732
type=22
name=˜ăĂ÷ÉÆ
title=¸ßû¸±Ê¹
pos_x=209
pos_z=212
dir=27
script_id=46
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=25

[monster109]
guid=3442895
type=149
name=†̀ÇåÊ¢
title=¾ÅÖƯÉ̀•₫´óÉ̀ÈË
pos_x=323
pos_z=294
dir=2
script_id=52
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster110]
guid=8473179
type=106
name=ÇñĐĐÂå
title=ơí¾Ï´óِ“½jʹ
pos_x=232
pos_z=319
dir=14
script_id=122
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=-1
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=30

[monster111]
guid=3390094
type=127
name=ôĂÅd
title=¶ËÍơ¸®Đ£Î¾
pos_x=224
pos_z=237
dir=20
script_id=91
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=30

[monster112]
guid=4061466
type=311
name=•øÙ×
title=
pos_x=273
pos_z=382
dir=18
script_id=36
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=5

[monster113]
guid=4061413
type=137
name=˾ñR¹â
title=´óËÎÇ°ÈÎØ©Ïà
pos_x=274
pos_z=381
dir=18
script_id=7
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=52

[monster114]
guid=3455608
type=106
name=̀K̃H
title=˜ĐĂÜԺԺʿ
pos_x=259
pos_z=164
dir=20
script_id=0
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=35

[monster115]
guid=4061573
type=599
name=×T¹«
title=
pos_x=272
pos_z=370
dir=22
script_id=23
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=78

[monster116]
guid=4061887
type=142
name=×TÆÅ
title=
pos_x=272
pos_z=368
dir=27
script_id=24
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=73

[monster117]
guid=3388792
type=21
name=̀ÙÔ­×ôžé
title=ÈƠ±¾̀Øʹ
pos_x=220
pos_z=210
dir=18
script_id=29
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=25

[monster118]
guid=3388847
type=21
name=Îä̀ïĐŲư
title=ÈƠ±¾¸±Ê¹
pos_x=217
pos_z=206
dir=20
script_id=48
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=25

[monster119]
guid=3389005
type=248
name=Ê’·îÏÈ
title=ß|‡ø̀Øʹ
pos_x=205
pos_z=193
dir=32
script_id=32
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=35

[monster120]
guid=418779
type=285
title=ؤŽÍéLÀÏ
pos_x=307
pos_z=343
dir=14
script_id=21
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=80

[monster121]
guid=3454874
type=133
name=—î•r
title=•øÉú
pos_x=240
pos_z=369
dir=20
script_id=40
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster122]
guid=4030159
type=137
name=—îÎơƽ
title=Èf½đåXÇfÀÏé›
pos_x=187
pos_z=299
dir=0
script_id=75
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster123]
guid=3527087
type=603
name=—îåP
title=Âåê–²¶î^
pos_x=330
pos_z=208
dir=27
script_id=89
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=36

[monster124]
guid=3388931
type=245
name=̉®ÂÉ´óʯ
title=ß|‡ø̀Øʹ
pos_x=215
pos_z=205
dir=27
script_id=31
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=35

[monster125]
guid=3441120
type=228
name=˜I·²
title=°×ñRËÂĐ¡ºÍÉĐ
pos_x=174
pos_z=193
dir=0
script_id=96
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=5

[monster126]
guid=3441070
type=228
name=˜I¿Ơ
title=°×ñRËÂĐ¡ºÍÉĐ
pos_x=170
pos_z=211
dir=27
script_id=95
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=5

[monster127]
guid=3454852
type=136
name=ß[ơ¡
title=•øÉú
pos_x=239
pos_z=367
dir=22
script_id=39
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster128]
guid=3455461
type=7
name=ß[̀¹Ö®
title=
pos_x=155
pos_z=222
dir=32
script_id=17
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=105

[monster129]
guid=3544131
type=299
name=ˆ²®ÖÇ
title=Çؼ̉Ơ¯ĂǛ½
pos_x=162
pos_z=266
dir=22
script_id=78
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=33

