PDA

View Full Version : (Sro) quà 8-3 cho ace đây.

milolo
07-03-13, 05:13 AM
nhân dịp 8-3 mình xin chúc tất cả các bạn gái của forum 1 ngày thật vui vẽ, hạnh phúc và luôn xin đẹp.
ko có gì làm quà, nay to giử đến ace 1 sever srilkroad offline cho ace giải trí.
bản này là bản của 1 người bạn cho tớ. qua 1 thơi gian cày cuốc thấy bản này khá ổn định. ko bị dis khơi khơi. fix lổi gần như hoàn thiện.
đầy đủ các thứ để ace đập phá như: full d14 - pet 2 (thú chiến đấu và thú nhật đồ+ thú boss) item thời trang khá đầy đủ. nasun 2.v..v.
giới thiệu sơ bộ thế thôi. ace có hứng thú thì tự vào tìm hiểu nhé.

dử liệu SQL <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
clien: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> D14.rar.file
clien (mới, để chơi wa hamachi với sever của tớ. hay dùng làm sever offline của riêng các bạn củng dc) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
sever: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

các thứ linh tinh:
SQL 2008 R2 cho ace nếu chưa có: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
FileZilla_Serve:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
EdxLoaderv6: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
IPInput: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Advanced GM Helper by Kira: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
srPatcher_1.0.6: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

video hướng dẫn:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sau đây là 1 số hình ảnh cho ace tham khảo:

bản này của bạn mình cho, ko phải của mình. mình chi share choace chiến thui. chúc moi ng vui.
nhớ Thank để kích lệ tinh thần nhe. \m/

kiepvesau96
07-03-13, 07:37 AM
tinh thần chia sẻ là rất hoan nghênh nhưng ếu hiểu sao ai cũng thích úp 4share vs fshare. trong khi là nhiều ng k có acc vip ;)) họ ngại bỏ tiền nạp =))

xlinh
07-03-13, 07:56 AM
Hoan ho........:)>-:)>-:)>-:)>-........ Hoan ho ...........=))=))=))=))

thank chủ thớt mạnh nào o:-) 9999 char

sro sôi động trở lại nào 8-}8-}8-}

milolo
07-03-13, 09:48 AM
ko phài tớ thích 4sh. tớ củng hem có acc Vip đâu. toàn nhờ acc của ae thui. :">
ạ chạy dc rồi cho 500đ hình ảnh đê. \:D/

xlinh
07-03-13, 10:34 AM
để tí tui test tui up ảnh lên cho ae xem :!!

bây jo đang bận chuẩn bị nấu cơm cho chồng con nó ăn :)]

anhhoansro1
07-03-13, 12:20 PM
client này ngon không milolo kiếm đâu ra vậy có bung gì không
PM yahoo : phamvanhoan9689 tớ hỏi tí

--- Chế độ gộp bài viết ---

4share đáng gì đâu 10k/ 60GB không giới hạn thời gian ăn chơi đi

à client này của bạn có yahoo : loveiu_vtn send à

milolo
07-03-13, 12:45 PM
tôi xài cai này tầm 1 tháng nay rùi. thấy ổn lắm. mọi ng chiến thử xem

Saltemo
07-03-13, 01:15 PM
tôi xài cai này tầm 1 tháng nay rùi. thấy ổn lắm. mọi ng chiến thử xem

Server này đã dùng được một tháng mà đã share rồi à ;))

milolo
07-03-13, 01:55 PM
có đồ ngon thì chia sẽ với ae cùng hưởng ấy mà. phun thuốc xịt Sâu cho chết h

thothiendai
07-03-13, 02:46 PM
ai có acc 4share share mình vs k leech sang mf cũng đc down 4share khó khăn qá >:P

anhhoansro1
07-03-13, 02:55 PM
Bac Smtole hay pro nao day minh lam wep dang kí với được không khó quá

ducsonhd10g
07-03-13, 04:09 PM
ban kiep ve sau hay pro nao` cho minh xin yahoo de minh nho` 1 chut k

satthumeminh
07-03-13, 04:36 PM
Bac Smtole hay pro nao day minh lam wep dang kí với được không khó quá
Có gì để lại yahoo rồi còn bàn bạc nhé :)) .

ducsonhd10g
07-03-13, 04:49 PM
anhHoansro mở sv pri à mà tính làm website vậy.

mrlevanvo
07-03-13, 05:05 PM
Map Mới D15 D16 cũng đã thử h chỉ chờ Chủng tộc mới #:-s

ducsonhd10g
07-03-13, 05:08 PM
ac còn có chủng tộc mới nữa hả. toàn các pro. có gì chỉ giáo giúp đỡ mình vs :D

milolo
07-03-13, 05:13 PM
chủng tộc thứ 3 trong SRO : Tộc Islam

Tộc Islam là chủng tộc có thể triệu hồi thần linh . Thần linh có sức tấn công vật lý và sử dụng các phép thuật thiên nhiên . Họ có đc chia làm 4 loại weapon : sword (kiếm) , ax (rìu), katar (móng) và Chakram (1 phi tiêu hinh tròn like vũ khí của nữ thần xena) . Arabian ( islam charracter ) có thể triệu hồi đc 4 loại thần linh là : đất , lửa , nước và gió .

