PDA

View Full Version : [KT] Chỉnh phần thưởng Tiêu Dao Cốc

ThienSauMenh
13-03-13, 12:54 AM
Có bác nào biết cách add phần thưởng khi mình đi xong tiêu dao cốc, quân doanh ko, mình mò mãi mà ko ra 3:-O3:-O3:-O

ThienSauMenh
15-03-13, 03:55 PM
up bác nào biết chỉ em phát :)

trickster
15-03-13, 07:38 PM
Bác này hỏi nhiều gớm , định mở Online ah .Muốn mở Online thì tự tìm hiểu đi thì mới biết mà sửa lỗi khi chạy sever , cái gì cũng muốn ăn sẵn thì nói thật không có đâu [-X trừ khi đi mua :Laluot_137:

ThienSauMenh
15-03-13, 09:46 PM
Bác này hỏi nhiều gớm , định mở Online ah .Muốn mở Online thì tự tìm hiểu đi thì mới biết mà sửa lỗi khi chạy sever , cái gì cũng muốn ăn sẵn thì nói thật không có đâu [-X trừ khi đi mua :Laluot_137:

rảnh rỗi tìm hiểu thôi, do mình mò ko ra nên hỏi, mà sao bác lại nói em mở online ?? mình tự tìm hiểu ko ra nên hỏi và ko có online j` ở đây hết, bác đừng nói vậy oan và tội em lắm.

linhpl2001
15-03-13, 09:57 PM
ko mở online mà hỏi toàn chúng tủ online ko =D>
chơi off line vào full đồ pem thôi chỉnh phần thưởng z

ThienSauMenh
16-03-13, 12:05 AM
ko mở online mà hỏi toàn chúng tủ online ko =D>
chơi off line vào full đồ pem thôi chỉnh phần thưởng z

Mỗi người 1 cách trải nghiệm game, giờ này tụi tôi vẫn còn vượt ải gia tộc, tdc, mong pro đừng cười chê nữa, nếu giúp dc mình cám ơn còn ko thì cũng ko sao nhưng mình ko muốn bàn đến chuyện ngoài lề online on liếc gì nữa mệt lắm , mình đã nói là mình ko có mở online, còn pro hay ai mở online là chuyện của mấy bạn sao cứ thích lôi mình vào làm gì,. chuyện đó là ngoài lề mắc công mình và bạn bị xử phạt trên diễn đàn thì oan uổng cho cả hai (*)