[monster130]
guid=14341818
type=172
name=ˆ¿£
title=¶ËÍơ¸®ỀÄ
pos_x=295
pos_z=191
dir=2
script_id=98
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=-1
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster131]
guid=4062144
type=166
name=ÚwåXŒO
title=
pos_x=183
pos_z=231
dir=18
script_id=25
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=74

[monster132]
guid=13145969
type=221
name=Öǹâ´óŽŸ
title=̀́Å_ɽë…ß[¸ßÉ®
pos_x=172
pos_z=215
dir=9
script_id=20
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=-1
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster133]
guid=3440972
type=219
name=ÖÇÇå´óŽŸ
title=°×ñRËÂס³Ö
pos_x=176
pos_z=192
dir=27
script_id=68
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster134]
guid=4063177
type=605
name=Öܰ
title=
pos_x=341
pos_z=237
dir=27
script_id=13
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster135]
guid=3456583
type=128
name=Ö́ÙÚ
title=¡°ĂÀ÷×¹«¡±
pos_x=160
pos_z=271
dir=27
script_id=80
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=36

[monster136]
guid=3439913
type=229
name=ÖT¸đ¿×ÁÁ
title=ËăĂüÏÈÉú
pos_x=290
pos_z=322
dir=2
script_id=-1
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=20

[monster137]
guid=3389029
type=243
name=×Ú¿¦°à
title=ÍẪ¬×o·¨
pos_x=208
pos_z=193
dir=22
script_id=42
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=46

[monster138]
guid=3389122
type=243
name=×Ú¿¦ß_
title=ÍẪ¬×o·¨
pos_x=220
pos_z=194
dir=22
script_id=41
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=47
[monster139]
guid=417729
type=15447
name=̉»¼ü3¿×Ç¿»¯
title=
pos_x=
pos_z=
dir=27
script_id=889071
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=120

[monster140]
guid=8461044
type=15447
name=
title=±¦Ê¯Ïà¹Ø¹¦ÄÜ
pos_x=
pos_z=
dir=18
script_id=110
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=120

[monster141]
guid=8461044
type=15447
name=ÁúÎÆ»æÖÆʦ¡¡
title=#bÁúÎƹ¦ÄÜ´óʹ
pos_x=250
pos_z=240
dir=18
script_id=892005
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=120

[monster142]
guid=8461044
type=15447
name=ʱװȾɫ¡¡
title=#bʱװȾɫ
pos_x=256
pos_z=240
dir=0
script_id=155
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=120

[monster143]
guid=8461044
type=15447
name=¶̉»»°µÆ÷
title=#b°µÆ÷¶̉»»
pos_x=262
pos_z=240
dir=0
script_id=892002
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=120

[monster144]
guid=8461044
type=15447
name=°µÆ÷ÊôĐÔ¹¦ÄÜ¡¡
title=#b°µÆ÷ÊôĐÔÖØÏ´
pos_x=262
pos_z=246
dir=0
script_id=34
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1

[monster145]
guid=8461044
type=15447
name=ʱװ×øÆ﹦ÄÜ¡¡
title=#bʱװ×øÆï¶̉»»
pos_x=262
pos_z=252
dir=0
script_id=900004
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=120
level=120

[monster146]
guid=8461044
type=15447
name=¼«Ï̃±¦Ê¯¹¦ÄÜ¡¡
title=#bËĿ׿ª²ÛÏâǶ
pos_x=256
pos_z=252
dir=0
script_id=1101
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=120
level=120

[monster147]
guid=8461044
type=15447
name=ÖØÂ¥¼¼ÄÜ×´̀¬¡¡
title=#bÖØÂ¥×´̀¬Á́È¡
pos_x=250
pos_z=252
dir=18
script_id=889067
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=120
level=120

[monster148]
guid=417729
type=15447
name=Îä»ê¼¼ÄÜ×´̀¬¡¡
title=#bÎä»ê¾ơĐÑÁ́Ị̂
pos_x=250
pos_z=246
dir=18
script_id=210504
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=120
level=120