Islam sẽ hiện diện những vùng đất mới :
-Thành phố Tehran : Được bao quanh bới những ngọn núi hùng vĩ , thành phố xa xôi tưởng chừng yên bình này lại ẩn chứa nhiều bí mật của những tên cướp khét tiếng .
-Dungeon - Tháp Babel : Một tòa tháp to lớn cổ xưa của con người để thách thức thần linh . Và nơi này đã bị trừng phạt , những người thách thức thần linh sau này đã cố gắng xây dựng lại nó .
-Flame moutain : Hỏa diệm sơn chắc chẳng xa lạ với mọi người , có lẽ đây là vùng để đánh boss ( Ngưu ma vương chăng )
Giấy triệu tập dành cho CTC :
- Thủ thành :
Dagger Guard (Islam/Defense)
Giấy triệu tập lính gác dùng dao , chỉ tộc islam mới có thể sử dụng . Phòng bị và bảo vệ các điểm trọng yếu (Phân bổ tối đa : Rộng nhất 30m , nhỏ nhất 15m )
Chakram Guard (Islam/Defense)
Giấy triệu tập lính gác dùng Chakram , chỉ tộc islam mới có thể sử dụng . Phòng bị và bảo vệ các điểm trọng yếu (Phân bổ tối đa : Rộng nhất 30m , nhỏ nhất 15m )

.
- Công thành :
Dagger Guard (Islam/Patrol)
Giấy triệu tập lính gác dùng dao , chỉ tộc islam mới có thể sử dụng . Phòng bị và tấn công các điểm trọng yếu (Phân bổ tối đa : Rộng nhất 30m , nhỏ nhất 15m )

Giấy triệu tập lính gác dùng Chakram , chỉ tộc islam mới có thể sử dụng . Phòng bị và tấn công các điểm trọng yếu (Phân bổ tối đa : Rộng nhất 30m , nhỏ nhất 15m )

ducsonhd10g
07-03-13, 06:21 PM
hay đây. nhưng ở vn đã sv nào có chưa

kjmbialon
07-03-13, 06:31 PM
Thank thớt phát nhiều khi muốn cài SRO mà chưa biết bắt đầu từ đâu ^^ 8-x

anhhoansro1
07-03-13, 06:32 PM
Mình đang học làm wep thôi sever private mình sẽ có ý định sau
Pro Nào dạy mình làm Wep PM : Yahoo mình với nhé : phamvanhoan9689
Thanks Nhiều
Và mình cũng mới làm xong sever Onl qua himachi AE ai thưởng thức nghịch Gọi là Tự Sướng với D14 thì PM cho mình đây là vài hình ảnh Mình Gà Lắm còn học hỏi nhiều các Pro đừng ném gạch nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[IMG]

ducsonhd10g
07-03-13, 06:34 PM
ban cài được rồi à. có gì mình cài lỗi giúp mình nhé

anhhoansro1
07-03-13, 06:41 PM
MrLenavo có bản D16 hoặc D15 nào Ổn định mà không bung gì không send cho tớ chơi với

bác Nào Pro cho mình hỏi cách ADD Blue vào Item trong SQL đc không

6981246a
07-03-13, 07:45 PM
có bạn nào có auto k cho mình xin hehe down về tự sướng :D

anhhoansro1
07-03-13, 08:48 PM
BAc Nào Pro cho mình xin cái SMC D14 với nhé

nguyen_van003
07-03-13, 08:53 PM
Tại cái máy nó quá yếu nên không thể chơi nổi mấy cái game 3D này.
Chơi onl đã không nổi nói chi làm máy chủ để chơi Off.
Vl :))

milolo
07-03-13, 08:54 PM
vừa tìm dc SMC d14 - d15 dang test thử.nếu thành công mai tôi share cho mà dùng 8->
càng thk nhùi share càng nhiệt tình. hjhj

xlinh
07-03-13, 09:00 PM
vừa tìm dc SMC d14 - d15 dang test thử.nếu thành công mai tôi share cho mà dùng 8->

đợi bạn share lên cho ae dùng ..........;) ......cho sro sôi nổi trở lại

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 31008510051.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 31008510051.120x1.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 31008510826.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 31008510826.120x1.jpg)

thank you ! :)

anhhoansro1
07-03-13, 10:01 PM
tim thay roi ak ngon day mai xem sét đi share toi nhé đang cần

milolo
07-03-13, 10:11 PM
sau 1 hồi xờ xoạn, e nó ra thân thể thế này đây

xlinh
07-03-13, 10:15 PM

milolo xem có d15,16 ko

smc 14 cho những ai cần

link :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

milolo
07-03-13, 10:22 PM
D15 củng có. nếu cần tớ share cho. D16 thì chưa thấy :-B

utbanh
07-03-13, 10:26 PM

thothiendai
07-03-13, 10:30 PM

milolo xem có d15,16 ko

smc 14 cho những ai cần

link :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pass là j vậy bạn\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

milolo
08-03-13, 06:29 AM

video hướng dẫn đó mình lấy của 1 bản khác, nhưng nói chung các bước cũng như nhau.

xlinh
08-03-13, 06:46 AM
pass là j vậy bạn\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

wen pass rui(~~)

bạn dùng link của milolo đi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :-B

utbanh
08-03-13, 09:13 AM
bạn có thể cho mình xin yahoo ko?

anhhoansro1
08-03-13, 11:46 AM
SMC của milolo lấy ben regezone và mình có cài rồi báo lỗi ai có SMC D13 hay D14 khác không cho minh với

nine_chuoi
08-03-13, 12:32 PM
Map Mới D15 D16 cũng đã thử h chỉ chờ Chủng tộc mới #:-s

cái ông này rất kibo nhé. anh em nhờ giúp 1 tí mà chẳng thưa gì cả!

