PDA

View Full Version : Lổi cài đặt cổ kiếm , pro giúp với

nonameproviet
05-03-13, 11:56 PM
mình down cái bản cổ kiếm từ paidu tq 1g3 giải nén làm theo hướng dẩn như video nhưng tới bước chạy
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg

hai07dv
06-03-13, 12:59 AM
Đọc xong rốt cuộc cũng chã biết bạn bị lỗi j...Không nói, không hình .........:-|

nonameproviet
06-03-13, 11:40 AM
Đọc xong rốt cuộc cũng chã biết bạn bị lỗi j...Không nói, không hình .........:-|

HÌNH ĐAY ANH ƠI UPANH.COM NÓ BỊ LỔI
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg CÁI THỨ 1 ĐÁNG LẺ LÀ ON PORT 80

CÁI THỨ 2 NÓ BÁO ĐANG TÌM CÁI GÌ ĐÓ CÁC BƯỚC CÒN LẠI HOÀN THÀNH CHỈ RIÊNG BƯỚC NÀY KO CHẠY NHƯ VIDEO !

khi chay trình web thì vào localhost ko có gì hết web trắng

nonameproviet
06-03-13, 08:14 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai giúp lổi này với làm hồi ko dc win7,winxp đều bị

hai07dv
07-03-13, 01:26 PM
Cái apache nó không start được..check xem cái xampp trong máy đã stop hết chưa....bị xung đột port 80 rồi nhé

nonameproviet
07-03-13, 01:46 PM
Cái apache nó không start được..check xem cái xampp trong máy đã stop hết chưa....bị xung đột port 80 rồi nhé

dạ em tìm hiểu cũng biết thế nhưng ko biết tắt port làm sao, và tắt cái nào mới đúng

em thử hết rồi mà chạy nó vẩn báo lổi xếp giúp dùm em cái

yahoo của em hero-vip
xem trong logs của Apache nó báo lổi

dạ em tìm hiểu cũng biết thế nhưng ko biết tắt port làm sao, và tắt cái nào mới đúng

em thử hết rồi mà chạy nó vẩn báo lổi xếp giúp dùm em cái

yahoo của em hero-vip
xem trong logs của Apache nó báo lổi
APMServ×î½üÒ»´ÎÆô¶¯¡¢ÔËÐС¢Í� �Ö¹¹ý³ÌÖеÄApache֪ͨ[notice]¡¢ÌáÐÑ[warn]¡¢´íÎó[error]ÈÕÖ¾ÈçÏ£º