PDA

View Full Version : Ai còn server chinh đồ 2011 share lại với link chinh đồ 2011 die hết rồi

giangtnc
09-03-13, 12:07 PM
như tiêu đề ai còn server chinh đồ 2011 share lại cho mình với cả path nữa nha thanks

trongbt1990
09-03-13, 12:22 PM
đúng đó ai up hộ lên 4share hoặc fshare đi . mấy link ông kia post 1 là die 2 là lỗi chán quá .

trongbt1990
11-03-13, 11:04 PM
nản vãi đái mấy ông cài được rồi bỏ mặc bọn tôi. link thì die rồi mà xin lại chẳng ai cho cả chán

minhchau0309
11-03-13, 11:34 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thiencotu
12-03-13, 10:51 AM
sv này là 2011 hả bạn + có hướng dẫn không ^^

minhchau0309
12-03-13, 11:07 AM
sv này là 2011 hả bạn + có hướng dẫn không ^^

cài client vng xog chép patch vào.chạy sv thì cấu hìh dườg dẫn vs database xog thì quay lại tab đầy nhấn start thì nó tự chạy sv nun :D. bên kia có hd r mà bạn qa dó xem

thiencotu
12-03-13, 11:12 AM
bạn làm 1 hướng dẫn chi tiết đi ^^
mình up lên Msvn rồi đấy đề phòng sau này Mf bị del ^^

giangtnc
12-03-13, 02:59 PM

nhưng mình đang muốn xin cái server 2011 mà đầu topic chinh đồ share la: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> server cua bạn evil ko có bản nào giống bản nao giống bản topic này share cả toàn server củ thui