kiepvesau96
08-03-13, 12:56 PM
rất nhiều pờ rô đang lên tay sro ;));)) trẻ tuổi quá k có thời gian với kiến thức mày mò. mấy pro lên cơ nhanh thật ;))

kjmbialon
08-03-13, 01:08 PM
sáng tới giờ gỡ ra cài lại cái SQL :(
ai cho hướng dẫn cài server này mới b-(
mới vọc vạch mà hướng dẫn 1 đằng file 1 lẻo khó làm quá

milolo
08-03-13, 01:13 PM
có gì pm tớ. biết đến đâu hướng dẫn đến đó. ko biết nữa thì alo chuyên gia. hehe8->

xlinh
08-03-13, 02:31 PM
có gì pm tớ. biết đến đâu hướng dẫn đến đó. ko biết nữa thì alo chuyên gia. hehe8->

milolo
08-03-13, 03:10 PM
yahoo đang onl day. nay h nhà lu bu nên chưa bật.

kiepvesau96
08-03-13, 03:13 PM
có mỗi thế này thôi à :T cho thêm cái gì hay hay nữa đi. ảnh nào đẹp úp đê ;))
còn pet nào mới show ra ngắm tý
bạn nào mang về mở private :>

milolo
08-03-13, 03:20 PM
thế này đủ đẹp chưa=P~ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kiepvesau96
08-03-13, 03:23 PM
thế này đủ đẹp chưa=P~ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ảnh của sv nước ngoài à mà đằng kia có con thần đèn :>. tưởng sv tự sướng 1 mình chứ ;))
2 con pet này có roài

xlinh
08-03-13, 03:30 PM
yahoo đang onl day. nay h nhà lu bu nên chưa bật.

bật yahoo đi

milolo ơi ! tớ có media có d15 bạn biết lấy data vũ khí d15 ra ko để add vào client này của cậu nhỉ ?:-$

có j pm 8->

milolo
08-03-13, 03:55 PM
có thấy pm đâu. đang chò nè......!

ảnh của sv nước ngoài à mà đằng kia có con thần đèn :>. tưởng sv tự sướng 1 mình chứ ;))
2 con pet này có roài
con Thần đèn đó là NPC bán đồ =;

kjmbialon
08-03-13, 04:22 PM
HÍc híc bro Milolo qua giúp em nốt 1 chút nào :( (%)

kiepvesau96
08-03-13, 05:08 PM
thế là ngon rồi ;))............

Saltemo
08-03-13, 05:25 PM
Box này nhờ mấy pro mà lại nhộn nhịp lại như xưa :-c

milolo
08-03-13, 06:24 PM
Box này nhờ mấy pro mà lại nhộn nhịp lại như xưa :-c
củng nhờ cậu 1 phần đó.....! :)>-

milolo
09-03-13, 01:05 PM
ae nào ko có điều kiện cài game thì dùng clien <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
kết nối wa hamachi đến sever của mình chơi tạm nhé.:-*
ID: a152515a
pax: 1234
IP sever 25.92.244.61
silk + gold free 9999999
chúc ae vui.

tớ chỉ mở chơi thôi. ko có ý định làm sever pri. ae đùng chém nhe.[-O<

thothiendai
09-03-13, 01:15 PM
ae nào ko có điều kiện cài game thì dùng clien <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
kết nối wa hamachi đến sever của mình chơi tạm nhé.:-*
ID: a152515a
pax: 1234
IP sever 25.92.244.61
ae nào choi thì pm ở đây ỏ inbox ID va pax account game nhe. tớ tạo cho (vì ko làm web nên phải tạo thủ công)
silk + gold free 9999999
chúc ae vui.

tớ chỉ mở chơi thôi. ko có ý định làm sever pri. ae đùng chém nhe.[-O<

client này vs client ở đầu có khác j nhau k :D
chứ phải down lại bên 4share nản lắm :D

milolo
09-03-13, 01:19 PM
củng gần giống nhau thui. clien này tớ chỉ thêm SMC d14 và chinh media lại chút thôi. bạn dùng clien kia thử xem. ko dc ha dow clien này./:)

asian4you
10-03-13, 09:50 PM
cho mình hỏi cái client <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có chạy được với server off hay không hay phải down cái client <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> D14.rar.file mới chạy với server off đc. Cám ơn bạn nhé lâu lắm rồi mới có cái sro chạy ngon ngon 1 tí:D

concucu021
10-03-13, 11:20 PM
cho mình hỏi cái client <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có chạy được với server off hay không hay phải down cái client <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> D14.rar.file mới chạy với server off đc. Cám ơn bạn nhé lâu lắm rồi mới có cái sro chạy ngon ngon 1 tí:D

vãi ................................

thatislove
10-03-13, 11:37 PM
lâu lâu ghé thấy box sro nhộn nhịp ghê, thank bác đã share:x

milolo
11-03-13, 06:10 AM

cả 2 clien điều chạy ngon hết nhe bác. chúc bác vui.:D
clien Ali_Sro.rar là để ae nào máy cấu hình thấp ko cài dc sever thì dùng hamachi chơi tạm sever của mình.

nine_chuoi
11-03-13, 07:43 PM
Các bác ơi cho em hỏi:
Em vào đc đến bước này rồi nhưng nó chỉ như thế này không vào đc game là do lỗi gì ạ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .120x1.jpg)

asian4you
11-03-13, 09:59 PM
@nine_chuoi: bạn cài kiểu gì vậy? Mình làm theo cái hướng dẫn down ở link MF đến đoạn chạy MS SQL với cái ODBC không thấy cái file query.txt đâu mà đưa vào cả :( với lại lúc chạy ODBC log acc test vừa tạo toàn bị lỗi.

xlinh
12-03-13, 04:35 PM
lượn wa bác google luom dc vài tấm hình thời trang bá dạo của sro new \m/>:)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1287.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 6813.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

đẹp thật :x:x:x:x>:)>:)>:)

Undertaker
12-03-13, 04:37 PM
lượn wa bác google luom dc vài tấm hình thời trang bá dạo của sro new \m/>:)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1287.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 6813.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

đẹp thật :x:x:x:x>:)>:)>:)

có data hay client sv ý k bác/. share đi :x

tuantase02727
13-03-13, 01:20 AM
Anh chị giúp em với , đoạn querry.txt thì làm thế nào ạ huhu :((
em cảm ơn lắm lắm

mooncypress
13-03-13, 10:11 AM
Ai biết cài đặt server SRO vui lòng chỉ mình với, làm theo hướng dẫn Video nhưng nó bị lỗi này.