[monster149]
guid=417729
type=15447
name=еØͼ´«ËÍ¡¡
title=#b¸ß¼¶µØͼ´«ËÍ
pos_x=250
pos_z=258
dir=27
script_id=210505
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=120

[monster150]
guid=417729
type=15447
name=¹ÄÀøÉư¼¶¡¡¡¡
title=#b³å¼¶½±Àø
pos_x=261
pos_z=258
dir=27
script_id=210519
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=-1
level=120

[monster151]
guid=16067269
type=15315
name=»¶Ó­ÄúµÄµ½À´¡¡
title=#b¿́ËÙ¼ÓÈëĂÅÅÉ
pos_x=256
pos_z=246
dir=27
script_id=2095
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=0
level=120

[monster152]
guid=1945679
type=15307
name=ǬλÁúÉñ
title=°Ë²¿̀́Áú
pos_x=249
pos_z=239
dir=27
script_id=
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=0
level=120

[monster153]
guid=1945679
type=15307
name=¿²Î»ÁúÉñ
title=°Ë²¿̀́Áú
pos_x=256
pos_z=236
dir=27
script_id=
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=0
level=120

[monster154]
guid=1945679
type=15307
name=ỗλÁúÉñ
title=°Ë²¿̀́Áú
pos_x=263
pos_z=239
dir=27
script_id=
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=0
level=120

[monster155]
guid=1945679
type=15307
name=ƠđλÁúÉñ
title=°Ë²¿̀́Áú
pos_x=266
pos_z=246
dir=27
script_id=
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=0
level=120

[monster156]
guid=1945679
type=15307
name=ÙăλÁúÉñ
title=°Ë²¿̀́Áú
pos_x=263
pos_z=253
dir=27
script_id=
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=0
level=120

[monster157]
guid=1945679
type=15307
name=ÀëλÁúÉñ
title=°Ë²¿̀́Áú
pos_x=256
pos_z=256
dir=27
script_id=
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=0
level=120

[monster158]
guid=1945679
type=15307
name=À¤Î»ÁúÉñ
title=°Ë²¿̀́Áú
pos_x=249
pos_z=253
dir=27
script_id=
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=0
level=120

[monster159]
guid=1945679
type=15307
name=¶̉λÁúÉñ
title=°Ë²¿̀́Áú
pos_x=246
pos_z=246
dir=27
script_id=
respawn_time=1000
group_id=-1
team_id=-1
base_ai=3
ai_file=0
patrol_id=-1
shop0=-1
shop1=-1
shop2=-1
shop3=-1
ReputationID=0
level=120

ae nào rảnh việt hóa hộ tớ tên NPC thành Lạc Dương đc k. tớ VH xong xuôi, save lại bị lỗi... mất oan nửa buổi chiều :((

dodt93
26-04-13, 09:32 PM
dùng Client TLBB 3.25.0811 của legend tưởng đối ngon , việt hoá hết các vật phẩm, ngon hơn đại yến nhiều..... nhưng phải chỉnh sửa chút ở client mới....chơi dc

Bản này cũng ngon nhể, ko có lỗi nhiều lắm...

;;);;);;);;)

hoangnam_hdx
27-04-13, 08:43 AM
dùng Client TLBB 3.25.0811 của legend tưởng đối ngon , việt hoá hết các vật phẩm, ngon hơn đại yến nhiều..... nhưng phải chỉnh sửa chút ở client mới....chơi dc

Bản này cũng ngon nhể, ko có lỗi nhiều lắm...

