PDA

View Full Version : Hỏi về VH trong cổ kiếm, mong được trả lời gấp!

th3gh0st01
05-03-13, 03:46 PM
Tình hình là giờ mình đang thử VH một bộ code cổ kiếm, nhưng mà sau khi thử VH 1 thời gian thì vẫn không thể VH hoàn chỉnh được trên 90%.

- Mình muốn hỏi : Cái lỗi ô vuông ( do ko cài font tiếng trung ) tóm lại là ai có thể chỉ giúp mình cái đoạn tiếng trung đó ở file nào ko ? Nhìn rối mắt quá mà tìm mãi ko thấy được file nào chứa đoạn đó để VH nốt
- Các quái trên map, khi ấn M thì nó ra ô vuông, còn tiếng trung, nhưng thực ra trong bản đồ mình đã sửa tên npc rồi, vậy lỗi này ở file nào??

KHi up VH lên chạy thử thì, vào tất cả đều bình thường, nhưng lúc saumowis phát hiện ra vũ khí không cường hóa, không tẩy luyện không làm gì được, cứ động đến vũ khí là lại bị dis, còn những thứ khác không sao hết!, Lỗi này là sao vậy ai có thể chỉ giúp mình được không?

Xin cám ơn!

Hải Lu
05-03-13, 05:34 PM
Bạn chụp hình lên mới bik là nó chỗ nào mới đc, ko có hình thì bik ô vuông nào trong game thì cả đống ô vuông:-

th3gh0st01
05-03-13, 10:53 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg)

Link đây, mong các bác chỉ giúp e file đó tên là gì nhé, cám ơn các bác nhiều!

Tiện đây e muốn hỏi về thay đổi giá cả trogn thương thành, mở nhiều hoa hồng làm dis sv, e muốn khóa hoa hồng lại = cách đổi giá lên cao!

Kính mong các Pro chỉ dạy!

khoctinhmhs
10-03-13, 08:55 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Link đây, mong các bác chỉ giúp e file đó tên là gì nhé, cám ơn các bác nhiều!

Tiện đây e muốn hỏi về thay đổi giá cả trogn thương thành, mở nhiều hoa hồng làm dis sv, e muốn khóa hoa hồng lại = cách đổi giá lên cao!

Kính mong các Pro chỉ dạy!

Tải font Simsun về, có thể goolge search

trandinhquang
18-03-13, 07:47 PM
Bác chủ thớt cho hỏi muốn việt hóa cái khung chát giống của bác thì việt hóa ở file nào vậy ?

truongkg113
18-03-13, 07:56 PM
cai do trong floder flash bác à :-bd

trandinhquang
18-03-13, 08:15 PM
hix bác đã chỉ thì chỉ luôn là file nào đi chứ nói vậy thì po tay.tôi lục hết rồi mà không thấy file nào cả.Mong bác chỉ tận tình cho e cái nhé

truongkg113
18-03-13, 09:46 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trandinhquang
19-03-13, 08:48 AM
bạn cho mình xin cái yahoo đi!

truongkg113
19-03-13, 10:56 AM
bạn cho mình xin cái yahoo đi!
zaizai_lucky 30 charrrrrrrrrrrrrrr