PDA

View Full Version : [KT] Cần pro chỉnh sửa giúp túi tân thủ

vuthivan28
13-03-13, 10:08 AM
em có cái túi này full adim nhưng h em muốn chỉnh lại sao cho các member chỉ có thể nhận thưởng hằng ngày và nhận hỗ trợ tân thủ và một số thứ cơ bản thôi còn những chức năng có trong túi này chuyển về quyền admin hết. và sử dụng mk hay đặt tên nv cũng đc ai giúp em với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vipbk
13-03-13, 10:59 AM
bạn dùng hàm check tên và đặt pass, nếu đúng tên và pass thì hiện các tùy chọn dành cho admin, ko đúng thì dùng các chức năng thường

tham khảo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vuthivan28
13-03-13, 12:33 PM
bạn dùng hàm check tên và đặt pass, nếu đúng tên và pass thì hiện các tùy chọn dành cho admin, ko đúng thì dùng các chức năng thường

tham khảo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mình có cái túi này của a phúc rồi nhưng mà nó ko lấy đc đồ sát thần với bá vương.mà sever mình có + thêm ko có ngựa vip như túi tân thủ kia pro nào chỉnh sửa giúp với

vuthivan28
13-03-13, 08:12 PM
upppp ai chỉ giúp em với huhuu

vuthivan28
18-03-13, 04:53 PM
ko ai giúp em ak mod ơi giúp em với