;;);;);;);;)

vậy bạn có thể hướng dẫn mình sửa cái clien của legend để vào không bị nỗi được không

Superman
27-04-13, 09:21 AM
vậy bạn có thể hướng dẫn mình sửa cái clien của legend để vào không bị nỗi được không

bạn chạy clien của legend nó báo lỗi gì chụp hình lại post lên xem mới biết fix sao

Sói Đẹp Trai
29-04-13, 06:49 AM
Lỗi client không hiển thị vật phẩm thì edit cái file *.axp copy từ sv mấy file tương ứng vào hoặc nếu sai tọa độ NPC thì edit lại trong tlbb/Public/sence

Nguồn: Ku Vinh ( legend )

gtphan
11-05-13, 01:41 PM
có bạn nào có thể share lai sever ở trang đầu được ko? xóa mất rồi. thank all

Kyo1306
12-05-13, 11:25 PM
Link server bị xóa rồi bạn. Up lại giúp mình được không nhỉ?

ookurooo
13-05-13, 09:58 PM
up up chủ thread up lại link server giùm ae nha. tks nhiều

wermanhme1990
14-05-13, 12:28 PM
Bạn nào còn giữ server này có thể up lên mediafire hoặc fshare giùm mình và anh em được không, để mình add lên đầu Toppic cho anh em download với!!!!!!!!!!!
Thank you so much!!!!!!!11

13giay
15-05-13, 12:45 AM
Thấy cái sv này cùi cùi nên xóa bố nó rồi...check lại cái Google Drive mà ko có..haizzz

Sói Đẹp Trai
15-05-13, 09:08 PM
windows server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( Có 2 cái part 6 down cái có (2) nhé )

ubuntu: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

video: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

asd888
16-05-13, 04:18 PM

cho hỏi nối mấy part lại làm sao
giúp mình nhé mình con gà

ookurooo
16-05-13, 05:02 PM
bác thread ơi bị lỗi xin kiểm tra lại đường truyền mang ...... fix sao bác, bị lúc đăng nhập
mà sao em chạy ko thấy cái GameGateWay với cái LoginGateWay
em thấy cái gamegateway nhưng ko tìm thấy cái logingateway

Sói Đẹp Trai
16-05-13, 07:20 PM
cho hỏi nối mấy part lại làm sao
giúp mình nhé mình con gàLoad phần mềm FFSJ về chọn cái Joining và... đợi tầm 30s là được. Trên mạng còn cái HSJ gì đó nhưng mình ko biết xài. Cái FFSJ giao diện xài rất dễ :)

FFSJ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Copyright by Lê Minh Hoàng - 2007

zzanhhungzz
16-05-13, 07:41 PM
Anh Hà Hoàng nén giùm em cái server này trong máy ảo rồi coppy ra máy thật, xong up giùm em được ko anh? Để em coppy vô máy ảo anh làm, máy ảo của anh em chạy được, còn máy ảo này em ping hoài ko được. Cám ơn anh trước.

13giay
16-05-13, 10:26 PM
Anh Hà Hoàng nén giùm em cái server này trong máy ảo rồi coppy ra máy thật, xong up giùm em được ko anh? Để em coppy vô máy ảo anh làm, máy ảo của anh em chạy được, còn máy ảo này em ping hoài ko được. Cám ơn anh trước.

cái máy ảo này nếu download về mà ko config lại cái network của linux thì ko vào được
mở linux lên:
đăng nhập: root pass: maomao
gõ lệnh sau:
Sudo nano /etc/network/interfaces

sau đó sửa tất cả cái "eth0" thành "eth1"
Ctrl+o -> enter để save nó lại
đánh tiếp lệnh: "ifconfig eth1 up" để máy nó update cái network
đánh lệnh: reboot để khởi động lại server

bây giờ bạn ping 192.168.1.8 đi là ok ngay

Have fun

ookurooo
17-05-13, 05:52 AM
cái máy ảo này nếu download về mà ko config lại cái network của linux thì ko vào được
mở linux lên:
gõ lệnh sau:

Have fun
ko chạy đc lệnh là sao vậy bạn

zzanhhungzz
17-05-13, 08:45 AM
mở linux lên:
gõ lệnh sau:

Have fun
year cám ơn anh rất nhiều, ping ok rồi.

ookurooo
17-05-13, 12:32 PM
lời đầu tiên mình cảm ơn bạn MrKid rất nhiều đã giúp mình cài thành công sv.
Nhưng bây giờ bị lỗi di chuyển ở Đại Lý thì bị crash.(mình dùng client của Legend)
ai bik fix lỗi chỉ mình với. cảm ơn ae