Xin chân thành cảm ơn.

Saltemo
13-03-13, 11:15 AM
Ai biết cài đặt server SRO vui lòng chỉ mình với, làm theo hướng dẫn Video nhưng nó bị lỗi này.

Xin chân thành cảm ơn.

IIS chưa có kết nối hoặc bạn đã đổi tên DB SRO_VT_SHARD

skull1987
13-03-13, 02:53 PM
Nói chung chảng có cái hướng dẫn ra hồn.
Người mới thì bó tay rồi.
Nhìn để làm cảnh.

nine_chuoi
13-03-13, 04:22 PM
@nine_chuoi: bạn cài kiểu gì vậy? Mình làm theo cái hướng dẫn down ở link MF đến đoạn chạy MS SQL với cái ODBC không thấy cái file query.txt đâu mà đưa vào cả :( với lại lúc chạy ODBC log acc test vừa tạo toàn bị lỗi.

khong can phai chay query. bo qua buoc day di.

Nói chung chảng có cái hướng dẫn ra hồn.
Người mới thì bó tay rồi.
Nhìn để làm cảnh.

Tự tìm hiểu đi chứ. Ngồi máy tính 2,3 ngày là ra hết

kjmbialon
14-03-13, 08:55 AM
khong can phai chay query. bo qua buoc day di.

Tự tìm hiểu đi chứ. Ngồi máy tính 2,3 ngày là ra hết
Bạn nói qua các bước cơ bản cài bản này được không híc híc xem video chả hiểu bước nào vs bước nào :( thời gian cũng không có :( mà muốn ngày đi làm tối về nghịc ngợm tí :(

mooncypress
14-03-13, 01:07 PM
Chào các bạn, mình bị tới cái lỗi này -->
Lúc chạy file "SR_GameServer" thì nó hiện lên một chút rồi tắt luôn.

Tiện cho mình hỏi luôn nếu sửa được lỗi ở trên, lúc chạy file "smc_independent" thì UserID và Password là gì thế?
Thứ tự lúc gọi các file login vào như thế nào. Xin các bạn có kinh nghiệm chỉ cho một tí ;">, làm theo mà hầu hết không hiểu ti ti gì luôn.

Undertaker
14-03-13, 02:29 PM
edit item D14 k đc. mặc dù dùng rất nhiều smc có thể edit d14 d15. ai biết chỉ giùm với :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(8).jpg

milolo
14-03-13, 04:08 PM
edit item D14 k đc. mặc dù dùng rất nhiều smc có thể edit d14 d15. ai biết chỉ giùm với :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(8).jpg

dow cái này về chép vào thư mục chứa sever. là sữa dc d14

nguyenbaodanh
14-03-13, 04:12 PM
Bạn nào có bản server hoàn thiện add yahoo mình nhé ! Cũng rất thích vọc vọ mấy cái này. Rất vui được làm quen thêm các bạn có cùng đam mê

Yahoo mình: nguyenbaodanh

martinle
14-03-13, 05:28 PM
Mình đã cài và chạy thành công sever và client nhưng tại sao mỗi lần click vô npc "tu nữ Retaldi" và npc Balbardo là mình bị văng ra khỏi client ngay tức khắc. không biết bạn nào có bị giông mình không?. mình tạo nhân vật bên "Châu Âu".
Mình dùng client này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nd=0.3874487957145948
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nd=0.35611774655061157
Sever này có làm được nhiêm vụ không hay chỉ đánh quái luyên lv?. Mình lần đầu làm sever này có gì mong các bạn chỉ bảo thêm.

Undertaker
14-03-13, 08:52 PM
mình muốn add item vào Shop Tab 1 nhưng nó ở group 2. ai biết không chỉ với.
trong lệnh add item chỉ có mỗi các cái STORE_SHOPVK_TAB1 >tab4 mà ở group 2 cũng tab1 > 4 mà mình không biết add như nào./ ai biết giúp với. add tay lâu lắm

mooncypress
15-03-13, 10:51 AM
[QUOTE=martinle;737846] --> Bạn ơi vui lòng cho hỏi, lúc log vào file "smc_independent" ID và pass là gì vậy, trong video không có hướng dẫn cụ thể.Vui lòng nếu có thời gian hướng dẫn cụ thể mình với, xin cám ơn.

nguyenbaodanh
15-03-13, 03:08 PM
Mình đã cài và chạy thành công sever và client nhưng tại sao mỗi lần click vô npc "tu nữ Retaldi" và npc Balbardo là mình bị văng ra khỏi client ngay tức khắc. không biết bạn nào có bị giông mình không?. mình tạo nhân vật bên "Châu Âu".
Mình dùng client này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nd=0.3874487957145948 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nd=0.3874487957145948)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nd=0.35611774655061157
Sever này có làm được nhiêm vụ không hay chỉ đánh quái luyên lv?. Mình lần đầu làm sever này có gì mong các bạn chỉ bảo thêm.

