PDA

View Full Version : [JX] Cho mình hỏi cái lỗi này, pls help me!

MasterSuper
04-03-13, 08:35 PM
mình vừa mua server của 1 người trên mạng hết 3tr, server công thành chiến của nhóm atn sky gì đó
mà có điều mình cài đặt đúng hết rồi nhưng khi vào game thì nó nói là tài khoản hết hạn sử dụng
mình vào database sửa ngày hết hạn rồi nhưng nó vẫn cứ báo là hết hạn sử dụng. pls help me:((
giờ người bán sv cho mình đi đâu mất tích rồi mình hỏii không đc
thư mục db là mình lấy bên sv khác bỏ vào chứ mặc định không có

tuanlonghp
04-03-13, 08:37 PM
mình vừa mua server của 1 người trên mạng hết 3tr, server công thành chiến của nhóm atn sky gì đó
mà có điều mình cài đặt đúng hết rồi nhưng khi vào game thì nó nói là tài khoản hết hạn sử dụng
mình vào database sửa ngày hết hạn rồi nhưng nó vẫn cứ báo là hết hạn sử dụng. pls help me:((

Có thể đưa thêm tiền cho họ là tài khoản của bạn được mở ngay thôi mà.
Chắc tiền đưa ít quá

shinrenkyo
04-03-13, 08:42 PM
Có thể đưa thêm tiền cho họ là tài khoản của bạn được mở ngay thôi mà.
Chắc tiền đưa ít quá

vãi cm:))
bạn kia có thể restore database như server auto ingame đấy,vào đó mà coi:D mình nghĩ chắc đc

MasterSuper
04-03-13, 08:55 PM
vãi cm:))
bạn kia có thể restore database như server auto ingame đấy,vào đó mà coi:D mình nghĩ chắc đc

Server này hả bạn?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
lấy database của nó cho vào phải không bạn?
vì mình nghe giới thiệu server có kỳ trân các chỉnh trong sql thì phải, giờ ko biết làm sao nữa

DuongDaiCaJX
04-03-13, 09:54 PM
Bạn mua của ai vậy, thế là lừa đảo rồi. Nếu sever ATN team bản mới thì phải dùng SQL 2k5 mà config vào db sẽ hết, mà có khi db đó là db 2k,xài db 2k5 của họ mới được.

runkissbig
04-03-13, 10:30 PM
Bạn mua server của ai thì pm người đó. bọn mình bán server thì khách hàng thường xuyên liên lạc với bọn mình. có thể nói là hằng ngày.
Thân.

MasterSuper
04-03-13, 11:00 PM
Bạn mua của ai vậy, thế là lừa đảo rồi. Nếu sever ATN team bản mới thì phải dùng SQL 2k5 mà config vào db sẽ hết, mà có khi db đó là db 2k,xài db 2k5 của họ mới được.

hic, hắn offline suốt sao mà pm đc gửi tin nhắn cũng ko có phản hồi
bạn có db đó không cho mình xin đi, cám ơn bạn nhiều

tam241992
04-03-13, 11:48 PM

Lừa CMNR còn gì 3tr cơ á vãy cả lèo :))