PDA

View Full Version : [KT] Share Paysys full add được đồng thường+check pass của baokiem.net

thiensujx
09-03-13, 05:09 PM
Paysys này do người bạn mình share giờ ko dùng linux nữa nên share cho anh em dùng ai biết dùng thì dùng nhé ko nhận gạch chỉ nhận thank chào anh em.Vô GZ đã lâu nên đóng góp 1 ít nhé bạn.
link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ai test thử cho ý kiến nhé.

insomnia_ts
09-03-13, 05:18 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kakakura
09-03-13, 05:27 PM
Đang mong chờ xem sao, chờ kết quá sao mình không thấy jxaccuont ta

nghichtu91
09-03-13, 05:36 PM
cái paysys này có share ben jxsf8 ấy ..........................

ThienSauMenh
10-03-13, 06:43 PM
có 1 câu hỏi hơi ngu là Paysys để làm gì vậy mấy bác??? mình nghĩ add đồng thường thì mình add vào database rồi dùng hàm load lên là dc nhỉ????
Nhưng mà vẫn thank cho tinh thần chia sẻ của bạn hiiiiiiiiiii`

thiensujx
10-03-13, 11:46 PM
có 1 câu hỏi hơi ngu là Paysys để làm gì vậy mấy bác??? mình nghĩ add đồng thường thì mình add vào database rồi dùng hàm load lên là dc nhỉ????
Nhưng mà vẫn thank cho tinh thần chia sẻ của bạn hiiiiiiiiiii`

Bạn chỉ cách add đông với rồi load lên cho mình xem haizz vãi tưởng dễ ăn ah;))

BMK
11-03-13, 12:21 AM
check pass thế nào đây đại ca :D không có jxaccount thì làm sao check pass bày em với.

nguyenhophuc87
12-03-13, 10:04 PM
Thanks bạn ! check xem sao ^.^ có vẻ OK hơn cái trước kia. :>

ThienSauMenh
13-03-13, 12:50 AM
Bạn chỉ cách add đông với rồi load lên cho mình xem haizz vãi tưởng dễ ăn ah;))

thì server 3/9 làm như vậy mà, nên mình mới hỏi thế, mình đọc thấy server add dc đồng mừ.

kakakura
13-03-13, 01:03 AM
Cái này dùng cho server linux 13 phái nên chỉ có thể dùng paysys chuẩn mới check pass và add đồng được không có dùng hàm như mấy sever kia đâu bạn .

lynk_kid
14-03-13, 11:15 AM
Paysys này do người bạn mình share giờ ko dùng linux nữa nên share cho anh em dùng ai biết dùng thì dùng nhé ko nhận gạch chỉ nhận thank chào anh em.Vô GZ đã lâu nên đóng góp 1 ít nhé bạn.
link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ai test thử cho ý kiến nhé.

cho hỏi server này có đưa lên online bằng VPS được không, cài server này gồm những phần mềm jh`

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
16-03-13, 05:24 PM
Anh em có ai check pass ép đồng được không?

Anh2SiTinh
21-03-13, 03:58 PM
Anh em có ai check pass ép đồng được không?

sao check ko được ta :-?? vao game nhân 100v đồng ??