Bạn up lại trọn server files lên mediafire cho mình được không ? có luôn database càng tốt. >.<

martinle
15-03-13, 05:34 PM
[QUOTE=martinle;737846] --> Bạn ơi vui lòng cho hỏi, lúc log vào file "smc_independent" ID và pass là gì vậy, trong video không có hướng dẫn cụ thể.Vui lòng nếu có thời gian hướng dẫn cụ thể mình với, xin cám ơn.

video hướng dẫn đây bạn có thể tham khảo.
Muốn login vào smc thì chỉnh cột sec_primary và Sec_content trong table TB_User phải chỉnh về 1. theo mình thấy là vậy bạn test thử xem.
server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
database: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

asian4you
15-03-13, 08:42 PM
[QUOTE=mooncypress;738066]

video hướng dẫn đây bạn có thể tham khảo.
Muốn login vào smc thì chỉnh cột sec_primary và Sec_content trong table TB_User phải chỉnh về 1. theo mình thấy là vậy bạn test thử xem.
server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
database: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cái server này chạy với client nào thế bạn và ngôn ngữ của nó là tiếng việt hay anh?

we00026977
16-03-13, 06:25 AM
nhân dịp 8-3 mình xin chúc tất cả các bạn gái của forum 1 ngày thật vui vẽ, hạnh phúc và luôn xin đẹp.
ko có gì làm quà, nay to giử đến ace 1 sever srilkroad offline cho ace giải trí.
bản này là bản của 1 người bạn cho tớ. qua 1 thơi gian cày cuốc thấy bản này khá ổn định. ko bị dis khơi khơi. fix lổi gần như hoàn thiện.
đầy đủ các thứ để ace đập phá như: full d14 - pet 2 (thú chiến đấu và thú nhật đồ+ thú boss) item thời trang khá đầy đủ. nasun 2.v..v.

dử liệu SQL <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
clien: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> D14.rar.file
clien (mới, để chơi wa hamachi với sever của tớ. hay dùng làm sever offline của riêng các bạn củng dc) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
sever: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

các thứ linh tinh:
SQL 2008 R2 cho ace nếu chưa có: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
FileZilla_Serve:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
EdxLoaderv6: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
IPInput: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Advanced GM Helper by Kira: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
srPatcher_1.0.6: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

video hướng dẫn:

sau đây là 1 số hình ảnh cho ace tham khảo:

bản này của bạn mình cho, ko phải của mình. mình chi share choace chiến thui. chúc moi ng vui.

Bạn có thể cho mình xin link của host khác được không? Mình down nhưng tới 85% là bị dí không thể dơn tiếp được ! :(( Gần 10 file hỏng rồi ! !Cám ơn bạn nhiều nhé ! :)

milolo
16-03-13, 06:36 AM

bạn vào ACCOUNT user sử dụng tên admin, phía sau có khung pax (bạn dùng trang web MD5.net để nhận code pax về, chép vào để thay đổi pax theo ý mình nhé.

thothiendai
18-03-13, 02:05 PM
ai rãnh cài dùm mình cái sv sro với , mình mò hoài mà k đc :(:(:(

mooncypress
19-03-13, 12:32 AM
Cám ơn anh milolo và martinle !!!
Mình dùng bộ này "<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>", config như Video hướng dẫn thì vào đc, chạy ổn định. Không dùng Hamachi, treo máy mấy giờ cũng không sao.
Còn bộ anh milolo đưa không biết có còn thiếu cái gì để cài đè lên trong các file nguồn của Server nữa không, config như IP anh đã dùng trong bộ Data 192.168.1.100. Gọi cái file lần lượt đều được, duy nhất có file "SR_GameServer" là gọi nó chạy lên, được vài giây. Load chưa xong thì nó văng ra ngoài.

martinle
19-03-13, 12:03 PM
Cám ơn anh milolo và martinle !!!
Mình dùng bộ này "<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>", config như Video hướng dẫn thì vào đc, chạy ổn định. Không dùng Hamachi, treo máy mấy giờ cũng không sao.
Còn bộ anh milolo đưa không biết có còn thiếu cái gì để cài đè lên trong các file nguồn của Server nữa không, config như IP anh đã dùng trong bộ Data 192.168.1.100. Gọi cái file lần lượt đều được, duy nhất có file "SR_GameServer" là gọi nó chạy lên, được vài giây. Load chưa xong thì nó văng ra ngoài.

Hình như bạn thiếu data folder. Bạn kiểm tra xem có thư mục data trong thư mục sever chưa, nếu chưa thì có file "runme.bat" mở lên đợi nó giải nén để có thư mục data rồi chạy lại xem.

nguyenbaodanh
19-03-13, 02:17 PM
Bro nào có web reg acc không ?

Ngoài ra nếu mình dùng máy đang chạy server để kết nối vào game (ip Hamachi) thì điền ip nào vào exdLoader ? LAN hay WAN hay Hamachi ?

Và nếu mình không muốn dùng IP Hamachi thì có cách nào sử dụng WAN ip cho server không ?

mooncypress
19-03-13, 11:00 PM
Hii mấy anh, cho mình hỏi chút xíu.
Trong game thấy nhân vật Div silk quá trời mà không mua đc cái gì cả, nó báo không đủ silk là .... sao dzậy ta ;))
À mà tiện hỏi luôn các anh nhờ chỉ giúp, trong SQL chỉnh sửa lung tung được nhiều thứ. Vậy có chỉnh cho trong shop cửa hàng bất kỳ ở thành bád9o296 SosSun ... gì đó làm sao vậy.
Cám ơn rất nhiều !!!

daikimvuong1
20-03-13, 08:53 AM
xin cái link client khác đi chứ download chừng 80% là ngắt linh

nguyenbaodanh
22-03-13, 09:07 AM
server ngốn hết 5Gb RAM !!!