Sói Đẹp Trai
17-05-13, 02:21 PM
lời đầu tiên mình cảm ơn bạn MrKid rất nhiều đã giúp mình cài thành công sv.
Nhưng bây giờ bị lỗi di chuyển ở Đại Lý thì bị crash.(mình dùng client của Legend)
ai bik fix lỗi chỉ mình với. cảm ơn aeSửa lại Sence ấy. Nếu lười thì xài tạm client của đại yến hơi ít vật phẩm nhưng cũng tạm được...
p/s: Chủ thớt bảo up hộ link mình đã up rồi đấy. Dán lên đầu bài đi

13giay
17-05-13, 11:30 PM
bản sv này nó đang bị lỗi system ở linux thì phải...Nếu chơi off mà cố thì vẫn được...
hiện tượng của nó là như thế này..: bạn cứ chơi 1 lúc cái database nó lưu và dồn dung lượng ổ cứng lên rất nhanh nhưng khi reboot lại thì nó ko tự xóa cache đi thế nên bị dồn data rất dễ sảy ra hiện tượng rollback và lag...càng chơi càng lag....
Cái này mình phát hiện và sửa được cái dồn database nhưng reboot thì nó lại bị hiện tượng ko lưu thông tin..khoai phết :D
Cứ cho thêm 1 acc đập full đồ vs ngọc là dung lượng lại tăng lên tầm khoảng 200Mb-400Mb. Nếu đưa lên online mà đông ng thì...haizz HDD bao nhiêu cho nó đủ. >:)>:)

dodt93
18-05-13, 12:28 AM
bản sv này nó đang bị lỗi system ở linux thì phải...Nếu chơi off mà cố thì vẫn được...
hiện tượng của nó là như thế này..: bạn cứ chơi 1 lúc cái database nó lưu và dồn dung lượng ổ cứng lên rất nhanh nhưng khi reboot lại thì nó ko tự xóa cache đi thế nên bị dồn data rất dễ sảy ra hiện tượng rollback và lag...càng chơi càng lag....
Cái này mình phát hiện và sửa được cái dồn database nhưng reboot thì nó lại bị hiện tượng ko lưu thông tin..khoai phết :D
Cứ cho thêm 1 acc đập full đồ vs ngọc là dung lượng lại tăng lên tầm khoảng 200Mb-400Mb. Nếu đưa lên online mà đông ng thì...haizz HDD bao nhiêu cho nó đủ. >:)>:)
'

Thế cái cache nó lưu ở đâu vậy bạn

13giay
18-05-13, 01:18 AM
'

Thế cái cache nó lưu ở đâu vậy bạn

nó lưu trong ổ của Linux ý....

zzanhhungzz
18-05-13, 07:23 AM
server này có thần khí 4 không anh? Chưa tải client về nên chưa biết server chạy được chưa nữa.

FlyngPig
18-05-13, 08:05 AM
sao cái video HD down về giải nén đến cái hình máy quay có chữ tàu mở ra nó báo failed1 là sao nhỉ ??????

ookurooo
18-05-13, 12:25 PM
sao cái video HD down về giải nén đến cái hình máy quay có chữ tàu mở ra nó báo failed1 là sao nhỉ ??????

đổi tên lại thành chữ cái alphabet

mình vừa phát hiện là có tk 102 chứ ko phải ko có như bác nào nói(client đại yến)
mấy bác cho em hỏi tại sao tk 106 add vào đc đeo vào thì bị dis
còn cái vụ trả lời câu hỏi auto thì làm sao fix, chỉ thấy toàn ô vuông ko bik chọn nên cứ bay vào tù ngồi :D

FlyngPig
18-05-13, 02:50 PM
[QUOTE=ookurooo;764195]đổi tên lại thành chữ cái alphabet

Chưa thử dù sao cũng thank bác cái......:)

