PDA

View Full Version : [JX] Vấn đề ngựa + Lỗi Trang bị Huyền Viên xin được giúp đỡ sever BFF

dang_gamezone
15-03-13, 03:55 AM
em có một số thắc mắc xin dc giải quyết, client và server đã dc đồng bộ hết rùi nha mấy pác, đã chép file Ngua.pak va hovip.pak vao data, config.ini đã dc khai báo 2 file pak trên vào các dòng giữa (vì có lần em khai vào dòng cuối thì vẫn tàng hình ngựa)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> d.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

1. Ngựa Xích Thố đã bị lỗi, horseres đã dc khai báo Id Xích Thố là 2

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Tốc độ di chuyển có tăng, mặc dù k thấy con ngựa đâu hết

2.Ngựa Siêu Quang & Hãn Huyết vẫn bị tàng hình (em thấy JX Bình Minh cũng làm server dựa trên BFF nhưng k có bị lỗi này)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

3. Trang bị Huyền Viên. Vd: Cái nỏ DM và Phi đao Huyền Viên k có dùng được

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bổng Thiếu Lâm Huyền Viên thì k thấy hiện hình dù đã res

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 9.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 4.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Đây là link setting vs script của em, ai cao tay thì vào hướng dẫn tí dùm em. Tks trước

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dang_gamezone
16-03-13, 07:35 AM
ai giúp em với . Hix
Help Help

tuannam
22-03-13, 02:59 AM
bạn đưa yh mình xem thử
giúp dc gì mình giúp cho nha!

dang_gamezone
22-03-13, 07:11 PM
y!h: x_master.love

Tks bạn trước, mấy cái đồ HV mình fix dc lỗi r, chỉ còn lỗi ngựa tàng hình với con xích thố k hiển thị thôi,

lỗi giày 5 đoc k + TDDC nữa

phamngochai2
25-03-13, 10:03 PM
y!h: x_master.love

Tks bạn trước, mấy cái đồ HV mình fix dc lỗi r, chỉ còn lỗi ngựa tàng hình với con xích thố k hiển thị thôi,

lỗi giày 5 đoc k + TDDC nữa

Ngựa tàng hình thì chỉ có thiếu res hiển thị mà thôi.
Cách giải quyết thế này : tải patch full của thaihoa91 về chép vào sau đó chép patch của server bạn chơi vào.

dang_gamezone
27-03-13, 02:31 PM
minh đã thử và không có ket quả ij hết............ Đã res ngưa rùi mà vẫn bị bạn ui, chắc thiếu spr con ngưa. Coi kĩ thì trong file pak có con siêu quang mà... Hĩ