Sao nặng quá vậy ?

Undertaker
22-03-13, 12:52 PM
server ngốn hết 5Gb RAM !!!

Sao nặng quá vậy ?

sro là thế. đừng có ham ............

soulmaster179
22-03-13, 01:10 PM
bạn ơi sao bản này teleport qua thành khác k được vậy?

mooncypress
22-03-13, 09:56 PM
bạn ơi sao bản này teleport qua thành khác k được vậy?

Anh vào Database SQL thư mục SHARD tra kiếm mục này "_RefRegionBindAssocServer". Cái thành nào giá trị là "0" <-----> với map của thành đó chưa được mở, Demo này chỉ mở duy nhất thành Trường An thôi nên không teleport đi đâu được cả. Tùy cấu hình máy mà mở map anh nhé. Càng nhiều giá trị khác "0" nó càng ngốn RAM.

soulmaster179
22-03-13, 11:17 PM
Anh vào Database SQL thư mục SHARD tra kiếm mục này "_RefRegionBindAssocServer". Cái thành nào giá trị là "0" <-----> với map của thành đó chưa được mở, Demo này chỉ mở duy nhất thành Trường An thôi nên không teleport đi đâu được cả. Tùy cấu hình máy mà mở map anh nhé. Càng nhiều giá trị khác "0" nó càng ngốn RAM.

tks nhìu lắm ^^ máy 8GB ram mà chạy bt đã ngốn quá trừi r còn 4GB để chạy game thôi

soulmaster179
23-03-13, 07:54 PM
bác ơi giúp e sao e làm qua himachi . bạn e vào thì nó báo là sv sửa trong khi đó e đang chơi bt :(

Saltemo
25-03-13, 10:53 AM
bác ơi giúp e sao e làm qua himachi . bạn e vào thì nó báo là sv sửa trong khi đó e đang chơi bt :(

Check firewall xem có access outbound không.

soulmaster179
25-03-13, 12:25 PM
Check firewall xem có access outbound không.
tks mình làm dc rồi vì cái SMC k để chế độ opering

asian4you
25-03-13, 02:30 PM
sao lúc nào mình đăng nhập cái hamachi nó cũng báo là this network appears to be full là sao nhỉ

Saltemo
25-03-13, 11:30 PM
sao lúc nào mình đăng nhập cái hamachi nó cũng báo là this network appears to be full là sao nhỉ

Tạo Room HMC khác, Free thì 5 slot là full.

|Rick|
27-03-13, 07:37 AM
Bản sro đầu tiên setup :(|) Khá đơn giản

Bản thứ 2 :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

soulmaster179
27-03-13, 08:02 AM
Bản sro đầu tiên setup :(|) Khá đơn giản

Bản thứ 2 :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

skill 130 add sao vậy bạn :D!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hak.hak123
30-03-13, 03:23 PM
milolo ơi , mấy cái link Up ở trên có vài cái bị báo lỗi "File Not Found rồi. Link die rùi, ai đó up lại dc ko. Giúp giùm với !!!.
Thiếu Database mới chán chứ

kfcneed2
31-03-13, 10:11 AM
Cậu ơi cho tứ xin cái tk 4share đi hay cậu up sang media hoặc Fshare giúp mình với . 4share mình ko có tk down híc híc

kfcneed2
31-03-13, 11:11 AM
DB vs cái client bị lỗi link rồi sửa giúp mình bạn ơi thank bạn nhìu

mrkubot
08-04-13, 02:34 PM
ai cho em xin file query.txt voi

ducsonhd10g
09-04-13, 05:12 PM
bác nào chạy được bản này rồi cho mình hỏi chút
Bản này có add sẵn NPC bán Item D14 l vậy

xlinh
09-04-13, 05:37 PM
bác nào chạy được bản này rồi cho mình hỏi chút
Bản này có add sẵn NPC bán Item D14 l vậy

có nhé trẻ [-(**==..................

ViewFor
11-04-13, 09:36 PM
Đã test qua bản này , còn rất nhiều bug tiềm ẩn nếu đưa lên Online
;;) map 130 , skill 130 hiện nay đã hoàn thiện và đã có bản public rồi tại sao không dùng nhỉ :-?

soulmaster179
12-04-13, 12:02 AM
Đã test qua bản này , còn rất nhiều bug tiềm ẩn nếu đưa lên Online
;;) map 130 , skill 130 hiện nay đã hoàn thiện và đã có bản public rồi tại sao không dùng nhỉ :-?

cho xin cái link đi bạn
.................................................. ..............................

khanhanchoi1
06-05-13, 09:12 AM
SQL 2005 có làm đc không.mong cậu chỉ cho tớ

milolo
06-05-13, 12:53 PM
SQL 2005 có làm đc không.mong cậu chỉ cho tớ

2008 R2 nhe cậu. 2005 ko ăn thua đâu

Hestina
06-05-13, 08:12 PM
get được 5 link down load cho anh em
cách down load anh em copy đường link rồi dán vào idm ~> ok ~> đợi nó load tầm 5s rồi down nhé:>

Ali_Sro
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3a40200c1900221205535e1c1d1c1f0c3c190c11203f023b3c 2c3b2c0726593d1a5a1a272e0138205b18092e2528023d0e0e 2f310d2d2c2c401f5c0d19293923&f=Ali_Sro.rar&l=6b4406051f44180f0d4459535f5e5b5b5b4659535f5d5b5b 5b4459535f5e5b525f&uf=345a5d5a516b575c415b5d&sid=2664145c1251165d12471755154a1753144a175d144a14 5105551552115c12511457154716474b4755541f52145c1453 165d15

vSroServer
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 7077587e5743575b0476424161724f64617b5f056154664772 527a7a6f7a5d5c7a1a7865777b0c516d50531e1e626c420178 7b606645074f1a03575c605c5e77&f=vSroServer.7z&l=446b292a306b37202c6b767c707674747469767c70777474 746b767c7076707172&uf=4d23242328122e25382224&sid=4d507f68796279657b737c617e7e7c677f7e7c697f7e7f 656e617e667a6879657f6375737d7320733e6074667f687f67 7d697e

