PDA

View Full Version : [JX] Cần giúp cách có kỹ năng khi gia nhập phái?

thnnh10
15-03-13, 04:52 PM
Ai cho hỏi, cách khắc phục việc gia nhập môn phái mà không có nhận được kỹ năng không vậy? Không thể xuất sư được luôn?

danghai1993
15-03-13, 05:00 PM
Ai cho hỏi, cách khắc phục việc gia nhập môn phái mà không có nhận được kỹ năng không vậy? Không thể xuất sư được luôn?

Xem script con Npc phái đó + main_faction.lua :D

DuongDaiCaJX
19-03-13, 04:25 PM
Không biết bạn nói dành cho dạng sever nào. Nếu awjx thì vào script/golbal/monphai/manguon.lua. Kéo xuống tìm dòng code khi gia nhập phái, tiến hành addmagic vào là được.

thnnh10
19-03-13, 04:47 PM
Không biết bạn nói dành cho dạng sever nào. Nếu awjx thì vào script/golbal/monphai/manguon.lua. Kéo xuống tìm dòng code khi gia nhập phái, tiến hành addmagic vào là được.

Mình hỏi là ở sever auto nhặt đồ của ken đó bạn.
Nghe nói sv này lỗi nhiều quá nên không chơi nữa
Không biết có sv nào ít lỗi không vậy DuongdaiCa?
Ước gì có 1 sv như thời công thành chiến, nhưng có auto trong game? và ép đò tím gần như VNG lúc trước

DuongDaiCaJX
19-03-13, 05:09 PM
Mình hỏi là ở sever auto nhặt đồ của ken đó bạn.
Nghe nói sv này lỗi nhiều quá nên không chơi nữa
Không biết có sv nào ít lỗi không vậy DuongdaiCa?
Ước gì có 1 sv như thời công thành chiến, nhưng có auto trong game? và ép đò tím gần như VNG lúc trước

:> Nghe nói có sv như VNG là volambisu.com đó.

thnnh10
20-03-13, 07:50 AM
:> Nghe nói có sv như VNG là volambisu.com đó.

sv đó onl, mình muốn có 1 sv để ofline chơi ở nhà không có internet đó bạn ơi

cuonghaha
20-03-13, 05:03 PM
sv đó onl, mình muốn có 1 sv để ofline chơi ở nhà không có internet đó bạn ơi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thnnh10
21-03-13, 08:00 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Biết mà không có gì đâu. Mà từ tù chắc sẽ có thôi, ae ở đây pro không mà

thienthanden2
21-03-13, 09:44 AM
Biết mà không có gì đâu. Mà từ tù chắc sẽ có thôi, ae ở đây pro không mà

Có lâu rồi bạn, tại vì hok có ai share thui. Sao bạn ko tự học để tự dev ra mấy cái đó theo ý mình nhỉ? Quyết tâm là đc à.