PDA

View Full Version : [JX] Hỏi đáp về client - server !

shinrenkyo
12-03-13, 11:24 AM
Mình muốn hỏi là máy mình chạy server có font,chuyển font china
mình mở hamachi thì client có cần chuyển font ko vậy?

Learning
12-03-13, 11:25 AM
không cần phải chuyển đâu bạn. .

thnnh10
12-03-13, 01:12 PM
Mình muốn hỏi là máy mình chạy server có font,chuyển font china
mình mở hamachi thì client có cần chuyển font ko vậy?

Mở hamachi, hèn gì xin share sv không cho?

shinrenkyo
12-03-13, 01:23 PM
nãn nhất là bạn, mình ko xài sẻve auto nhặt đồ mà cứ xin, hỏi thì mình chỉ, choa cái scrip + kiu bỏ vô đường dẫn, mà ko dám nhận
sợ virus trong file .lua hả?
ng ta share ko chịu nhận mà cứ pm hỏi hoài, chỉ thì ko chịu làm,share thì ko chịu nhận, đòi nguyên cái sever, mình ko có, mà có cũng ko share cho bạn

--- Chế độ gộp bài viết ---

không cần phải chuyển đâu bạn. .
ừ tks bạn, vậy client cứ để tiếng trung ko vấn đề gì hả bạn, để mình test, ko đc thì chuyển wa nofont

phamngochai2
12-03-13, 01:29 PM
nãn nhất là bạn, mình ko xài sẻve auto nhặt đồ mà cứ xin, hỏi thì mình chỉ, choa cái scrip + kiu bỏ vô đường dẫn, mà ko dám nhận
sợ virus trong file .lua hả?
ng ta share ko chịu nhận mà cứ pm hỏi hoài, chỉ thì ko chịu làm,share thì ko chịu nhận, đòi nguyên cái sever, mình ko có, mà có cũng ko share cho bạn

ừ tks bạn, vậy client cứ để tiếng trung ko vấn đề gì hả bạn, để mình test, ko đc thì chuyển wa nofont

Máy chủ (máy cài server) thì cài font nếu server có font,máy khách (máy client) ko cần phải cài font vẫn có thể hiển thị tiếng trung trong game.

danghai1993
12-03-13, 01:31 PM

Ơ ! Vậy server trên 4rum đó, sau ko dow đi, mà xin share sv. :-/

shinrenkyo
12-03-13, 01:41 PM
Ơ ! Vậy server trên 4rum đó, sau ko dow đi, mà xin share sv. :-/
tíu ông đó lắm, mình thấy ổng vậy mình làm cho ổng cái scrip gửi wa mà ổng ko nhận, sợ virus hay gì àk, file .lua mà sợ, chỉ làm thì ko chịu làm,ức chế luôn

Máy chủ (máy cài server) thì cài font nếu server có font,máy khách (máy client) ko cần phải cài font vẫn có thể hiển thị tiếng trung trong game.
ok, tks các bác đã giúp:D mở cái sever TQ vào chơi với mấy thằng bạn cho vui, kaka, chưa làm đc tk + VA vào đánh nhau thôi

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppp