PDA

View Full Version : Xin phim "Rise Of The Guardians"

pikhjn
08-03-13, 06:56 PM
Mình xin lickdowload phim "Rise Of The Guardians"
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thím nào có lickdowload ... hay trang web để dowload các phim cũng được ... chứ xem online thì ....8-|

vipbk
08-03-13, 06:59 PM
vào đây có nha bạn :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hoặc

kéo torrent tốc độ rất cao, mình toàn down phim ở 2 trang này :)

pikhjn
08-03-13, 07:04 PM
Thanks bạn mà dowload phim về có vietsub hay gì không ~X(

vipbk
08-03-13, 07:05 PM

sub gì cũng có :D

pikhjn
08-03-13, 07:11 PM
tớ chịu rồi 1 cái đòi reg acc còn cái kia là sub ... dowload về rồi làm gì nữa bạn .. cho xin hd cụ thể với ! :-s

vipbk
08-03-13, 07:15 PM
có phải reg gì đâu bạn, gõ tên phim vào nó search ra cả đống, chọn lấy 1 cái -> click như hình (máy phải có utorrent hoặc ...)

pikhjn
08-03-13, 07:32 PM
À ra vậy tks ... còn cái sub sử dụng sao ??? vậy bạn ?

vipbk
08-03-13, 07:43 PM
đơn giản mà bạn, gõ tên phim vào, nó search ra các phim có tên gần giống cái mình gõ vào, chọn lấy tên phim chính xác nhất :

kéo xuống dưới, để ý các dòng Vietnamese là sub Việt, bao gồm các bản 720p, DVDRip ... chọn lấy 1 cái, ví dụ :

bấm vào download ...

nếu sub không khớp thì bạn down cái khác

anhtuan0650
08-03-13, 10:13 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> XEM DI BAO LAG

pikhjn
09-03-13, 08:57 PM
yêu cầu phải dùng acc mà trang này xem okie ko bạn ?

anhtuan0650
09-03-13, 09:07 PM
Good login facebook ...........