FileZilla_
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1f6206351b1c311b31231b171b7836291624783e3b033e2b15 643409190432603425603e00271e30042a62360529343f2330 073f09040078050a3d1d09202535&f=FileZilla_Server-0_9_41.rar&l=705f1d1e045f0314185f424844424040405d424844434040 405f42484442444440&uf=6b0502050e3408031e0402&sid=354d0775017f0179056e047c0663047a07630474076307 78167c067b027501780779066e056e586e467d0c7b0775077a 057406

EdxLoaderv6
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 694b1a7d7f7917466a64566749784b5c417a4158457e186665 475760747b477b487e7c784b16544a1643544767644568401f 186d6464401d547654766376564b&f=EdxLoaderv6.rar&l=604f0d0e144f1304094f525854525050504d525854535050 504f52585452545359&uf=482621262d172b203d2721&sid=38440a7c0c760c77016709750b6a09730a6a097d0a6a0a 711b750b720f7c0c710a710967086755674b7401720a7c0a73 087d0b

IPInput
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3f2b3f01770270172b270710010c157e2235212109170f3215 741e712a212a341434162a00120d072f33051c150b0e096d2b 03202a2216762d207101362f2e3e&f=IPInput.rar&l=5a7537342e75293e3e7568626e686a6a6a7768626e696a6a 6a7568626e686e6e6b&uf=37595e595268545f42585e&sid=6377514f5745574352545246505952405159524e515951 4240465041544f57425142555453540e5410475a41514f5140 534e50
down xong nhớ thanks

kiepvesau96
06-05-13, 08:41 PM
2008 R2 nhe cậu. 2005 ko ăn thua đâu

lỗi đăng ký nhân vật hiện S103 gì gì đó fix như nào thế bạn :( k biết tại sao hôm nay bị lỗi ấy

milolo
07-05-13, 05:37 AM
lỗi đăng ký nhân vật hiện S103 gì gì đó fix như nào thế bạn :( k biết tại sao hôm nay bị lỗi ấy

cậu mà cũng bó tay thì sao tớ biết dc.

kiepvesau96
07-05-13, 05:56 AM
cậu mà cũng bó tay thì sao tớ biết dc.

lâu rồi k làm :( chả biết nó bị cái gì nữa

xlinh
07-05-13, 10:31 AM
lâu rồi k làm :( chả biết nó bị cái gì nữa

Kiepvesau96 ngu !

Biét dev mà ko biét fix error này [-X.....hahaha

Fix error này bt mà o:-)

Hestina
07-05-13, 11:54 AM
thớt nên tổng hợp các lỗi lại ở #1 và nếu có cách khắc phục thì post luôn để anh em nghiên cứu :D

Hestina
07-05-13, 02:17 PM
có cần viết IP của mình vào phần dbo.prilegenip ko?
hay sửa giống như video
hay để mặt định

kiepvesau96
07-05-13, 02:59 PM
Kiepvesau96 ngu !

Biét dev mà ko biét fix error này [-X.....hahaha

Fix error này bt mà o:-)
oh :)):)) lại gặp pro ở đây :)):)) tất cả chỉ là chém gió xem có bitch dog chĩa mồm vào không thôi =))

Hestina
07-05-13, 05:49 PM
star game toàn bị dissconnect ngay khi vào :(
hiện lên bảng ngắt kết nối

kiuctuoitho
07-05-13, 05:55 PM

lấy qery addnewchar của cái sro_vt_shard khác chạy vào cái db chính của mình là được.

milolo
08-05-13, 06:20 AM
có cần viết IP của mình vào phần dbo.prilegenip ko?
hay sửa giống như video
hay để mặt định

sửa theo IP của bạn nhé. này thì 30char

Hestina
08-05-13, 12:15 PM
làm cách nào để tạo mỗi nv đều ở lv mình muốn và tặng đồ thêm :D
vì học hỏi dev nên rất cần

Kisunho
14-05-13, 05:59 PM

các thứ linh tinh:

video hướng dẫn:

Bạn ơi mình hỏi
Cái này add DB = sql gì vậy
Mình dùng 2005 không có đc
Cày sql 2008 mãi mà không cài đc
Ai cài giúp m với

Ths trước.

milolo
14-05-13, 07:52 PM
2008R2 nhe bạn. trong link co link SQL mà, bạn chụi khó dow hết là dc thui=((

Kisunho
14-05-13, 08:10 PM
2008R2 nhe bạn. trong link co link SQL mà, bạn chụi khó dow hết là dc thui=((

Cái link của bạn đâu có cài cho win 7 64b đc đâu
Hxhx
Mà.bạn hướng dẫn qua ở đây đc không
cái phần add DB ý
Khó hiểu quá
Hay là bạn Làm qua Team giúp m với

Ths

milolo
15-05-13, 07:02 AM
Cái link của bạn đâu có cài cho win 7 64b đc đâu
Hxhx
Mà.bạn hướng dẫn qua ở đây đc không
cái phần add DB ý
Khó hiểu quá
Hay là bạn Làm qua Team giúp m với

Ths

tất cả các link điều chạy tốt trên win 7 64 bit nhé. tớ đã test rồi. cứ dow về mà chiến thôi/:)

Kisunho
15-05-13, 11:57 AM
tất cả các link điều chạy tốt trên win 7 64 bit nhé. tớ đã test rồi. cứ dow về mà chiến thôi/:)
ths bạn.nhưng m không biết cài sql sever

tuankthanh
15-05-13, 03:28 PM

milolo
15-05-13, 03:35 PM
hiện tại đang chơi game bên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nên ít onl bên này.