Sói Đẹp Trai
19-05-13, 11:13 AM
Cứ cho thêm 1 acc đập full đồ vs ngọc là dung lượng lại tăng lên tầm khoảng 200Mb-400Mb. Nếu đưa lên online mà đông ng thì...haizz HDD bao nhiêu cho nó đủ. >:)>:)Tự kỷ một mình thì lo gì cái đó. Máy mình thấy bình thường có bị gì đâu. Ổ cứng trống hơn 80 GB nên có lẽ ko để ý :)

deathsoul
19-05-13, 12:32 PM
tại sao đăng nhập vào game không đc vậy m.n,? từ rất lâu rồi vẫn chưa có ai tl...ai giúp mình vs đag hóng qá rùi:Laluot_121:

emyeusss7
24-05-13, 09:42 PM
Ai giúp mình với, nhà mình ko có mạng, bác nào rãnh thì nhá máy em gọi lại, chỉ dùm em vài cái
Em cài máy ảo trên pc xong, làm theo hd, ping, chạy sv và ubuntu ok rồi, nhưng em bật game trên pc ko đc, em cồng lại thành 192.168.1.8 rồi mà cũng ko đc, hay là em config sai nhỉ, ai bị giống mình ko ?

Sđt: 0166.487.3199 nhá máy e gọi lại, còn vnmb thì nt, e xài 2 số

P/s: mua src tlbb full

huyhoang1493
24-05-13, 10:09 PM
Ai giúp mình với, nhà mình ko có mạng, bác nào rãnh thì nhá máy em gọi lại, chỉ dùm em vài cái
Em cài máy ảo trên pc xong, làm theo hd, ping, chạy sv và ubuntu ok rồi, nhưng em bật game trên pc ko đc, em cồng lại thành 192.168.1.8 rồi mà cũng ko đc, hay là em config sai nhỉ, ai bị giống mình ko ?

Sđt: 0166.487.3199 nhá máy e gọi lại, còn vnmb thì nt, e xài 2 số

P/s: mua src tlbb full

emyeusss7
24-05-13, 11:09 PM
Sửa trong đây phải hông bạn ?
DaiYen325\Launch.bin
DaiYen325\Bin\System.cfg

còn sữa gì nửa ko ?
trên sv thì có cần sữa gì ko ?

kobihoanga
26-05-13, 06:55 PM
giai nen dc đến 76% la nó báo lỗi ko giải nén tiếp ai rảnh ko team qua giúp vs

Nhock_Win
28-05-13, 01:58 AM
Pro nào đã wa đc bước này hướng dẫn mình với

wermanhme1990
28-05-13, 02:48 AM
Pro nào đã wa đc bước này hướng dẫn mình với
Có hướng dẫn chạy thủ công ở đầu topic rồi đọc kĩ lại đi!!!!!!!!!!!

1.
cd /home/tlbb/Server
./shm start
2.
cd /home/tlbb/Server
./Login
3.
cd /home/tlbb/Server
./Server
4.
cd /home/tlbb/Server
./World

Nhock_Win
28-05-13, 11:20 AM
Mình cũng đã thử chạy thủ công, nhưng vào SecureCRT thì lại ko thể đc bất cứ thứ gì

FlyngPig
05-06-13, 07:42 PM
Ai biết lỗi này sửa thế nào không ping ok rồi nhưng khi chạy lệnh .....start thì thấy thế này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

FlyngPig
06-06-13, 12:30 PM
up ai giúp mình xem có phải lỗi không hay chơi off nó thế

Sói Đẹp Trai
06-06-13, 01:02 PM
Cái SV này mình đã run sẵn rồi, down về chỉ việc copy cái trong Patch thôi và chiến luôn. Run lại làm chi cho mệt. Video kia thì đổi tên là xem đc or dùng win 7 thì có thể xem mà ko cần đổi tên. Hiện tại chưa có client phù hợp nên chả biết nó có cái gì mới cả, chỉ biết bộ skill 80 xài ngon :)

legend1250
06-06-13, 01:20 PM
Cái SV này mình đã run sẵn rồi, down về chỉ việc copy cái trong Patch thôi và chiến luôn. Run lại làm chi cho mệt. Video kia thì đổi tên là xem đc or dùng win 7 thì có thể xem mà ko cần đổi tên. Hiện tại chưa có client phù hợp nên chả biết nó có cái gì mới cả, chỉ biết bộ skill 80 xài ngon :)

Có nhầm sv nào ko anh?
30 char..........

FlyngPig
06-06-13, 03:59 PM
Ai biết lỗi này sửa thế nào không ping ok rồi nhưng khi chạy lệnh .....start thì thấy thế này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hình như lỗi này không ảnh hưởng thì phải để ý kỹ thấy trong video cũng thế. Thế có ai biết cái bảng cmd DOCUME chạy server thủ công thì lấy nó ở đâu không hay không có cũng đc .Chạy kiểu kia toàn báo key chỉnh giờ các kiểu rồi vẫn thế...............:Laluot_169::Laluot_169:

quanact
06-06-13, 05:53 PM
Cái vụ key thì cứ chạy bằng tay kà được mà, sao xoắn vậy nhỉ.

Ai việt hóa server này không, mình chỉ cần phần nhiệm vụ thôi, Chơi chả hiểu gì cũng buồn.

Mình thử làm mà tiếng Tung Của vãi cả lệ :-s

FlyngPig
06-06-13, 07:18 PM
Cái vụ key thì cứ chạy bằng tay kà được mà, sao xoắn vậy nhỉ.

Ai việt hóa server này không, mình chỉ cần phần nhiệm vụ thôi, Chơi chả hiểu gì cũng buồn.

Mình thử làm mà tiếng Tung Của vãi cả lệ :-s

Chạy bằng tay có cần cái cmd DOCUMEN giống video không hay không cần cũng được hả bạn..............

quanact
06-06-13, 10:21 PM
Không hiểu ý bạn, nhưng video hướng dẫn thế nào cứ làm y như vậy.

FlyngPig
07-06-13, 05:32 AM
Không hiểu ý bạn, nhưng video hướng dẫn thế nào cứ làm y như vậy.

Trong video nó chạy Billing xong nó bật cái cmd DOCUME ấy (cái bảng đen thứ 2 ấy) .....Cái đấy chạy=tay thì lấy ở chỗ nào hay không cần cũng được:|

dovantoi96
07-06-13, 07:44 AM
Hướng dẫn chạy server bằng thủ công:
1.Vào đường dẫn: C:\billing chạy file billing.exe
2.Vào đường dẫn: C:\Documents and Settings\Administrator\Local Settings\Temp chạy file ResServer.exe
3.Vào đường dẫn: C:\WINDOWS\Account chạy file LSGateway.exe
4.Vào đường dẫn: C:\WINDOWS\Accountxh chạy file LSGXH.exe
5.Vào đường dẫn: E:\Tool\SercureCRT chạy file SercureCRT.exe
6.Chạy thứ tự các lệnh sau:

1.
cd /home/tlbb/Server
./shm start
2.
cd /home/tlbb/Server
./Login
3.
cd /home/tlbb/Server
./World
4.
cd /home/tlbb/Server
./Server

mobell200
07-06-13, 08:01 AM
client đại yến dùng bản nào cũng được hả
vì mình thấy có 3.25 và 3.06

dovantoi96
07-06-13, 08:13 AM
Dùng bản 3.25....................................

nguyentuantd
07-06-13, 10:16 AM
Bạn nào chỉ mình bỏ 1 số Map ko cần thiết với, để nhiều quá server load lâu ghớm luôn á.

eris730
07-06-13, 10:28 AM
Sao mình giải nép Windows Server 2003.7z thì bị lỗi nhĩ?

nguyentuantd
07-06-13, 10:31 AM
Mình dùng Client này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhưng khi vào server thì không thấy hình ảnh Nhân Vật, không biết tại client hay tại Server nữa. Bạn nào chỉ mình với nha !

mobell200
07-06-13, 01:49 PM
Sao mình giải nép Windows Server 2003.7z thì bị lỗi nhĩ?

chắc down nhầm part 6 rồi
part 006 (2) mới chuẩn

FlyngPig
07-06-13, 02:14 PM
Mình dùng Client này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhưng khi vào server thì không thấy hình ảnh Nhân Vật, không biết tại client hay tại Server nữa. Bạn nào chỉ mình với nha !