Kisunho
15-05-13, 04:00 PM
hiện tại đang chơi game bên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nên ít onl bên này.
Ths nhiet tinh cho A Ban tre nao
Hihe

nhatminh596
08-06-13, 08:40 AM

nhatminh596
08-06-13, 03:38 PM
Sao không ai hỗ trợ cho mình gì hết zậy :((

Undertaker
08-06-13, 04:26 PM

ảnh nhỏ k nhìn thấy gì. tốt nhất kiếm database khác mà restore vào.

nhatminh596
08-06-13, 08:27 PM
Bạn có data của sro này ko, data này bị error rồi có gì thì gửi lên cho mình xin cái data mới nha..Tks :)

nhatminh596
09-06-13, 01:58 PM
(:|(:|(:|(:|(:|(:|(:|(:| Sao ko ai trả lời cho mình gì hết zậy :((

thanhtungk7
22-06-13, 02:39 PM
ai giúp t với tui tải video hướng dẫn về mà tên ko đúng với những tệp đã tải về. mình không biết cài thế nào. Hellp Me !!

thanhtungk7
22-06-13, 06:41 PM
đợi bạn share lên cho ae dùng ..........;) ......cho sro sôi nổi trở lại

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 31008510051.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 31008510051.120x1.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 31008510826.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 31008510826.120x1.jpg)

thank you ! :)

very thanks

phamhoanghieu
29-06-13, 02:16 PM
Bạn ơi mình login vào thì cái bảng ở giữa không bật đèn xanh được,~X( SR_Gamesever không loadinh 10% 20% 30%.....như trong video.:-s...có phải thiếu file gì không,,,,ip đúng là ( 192.168.1.100 ):-/ phải không bạn,,,,bạn chỉ mình cách khắc phục với,,,,,thân !!!!!>:D<

nhatminh596
30-06-13, 07:51 PM

Ảnh ở trên như thế này => Can't find server.cfg or failed to parse server config block [Global Manager] :(( chưa fix dc

nhatminh596
01-07-13, 02:24 PM
Ảnh ở trên như thế này => Can't find server.cfg or failed to parse server config block [Global Manager] :(( chưa fix dc

Tự Sướng luôn .
=))

vjpnet2k7
10-07-13, 08:56 AM
lần nào setup cũng bị lỗi này

WindowsXP-KB926139-v2-x86-ENU
WindowsXP-KB942288-v3-x86

không cài được nên dẫn đến lỗi này nhỉ

kiepvesau96
10-07-13, 11:04 AM
lần nào setup cũng bị lỗi này

WindowsXP-KB926139-v2-x86-ENU

không cài được nên dẫn đến lỗi này nhỉ

pm devsilkroad đi :-w:-w:-w:-w

vjpnet2k7
10-07-13, 03:57 PM
pm devsilkroad đi :-w:-w:-w:-w

có thấy trả lời đâu bạn..............

Inversun
10-07-13, 07:46 PM
VPS sever 2008 làm đc không vậy mọi người

kiepvesau96
10-07-13, 08:00 PM

được được được được được được

được được được được được được

Inversun
10-07-13, 08:36 PM
có con VPS 2k8 14G ai rành làm thử chơi nhỉ
khổ với cái SQL 2k8 quá ko làm đc

tavandoan208
10-07-13, 10:05 PM
mình bị lỗi cài WindowsXP-KB926139-v2-x86-ENU
trên win 7 64bit ai biết cách khắc phục xin giúp đỡ. xin cảm ơn

kiepvesau96
11-07-13, 07:00 AM
có con VPS 2k8 14G ai rành làm thử chơi nhỉ
khổ với cái SQL 2k8 quá ko làm đc

yahoo devsilkroad :) trưa onl pm nhé. h đi học :D...

franky9319
28-08-13, 09:54 PM
Có bạn nào cài được ở XP rồi ko, giúp mình với. Sao mình không thể chạy được mấy cái MachineManager, DownloadServer vậy nhỉ. Cứ chạy là nó nháy 1 cái rồi tự out luôn, tắt DEP cũng chả ăn thua :(

franky9319
01-09-13, 03:55 PM
Up lại server khác đi bạn :), file kia toàn virut

TruongICT
01-09-13, 04:25 PM
yahoo devsilkroad :) trưa onl pm nhé. h đi học :D...

Free hay mất tiền thế :P
Ba thêm ba là ? (viết kết quả bằng số)

koncaochek
12-02-14, 03:01 AM
Em ko biết cài như nào , bác có thể cho e yh hướng dẫn e chút đc k :D

Hestina
20-02-14, 09:36 PM
cùng gần 1 năm r anh trai nhĩ!
hiện tại milolo đã quy ẩn giang hồ lo chuyện kinh doanh cây cảnh + cá kiểng vs 1 số thứ mình ko nhớ
nên topic có thể sẽ ko dc support từ milolo nữa
Cảm ơn người ae Milolo

nghiadht
20-02-14, 09:50 PM
Em ko biết cài như nào , bác có thể cho e yh hướng dẫn e chút đc k :D

Có video hd đó bạn à ,, giờ thì đa số ae dev sro đều giải nghệ hết ... còn mấy bác mở private thì ra nc ngoài học :D