Chắc là do không đồng bộ sever và client dùng bản 3.25 Đại Yến hoặc của Legend1250 share để hiện thị mấy trang trước hình như có nói rồi mà...............;))

mobell200
07-06-13, 09:37 PM
vào rồi chơi rồi - nhưng chạy lung tung tọa độ sai - hay click npc nó đá cho 1 phát văng luôn ra desktop
không biết lỗi ở đâu

FlyngPig
08-06-13, 08:42 AM
Ai biết coppy cái 9527 4代补丁.7z từ máy ảo ra máy thật ntn không? Chạy xong các bước rồi còn mỗi cái này . Sử dụng Win SCP ở máy ảo hay thật vậy .......Ai biết hướng dẫn cụ thể với thank...

ookurooo
08-06-13, 09:39 AM
Ai biết coppy cái 9527 4代补丁.7z từ máy ảo ra máy thật ntn không? Chạy xong các bước rồi còn mỗi cái này . Sử dụng Win SCP ở máy ảo hay thật vậy .......Ai biết hướng dẫn cụ thể với thank...

vmware thì kéo từ trong máy ảo ra máy thật đc mà

FlyngPig
08-06-13, 12:54 PM
vmware thì kéo từ trong máy ảo ra máy thật đc mà

Ah, được rồi cảm ơn...........

FlyngPig
08-06-13, 05:37 PM
Mọi người xem hộ mình cái...
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hình như thiếu cái bảng GameGateWay giống LoginGateWay => cho xin đường dẫn chạy với
Khi chạy game nó báo lỗi như ảnh hai rồi có cái bảng Crash kêu : Could not find material TLBB/StatsBlockCenter thì sửa ntn?
Ai cho mình xin code LoginServer.txt, patchinfo.txt của sever này ........Thank

ookurooo
08-06-13, 06:08 PM
Mọi người xem hộ mình cái...
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hình như thiếu cái bảng GameGateWay giống LoginGateWay => cho xin đường dẫn chạy với
Khi chạy game nó báo lỗi như ảnh hai rồi có cái bảng Crash kêu : Could not find material TLBB/StatsBlockCenter thì sửa ntn?
Ai cho mình xin code LoginServer.txt, patchinfo.txt của sever này ........Thank

bạn vào rồi tổ hợp phím Ctrl+F tìm thôi sẽ ra
Còn cái material vào data kiếm rồi giải nén ra

[/COLOR]
Ah, được rồi cảm ơn...........

tks = hành động đi nói làm gì ^_^
30 charrrrrr

FlyngPig
08-06-13, 08:27 PM
Sao vào game nó vẫn........

Và cái bảng Crash kêu : Could not find material TLBB/StatsBlockCenter nhỉ ????

Có cần cái patchinfo.txt không nhỉ. Cần thì ai có cho mình xin cái code với...........
Đã bật tất cả, ping 192.168.1.8 trong win 2003 và máy thật đều OK hết. Trong patch client có mỗi LoginServer.txt đã chỉnh như trang 1 không có patchinfo.txt
[Launch]
Help_URL = <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
GameExe = Bin\Game.exe
GameConfig = Bin\System.cfg
PatchInfo = <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
LoginServer = <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
FairyResources = Bin\FairyResources.cfg
NewLauncher = <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
RepairServer = <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
RegURL = <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ChoiceURL = <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
360FirstCheckTM=1326172466
360CheckMode=2

Ai xem hộ mình

eris730
08-06-13, 09:26 PM
cho mình hỏi là đăng ký ac ở đâu zậy? :D